Ngày GiờTrậnChâu ÁTài XỉuChâu Âu
18/0322h00[11] Leganes [11] vs Sevilla [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[1] Barcelona [1] vs Athletic Bilbao [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[13] Real Betis [13] vs Espanyol [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[7] Celta Vigo [7] vs Malaga [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[18] Deportivo La Coruna [18] vs Las Palmas [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[16] Levante [16] vs Eibar [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[4] Real Madrid [4] vs Girona [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[15] Real Sociedad [15] vs Getafe [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[3] Valencia [3] vs Alaves [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[5] Villarreal [5] vs Atletico Madrid [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[20] Benevento [20] vs Cagliari [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[18] Spal [18] vs Juventus [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[17] Crotone [17] vs AS Roma [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[3] Lazio [3] vs Bologna [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[7] AC Milan [7] vs Chievo [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[1] Napoli [1] vs Genoa [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[6] Sampdoria [6] vs Inter Milan [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[10] Torino [10] vs Fiorentina [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[9] Udinese [9] vs US Sassuolo Calcio [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[19] Hellas Verona [19] vs Atalanta [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[10] Desportivo de Tondela [10] vs Maritimo [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[17] GD Estoril-Praia [17] vs Pacos Ferreira [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[14] Feirense [14] vs SL Benfica [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[15] Moreirense [15] vs Belenenses [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[8] Chaves [8] vs Sporting Braga [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[2] FC Porto [2] vs Boavista FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[16] Vitoria FC Setubal [16] vs Portimonense [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[1] Sporting Clube de Portugal [1] vs Rio Ave [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[9] Vitoria Guimaraes [9] vs Aves [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h30[3] AZ Alkmaar [3] vs FC Groningen [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h30[16] NAC Breda [16] vs Roda JC Kerkrade [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h30[18] Sparta Rotterdam [18] vs Ajax Amsterdam [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h45[5] FC Zwolle [5] vs Feyenoord Rotterdam [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[11] Rubin Kazan [11] vs Spartak Moscow [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[10] Arsenal Tula [10] vs FK Rostov [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[16] SKA Khabarovsk [16] vs Ural S.r. [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[15] FK Anzhi [15] vs FC Tosno [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[4] Krasnodar FK [4] vs Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[5] CSKA Moscow [5] vs Amkar Perm [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[1] Lokomotiv Moscow [1] vs FC Terek Groznyi [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[2] Zenit St.Petersburg [2] vs Dinamo Moscow [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[5] FC Pyunik [5] vs Ararat Yerevan [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[8] Keshla FK [8] vs Qabala [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[3] Zira FK [3] vs Sabail [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[5] FC Differdange 03 [5] vs Progres Niederkorn [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[3] Gzira United [3] vs Senglea Athletic [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[4] Hibernians FC [4] vs Lija Athletic [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[14] FK Javor Ivanjica [14] vs Cukaricki [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[2] Partizan Belgrade [2] vs Radnik Surdulica [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[8] FK Napredak Krusevac [8] vs Mladost Lucani [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[3] Spartak Subotica [3] vs FK Rad Beograd [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[5] FK Vozdovac [5] vs Radnicki Nis [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[11] Macva Sabac [11] vs Crvena Zvezda [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[6] Vojvodina [6] vs Zemun [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[15] Borac Cacak [15] vs FK Backa Backa Palanka [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[5] Trabzonspor [5] vs Yeni Malatyaspor [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[17] Konyaspor [17] vs Kayserispor [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[10] Bursaspor [10] vs Sivasspor [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[14] Genclerbirligi [14] vs Akhisar Bld.Geng [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[12] Alanyaspor [12] vs Goztepe [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[1] Istanbul Buyuksehir Belediyesi [1] vs Besiktas JK [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[11] Kasimpasa [11] vs Antalyaspor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[18] Karabukspor [18] vs Osmanlispor FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[3] Fenerbahce [3] vs Galatasaray [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[1] Midtjylland [1] vs Sonderjyske [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[14] Randers FC [14] vs Odense BK [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[10] Silkeborg IF [10] vs FC Kobenhavn [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[11] Aarhus AGF [11] vs Aalborg BK [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[13] Elite 3000 Helsingor [13] vs FC Nordsjaelland [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[12] Lyngby [12] vs AC Horsens [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[2] Brondby [2] vs Hobro I.K. [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[4] Talleres Cordoba [4] vs Defensa Y Justicia [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[24] Temperley [24] vs CA Huracan [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[11] San Martin San Juan [11] vs Gimnasia LP [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[15] Argentinos Juniors [15] vs Newells Old Boys [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[28] Arsenal de Sarandi [28] vs Velez Sarsfield [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[13] CA Banfield [13] vs Union Santa Fe [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[8] Colon [8] vs Lanus [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[10] Estudiantes La Plata [10] vs Godoy Cruz [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[12] Atletico Tucuman [12] vs Boca Juniors [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[18] Racing Club [18] vs Patronato Parana [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[21] River Plate [21] vs Belgrano [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[22] Rosario Central [22] vs Chacarita Juniors [25]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[2] San Lorenzo [2] vs Olimpo [26]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[27] Tigre [27] vs Independiente [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[B-2] Nacional Potosi [B-2] vs Real Potosi [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[A-4] Club Guabira [A-4] vs Oriente Petrolero [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0303h00[A-1] Bolivar [A-1] vs Universitario de Sucre [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0304h15[B-6] CD San Jose [B-6] vs The Strongest [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0307h00[B-3] Blooming [B-3] vs Sport Boys Warnes [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h30[8] Bloemfontein Celtic [8] vs Platinum Stars [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h30[7] Baroka FC [7] vs Cape Town City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[15] Cultural Leonesa [15] vs Cadiz [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[5] CD Lugo [5] vs Alcorcon [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[4] Rayo Vallecano [4] vs CF Reus Deportiu [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[21] Sevilla Atletico [21] vs Albacete [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[1] SD Huesca [1] vs Sporting de Gijon [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[3] Real Oviedo [3] vs Granada CF [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[22] La Hoya Lorca CF [22] vs Barcelona B [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[17] Gimnastic Tarragona [17] vs Cordoba C.F. [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[7] Numancia [7] vs Tenerife [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[6] Osasuna [6] vs Zaragoza [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[10] Valladolid [10] vs Almeria [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[3] Holstein Kiel [3] vs 1. FC Heidenheim 1846 [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[6] FC Ingolstadt 04 [6] vs Dynamo Dresden [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[4] SV Sandhausen [4] vs Bochum [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[9] Union Berlin [9] vs SSV Jahn Regensburg [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[1] Fortuna Dusseldorf [1] vs Arminia Bielefeld [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[16] FC Erzgebirge Aue [16] vs Greuther Furth [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[12] Eintr. Braunschweig [12] vs MSV Duisburg [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[18] FC Kaiserslautern [18] vs St. Pauli [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[2] FC Nurnberg [2] vs Darmstadt [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[10] SL Benfica B [10] vs Gil Vicente [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[1] Porto B [1] vs SC Covilha [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[19] Sporting Braga II [19] vs Real SC [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[6] CD Nacional [6] vs Varzim [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[4] Academico Viseu [4] vs Cova Piedade [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[11] FC Famalicao [11] vs Vitoria Guimaraes B [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[17] UD Oliveirense [17] vs CF Uniao Madeira [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[7] FC Arouca [7] vs Academica Coimbra [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[5] Leixoes [5] vs Sporting CP B [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[3] FC Penafiel [3] vs Santa Clara [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[15] Adana Demirspor [15] vs Umraniyespor [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[3] Ankaragucu [3] vs Eskisehirspor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[18] Gaziantepspor [18] vs Elazigspor [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[2] Rizespor [2] vs Adanaspor [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[4] Balikesirspor [4] vs Istanbulspor [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[6] Altinordu [6] vs Denizlispor [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[12] Erzurum BB [12] vs Giresunspor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[16] Vestel Manisaspor [16] vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[13] Samsunspor [13] vs Boluspor [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h45[1] Vejle [1] vs Skive IK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h45[7] Viborg [7] vs Herfolge Boldklub Koge [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h45[3] Vendsyssel [3] vs Fredericia [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h45[10] Fremad Amager [10] vs Nykobing Falster [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h45[2] Thisted FC [2] vs Esbjerg FB [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h45[8] FC Roskilde [8] vs Brabrand IF [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0312h00[5] Brisbane Olympic United FC [5] vs Cairns FC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[9] Gremio Metropolitano Maringa [9] vs Cascavel PR [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[4] Foz do Iguacu PR [4] vs Parana PR [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[10] CE Uniao PR [10] vs Toledo Colonia Work(TCW) PR [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[8] Rio Branco PR [8] vs Prudentopolis [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0305h00[1] Atletico Paranaense [1] vs Londrina (PR) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[9] FC Viktoria Plzen(U21) [9] vs FC Bohemians 1905 U21 [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[8] Slovan Liberec(U21) [8] vs Dukla Praha(U21) [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[4] Hradec Kralove(U21) [4] vs Teplice(U21) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[3] Marila Pribram(U21) [3] vs Sparta Praha(U21) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[6] Mlada Boleslav(U21) [6] vs FK Baumit Jablonec(U21) [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by ketquatructuyen.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất