Ngày GiờTrậnChâu ÁTài XỉuChâu Âu
04/0502h05[I-1] Red Bull Salzburg [I-1] vs Marseille [I-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0502h05[A-5] Atletico Madrid [A-5] vs Arsenal [H-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0503h59[H-3] Alianza Lima [H-3] vs Palmeiras [H-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0503h59[D-3] Independiente Santa Fe [D-3] vs River Plate [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0503h59[C-3] The Strongest [C-3] vs Club Libertad [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0503h59[E-1] Racing Club [E-1] vs Universidad de Chile [E-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0523h00[8] Kauno Zalgiris [8] vs FK Jonava [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0501h00[7] Atlantas Klaipeda [7] vs Stumbras [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0512h00[16] JEF United Ichihara Chiba [16] vs Fagiano Okayama [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[15] Tochigi SC [15] vs Kyoto Sanga FC [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[2] Oita Trinita [2] vs Omiya Ardija [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[17] Ventforet Kofu [17] vs Renofa Yamaguchi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[7] Avispa Fukuoka [7] vs Yamagata Montedio [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[14] Tokushima Vortis [14] vs Ehime FC [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[5] Tokyo Verdy [5] vs FC Machida Zelvia [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[8] Roasso Kumamoto [8] vs FC Gifu [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[10] Zweigen Kanazawa [10] vs Albirex Niigata [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0513h00[12] Matsumoto Yamaga FC [12] vs Mito Hollyhock [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0514h00[22] Kamatamare Sanuki [22] vs Yokohama FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0511h00[14] Fujieda MYFC [14] vs Azul Claro Numazu [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0511h00[7] Fukushima United FC [7] vs Kataller Toyama [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0511h00[1] Gainare Tottori [1] vs Cerezo Osaka(U23) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0511h00[8] Kagoshima United [8] vs AC Nagano Parceiro [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0511h00[9] Blaublitz Akita [9] vs Giravanz Kitakyushu [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0512h00[17] FC Tokyo(U23) [17] vs Grulla Morioka [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0516h00[5] FC Ryukyu [5] vs Gamba Osaka (U23) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0517h30[13] Thespa Kusatsu Gunma [13] vs SC Sagamihara [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0511h00[7] Albirex Niigata Women's [7] vs INAC Kobe Women's [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0512h00[8] Vegalta Sendai Women's [8] vs Urawa Reds Women's [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0512h00[6] Jef U Ichi.Chiba Women's [6] vs Nippon Sport Science University Women's [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0512h00[5] Kanagawa University Women's [5] vs BELEZA Women's [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0512h00[3] Nagano Parceiro Women's [3] vs Cerezo Osaka Sakai Women's [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0517h30[CFL-8] FC Viktoria Plzen(U21) [CFL-8] vs Vysocina Jihlava(U21) [MSFL-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by ketquatructuyen.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất