Ngày GiờTrậnChâu ÁTài XỉuChâu Âu
06/0519h30[1] Manchester City [1] vs Huddersfield Town [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h30[5] Chelsea FC [5] vs Liverpool [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[14] Leganes [14] vs Levante [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[10] Girona [10] vs Eibar [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[2] Atletico Madrid [2] vs Espanyol [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[1] Barcelona [1] vs Real Madrid [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[13] Athletic Bilbao [13] vs Real Betis [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[9] Celta Vigo [9] vs Deportivo La Coruna [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[19] Las Palmas [19] vs Getafe [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[20] Malaga [20] vs Alaves [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[7] Sevilla [7] vs Real Sociedad [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[6] Villarreal [6] vs Valencia [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h30[14] Udinese [14] vs Inter Milan [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[17] Spal [17] vs Benevento [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[16] Chievo [16] vs Crotone [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[12] Genoa [12] vs Fiorentina [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[3] Lazio [3] vs Atalanta [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[2] Napoli [2] vs Torino [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[13] US Sassuolo Calcio [13] vs Sampdoria [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h45[15] Cagliari [15] vs AS Roma [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[15] Caen [15] vs AS Monaco [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[12] Dijon [12] vs Guingamp [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[8] Saint-Etienne [8] vs Bordeaux [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[3] Lyonnais [3] vs ESTAC Troyes [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[4] Marseille [4] vs Nice [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[20] Metz [20] vs Angers SCO [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[14] Amiens SC [14] vs Paris Saint-Germain [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[9] Nantes [9] vs Montpellier HSC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[5] Stade Rennais FC [5] vs Strasbourg [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0501h00[17] Toulouse [17] vs Lille OSC [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[12] Desportivo de Tondela [12] vs Vitoria Guimaraes [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[17] GD Estoril-Praia [17] vs Vitoria FC Setubal [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[14] Moreirense [14] vs Aves [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[8] Chaves [8] vs Maritimo [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[11] Belenenses [11] vs Portimonense [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[4] Sporting Braga [4] vs Boavista FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[16] Pacos Ferreira [16] vs Rio Ave [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[1] FC Porto [1] vs Feirense [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[3] Sporting Clube de Portugal [3] vs SL Benfica [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[10] SBV Excelsior [10] vs Ajax Amsterdam [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[3] AZ Alkmaar [3] vs FC Zwolle [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[6] SC Heerenveen [6] vs Feyenoord Rotterdam [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[1] PSV Eindhoven [1] vs FC Groningen [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[16] Roda JC Kerkrade [16] vs ADO Den Haag [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[17] Sparta Rotterdam [17] vs Heracles Almelo [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[18] FC Twente Enschede [18] vs NAC Breda [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[5] FC Utrecht [5] vs VVV Venlo [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h30[14] Willem II [14] vs Vitesse Arnhem [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[8] Rubin Kazan [8] vs FC Ufa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[2] Spartak Moscow [2] vs FK Rostov [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[15] Tosno [15] vs Dinamo Moscow [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[9] FC Ural Yekaterinburg [9] vs Amkar Perm [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[16] SKA Khabarovsk [16] vs Krasnodar FK [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[14] Anzhi Makhachkala [14] vs FC Akhmat Grozny [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[4] CSKA Moscow [4] vs Arsenal Tula [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[1] Lokomotiv Moscow [1] vs Zenit St.Petersburg [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[6] Ararat Yerevan [6] vs Gandzasar Kapan [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[8] Zaglebie Lubin [8] vs Gornik Zabrze [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[6] Korona Kielce [6] vs Wisla Krakow [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[2] Jagiellonia Bialystok [2] vs Legia Warszawa [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[3] Dinamo Minsk [3] vs Shakhter Soligorsk [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[10] FK Isloch Minsk [10] vs Neman Grodno [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[7] FC Torpedo Zhodino [7] vs Dinamo Brest [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[4] Beroe [4] vs FC Vereya [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[1] Club Brugge [1] vs Anderlecht [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[6] Standard Liege [6] vs Genk [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[17] K.F.C.O.Wilrijk [17] vs KV Oostende [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[7] Paide Linnameeskond [7] vs Tartu JK Tammeka [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[5] Dila Gori [5] vs Torpedo Kutaisi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[7] FC Sioni Bolnisi [7] vs FC Saburtalo Tbilisi [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[9] FC Kolkheti-1913 Poti [9] vs Chikhura Sachkhere [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[8] Samtredia [8] vs Lokomotiv Tbilisi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[4] FC Metalurgi Rustavi [4] vs Dinamo Tbilisi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[12] AEL Larisa [12] vs Lamia [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[4] Atromitos Athens [4] vs Kerkyra [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[9] Panionios [9] vs Levadiakos [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[14] Apollon Smirnis [14] vs AEK Athens [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[11] Pas Giannina [11] vs Olympiakos Piraeus [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[10] Panaitolikos Agrinio [10] vs Asteras Tripolis [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[6] Panathinaikos [6] vs Xanthi [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[2] PAOK Saloniki [2] vs Platanias FC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[6] Jelgava [6] vs Metta/LU Riga [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[1] Suduva [1] vs FK Trakai [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[1] F91 Dudelange [1] vs US Esch [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[9] Hamm RM Benfica FC [9] vs Fola Esch [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[5] US Mondorf-les-Bains [5] vs Union Titus Petange [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[12] Victoria Rosport [12] vs Progres Niederkorn [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[13] Rodange 91 [13] vs Racing Union Luxemburg [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[4] FC Differdange 03 [4] vs Hostert [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[6] Jeunesse Esch [6] vs UNA Strassen [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h30[2] FC Vardar Skopje [2] vs Pelister Bitola [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h30[7] FK Shkupi [7] vs Renova Cepciste [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h30[8] Pobeda Prilep [8] vs Sileks [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h30[5] Akademija Pandev [5] vs Rabotnicki Skopje [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h30[1] FK Shkendija 79 [1] vs FK Skopje [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[12] Lillestrom [12] vs Sandefjord [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[4] Valerenga [4] vs FK Haugesund [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[13] Odd Grenland [13] vs Start Kristiansand [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[9] Kristiansund BK [9] vs Stabaek [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[15] Bodo Glimt [15] vs Stromsgodset [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[2] Brann [2] vs Tromso IL [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[12] Akhisar Bld.Geng [12] vs Galatasaray [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[7] Goztepe [7] vs Yeni Malatyaspor [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[5] Trabzonspor [5] vs Kasimpasa [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[15] Genclerbirligi [15] vs Antalyaspor [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[14] Alanyaspor [14] vs Osmanlispor FC [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[2] Istanbul Buyuksehir Belediyesi [2] vs Sivasspor [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[18] Karabukspor [18] vs Konyaspor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[3] Besiktas JK [3] vs Kayserispor [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h00[4] Fenerbahce [4] vs Bursaspor [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[13] Dalkurd FF [13] vs Kalmar FF [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[14] Brommapojkarna [14] vs Djurgardens [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h30[16] Elfsborg [16] vs AIK Solna [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h30[15] Trelleborgs FF [15] vs Hacken [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[4] FC Kobenhavn [4] vs Brondby [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[1] Sanfrecce Hiroshima [1] vs Vissel Kobe [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[14] Sagan Tosu [14] vs Shimizu S-Pulse [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[15] Shonan Bellmare [15] vs Vegalta Sendai [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0514h30[12] Beijing Renhe [12] vs Shandong Luneng [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0514h30[9] Tianjin Teda [9] vs Guizhou Hengfeng FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0518h35[6] Jiangsu Suning FC [6] vs Changchun YaTai [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0516h30[1] Albirex Niigata FC [1] vs Hougang United FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[5] XSKT Can Tho [5] vs Than Quang Ninh [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0518h00[2] Sanna Khanh Hoa BVN [2] vs Hoang Anh Gia Lai [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[4] TP Ho Chi Minh [4] vs Ha Noi FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[4] Talleres Cordoba [4] vs CA Huracan [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[26] Temperley [26] vs Patronato Parana [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[18] San Martin San Juan [18] vs Velez Sarsfield [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[9] Argentinos Juniors [9] vs Godoy Cruz [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[27] Arsenal de Sarandi [27] vs Rosario Central [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[17] CA Banfield [17] vs Chacarita Juniors [25]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[1] Boca Juniors [1] vs Union Santa Fe [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[11] Colon [11] vs River Plate [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[13] Estudiantes La Plata [13] vs Racing Club [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[3] Independiente [3] vs Gimnasia LP [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[15] Atletico Tucuman [15] vs Olimpo [28]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[20] Newells Old Boys [20] vs Defensa Y Justicia [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[5] San Lorenzo [5] vs Belgrano [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[24] Tigre [24] vs Lanus [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[5] Corinthians Paulista (SP) [5] vs Ceara [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[1] Atletico Paranaense [1] vs Palmeiras [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[20] Chapecoense SC [20] vs Parana PR [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[15] Cruzeiro (MG) [15] vs Botafogo (RJ) [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0502h00[9] CR Flamengo (RJ) [9] vs Internacional (RS) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0505h00[7] Gremio (RS) [7] vs Santos [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[10] Envigado [10] vs Dep.Independiente Medellin [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[6] Patriotas FC [6] vs Deportes Tolima [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[17] Deportivo Pasto [17] vs Deportivo Cali [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[12] Atletico Bucaramanga [12] vs Rionegro Aguilas [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[16] Alianza Petrolera [16] vs Deportiva Once Caldas [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[14] Jaguares de Cordoba [14] vs Atletico Junior Barranquilla [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[2] Atletico Huila [2] vs Boyaca Chico [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[13] Independiente Santa Fe [13] vs Millonarios [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[1] Atletico Nacional [1] vs Leones [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[18] America de Cali [18] vs La Equidad [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[10] Tecnico Universitario [10] vs Sociedad Deportiva Aucas [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[3] Independiente Del Valle [3] vs CD El Nacional [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[4] Universidad Catolica Quito [4] vs Guayaquil City [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[5] Club Sport Emelec [5] vs Delfin SC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[11] Deportivo Cuenca [11] vs Barcelona SC(ECU) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[2] Liga Deportiva Universitaria [2] vs Macara [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[10] Estudiantes Merida FC [10] vs Zamora FC Barinas [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[9] Portuguesa FC [9] vs Estudiantes Caracas SC [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[17] Metropolitanos FC [17] vs Carabobo FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[2] Mineros de Guayana [2] vs Deportivo Lara [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[16] Anzoategui [16] vs Monagas SC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[14] Academia Puerto Cabello [14] vs Deportivo La Guaira [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[13] Aragua FC [13] vs Deportivo Tachira [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[12] Trujillanos FC [12] vs Atletico Venezuela [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[4] Caracas FC [4] vs Zulia FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0504h00[Tay-9] Houston Dynamo [Tay-9] vs Los Angeles Galaxy [Tay-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0504h00[Tay-1] Sporting Kansas City [Tay-1] vs Colorado Rapids [Tay-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0504h00[Tay-10] San Jose Earthquakes [Tay-10] vs Portland Timbers [Tay-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0504h00[Dong-5] Orlando City [Dong-5] vs Real Salt Lake [Tay-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[21] Birmingham [21] vs Fulham [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[20] Bolton Wanderers [20] vs Nottingham Forest [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[10] Brentford [10] vs Hull City [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[11] Bristol City [11] vs Sheffield United [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[2] Cardiff City [2] vs Reading [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[7] Derby County [7] vs Barnsley [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[12] Ipswich [12] vs Middlesbrough [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[14] Leeds United [14] vs Queens Park Rangers [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[6] Millwall [6] vs Aston Villa [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[8] Preston North End [8] vs Burton Albion FC [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[16] Sheffield Wed. [16] vs Norwich City [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[24] Sunderland [24] vs Wolves [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[12] CD Lugo [12] vs Sevilla Atletico [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[8] Granada CF [8] vs Rayo Vallecano [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[20] Cordoba C.F. [20] vs SD Huesca [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[6] Real Oviedo [6] vs La Hoya Lorca CF [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[19] Barcelona B [19] vs CF Reus Deportiu [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[13] Albacete [13] vs Cadiz [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[15] Alcorcon [15] vs Cultural Leonesa [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[16] Gimnastic Tarragona [16] vs Osasuna [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[4] Numancia [4] vs Valladolid [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[9] Tenerife [9] vs Almeria [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[7] Zaragoza [7] vs Sporting de Gijon [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[4] SSV Jahn Regensburg [4] vs SV Darmstadt 98 [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[8] SV Sandhausen [8] vs FC Nurnberg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[9] Union Berlin [9] vs VfL Bochum [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[1] Fortuna Dusseldorf [1] vs Holstein Kiel [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[10] FC Erzgebirge Aue [10] vs Dynamo Dresden [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[11] Eintr. Braunschweig [11] vs FC Ingolstadt 04 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[14] Greuther Furth [14] vs MSV Duisburg [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[18] FC Kaiserslautern [18] vs 1. FC Heidenheim 1846 [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h30[16] St. Pauli [16] vs Arminia Bielefeld [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[10] Vitoria Guimaraes B [10] vs Sporting CP B [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[8] Porto B [8] vs FC Famalicao [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[16] Sporting Braga II [16] vs SL Benfica B [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[19] Gil Vicente [19] vs SC Covilha [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[2] FC Arouca [2] vs CD Nacional [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[3] Santa Clara [3] vs Real SC [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[18] CF Uniao Madeira [18] vs Varzim [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[7] Academica Coimbra [7] vs Cova Piedade [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[6] Leixoes [6] vs UD Oliveirense [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[4] FC Penafiel [4] vs Academico Viseu [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[17] FC Tom Tomsk [17] vs Rotor Volgograd [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[3] Krylya Sovetov Samara [3] vs Kuban Krasnodar [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[8] Shinnik Yaroslavl [8] vs Yenisey Krasnoyarsk [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[18] FC Tyumen [18] vs Spartak Moscow II [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[12] FK Khimki [12] vs Fakel Voronezh [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[16] Volga Olimpiets [16] vs Luch Energiya Vladivostok [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[6] Sibir [6] vs Spartak Tambov [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[11] Volgar Astrachan [11] vs Zenit-2 St.Petersburg [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[7] Dynamo St. Petersburg [7] vs Baltika [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[10] Avangard Kursk [10] vs Gazovik Orenburg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[2] Aalesund FK [2] vs Mjondalen [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[16] Nest-Sotra [16] vs Levanger FK [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[8] Floro [8] vs Ullensaker/Kisa IL [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[14] Jerv [14] vs Asane Fotball [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[10] Sogndal [10] vs Sandnes Ulf [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[15] Tromsdalen UIL [15] vs Kongsvinger [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0500h00[4] Viking [4] vs Notodden FK [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[5] Boluspor [5] vs Denizlispor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[8] Elazigspor [8] vs Istanbulspor [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[3] Ankaragucu [3] vs Adana Demirspor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[18] Gaziantepspor [18] vs Giresunspor [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[1] Rizespor [1] vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[7] Balikesirspor [7] vs Vestel Manisaspor [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[6] Altinordu [6] vs Erzurum BB [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[15] Samsunspor [15] vs Umraniyespor [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h00[12] Adanaspor [12] vs Eskisehirspor [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[12] Varbergs BoIS FC [12] vs Landskrona BoIS [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0523h30[1] Falkenbergs FF [1] vs Osters IF [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h45[1] Esbjerg FB [1] vs FC Roskilde [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h45[2] Vejle [2] vs Nykobing FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h45[3] Vendsyssel [3] vs Viborg [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h45[8] Fremad Amager [8] vs Skive IK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h45[7] Herfolge Boldklub Koge [7] vs Fredericia [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0519h45[11] Brabrand IF [11] vs Thisted FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[11] Yamagata Montedio [11] vs Kamatamare Sanuki [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[8] Roasso Kumamoto [8] vs Ventforet Kofu [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[13] Albirex Niigata [13] vs Oita Trinita [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[6] Mito Hollyhock [6] vs Tokushima Vortis [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[5] Tokyo Verdy [5] vs Zweigen Kanazawa [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0514h00[21] Kyoto Sanga FC [21] vs Renofa Yamaguchi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h00[19] Omiya Ardija [19] vs JEF United Ichihara Chiba [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h00[20] Ehime FC [20] vs Tochigi SC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h00[1] Fagiano Okayama [1] vs Avispa Fukuoka [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h00[4] FC Machida Zelvia [4] vs Yokohama FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[18] FC Gifu [18] vs Matsumoto Yamaga FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[2] Seongnam FC [2] vs Suwon FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[10] FC Anyang [10] vs Asan Mugunghwa FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[4] Ansan Greeners FC [4] vs Busan I'Park [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h00[9] Seoul E-Land FC [9] vs Daejeon Citizen [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0516h00[1] Bucheon FC 1995 [1] vs Gwangju Football Club [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0504h00[Nhóm 1-2] New York Red Bulls B [Nhóm 1-2] vs Nashville SC [Nhóm 1-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0504h00[Nhóm 2-11] Seattle Sounders FC 2 [Nhóm 2-11] vs Sacramento Republic FC [Nhóm 2-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0504h00[Nhóm 2-10] Saint Louis FC [Nhóm 2-10] vs Portland Timbers B [Nhóm 2-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0518h00[D-1] Vissel Kobe [D-1] vs Sagan Tosu [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0518h00[D-3] Shonan Bellmare [D-3] vs V-Varen Nagasaki [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-15] Burgos CF [B-15] vs SD Amorebieta [B-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-11] CD Tudelano [B-11] vs CD Izarra [B-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-18] Caudal Deportivo [B-18] vs Barakaldo CF [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-14] UE Llagostera [C-14] vs Ontinyent CF [C-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-6] UD Logrones [B-6] vs CD Pena Sport [B-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-15] Linense [D-15] vs FC Cartagena [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-10] Lleida [C-10] vs UE Olot [C-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-14] Pontevedra [A-14] vs AD Union Adarve [A-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-22] Coruxo FC [A-22] vs Fuenlabrada [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-11] CD Guijuelo [A-11] vs Atletico de Madrid B [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-2] Real Sociedad B [B-2] vs Racing Santander [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-16] Osasuna B [B-16] vs Athletic Bilbao B [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-8] Valencia CF Mestalla [C-8] vs Sabadell [C-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-5] Villanovense [D-5] vs Cordoba CF B [D-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-19] Real Betis B [D-19] vs CD Badajoz [D-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-14] UCAM Murcia [D-14] vs Marbella FC [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-5] SD Gernika [B-5] vs Leioa [B-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-17] CD Lealtad [B-17] vs CD Vitoria(SPA) [A-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-2] UE Cornella [C-2] vs Atletico Baleares [C-19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-17] Merida AD [D-17] vs Extremadura [D-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-21] Ecija Balompie [A-21] vs Jumilla [D-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-3] Villarreal B [C-3] vs CF Peralada [C-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-7] CD Ebro [C-7] vs SCR Pena Deportiva [C-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-1] CF Rayo Majadahonda [A-1] vs San Sebastian Reyes [A-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-16] SD Formentera [C-16] vs Zaragoza B [A-23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-16] Lorca Deportiva FC [D-16] vs Murcia [D-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-13] CD Artistico Navalcarnero [A-13] vs Celta Vigo B [A-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-3] Deportivo La Coruna B [A-3] vs Cerceda [A-25]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-20] Gimnastica Segoviana [A-20] vs Valladolid B [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-16] Arenas Club de Getxo [A-16] vs CD Mirandes [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-2] Talavera de la Reina [A-2] vs Rapido de Bouzas [A-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-7] UD Melilla [D-7] vs C.D. San Fernando Isleno [D-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-6] SD Ponferradina [A-6] vs Toledo [A-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-18] Alcoyano [C-18] vs Atletico Saguntino [C-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-4] CD El Ejido 2012 [D-4] vs Granada CF B [D-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-1] Elche [C-1] vs Hercules CF [C-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[C-5] Mallorca [C-5] vs CF Badalona [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[A-15] Real Madrid Castilla [A-15] vs Racing de Ferrol [A-19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[D-11] Recreativo Huelva [D-11] vs Las Palmas Atletico [D-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0522h00[B-14] Real Union de Irun [B-14] vs Sporting de Gijon B [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[A-19] Arzachena [A-19] vs Giana Erminio [A-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[A-3] S.S.D. Monza 1912 [A-3] vs Olbia [A-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[B-8] Alto Adige/Sudtirol [B-8] vs AC Mestre [B-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[A-2] Carrarese [A-2] vs Arezzo [A-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[B-16] Teramo [B-16] vs Reggiana [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-3] Cosenza Calcio 1914 [C-3] vs Trapani [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-13] US Siracusa [C-13] vs Sicula Leonzio [C-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[B-7] Pordenone Calcio SSD [B-7] vs Renate AC [B-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-16] Paganese [C-16] vs Catanzaro [C-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[A-10] Gavorrano [A-10] vs Pistoiese [A-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[B-14] Santarcangelo [B-14] vs Ravenna [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-5] US Casertana 1908 [C-5] vs Matera [C-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-10] Fidelis Andria [C-10] vs Virtus Francavilla [C-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-7] AC Monopoli [C-7] vs Lecce [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[B-18] Fermana [B-18] vs Alma Juventus Fano [B-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-18] Fondi [C-18] vs Bisceglie [C-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[A-8] Viterbese [A-8] vs Pontedera [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[B-6] Padova [B-6] vs Gubbio [B-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[B-9] Albinoleffe [B-9] vs Vicenza [B-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-2] Catania [C-2] vs Rende [C-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[A-11] Lucchese [A-11] vs Pro Piacenza [A-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[A-13] Piacenza [A-13] vs Livorno [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[A-18] Prato [A-18] vs Robur Siena S.S.D. [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[C-15] Reggina [C-15] vs Juve Stabia [C-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[A-1] Alessandria [A-1] vs Cuneo [A-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[B-10] Triestina [B-10] vs Sambenedettese [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[9] Hakoah Sydney [9] vs Bonnyrigg White Eagles [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[6] South Coast Wolves [6] vs Manly United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h00[8] Rockdale City Suns [8] vs Blacktown City Demons [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[8] South Melbourne [8] vs Green Gully Cavaliers [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0511h00[11] AC Nagano Parceiro [11] vs Thespa Kusatsu Gunma [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0511h00[14] Fujieda MYFC [14] vs YSCC Yokohama [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0511h00[16] Kataller Toyama [16] vs Kagoshima United [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[6] Gamba Osaka (U23) [6] vs Azul Claro Numazu [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[4] Cerezo Osaka(U23) [4] vs Giravanz Kitakyushu [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[17] FC Tokyo(U23) [17] vs Gainare Tottori [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0514h00[10] SC Sagamihara [10] vs Grulla Morioka [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0517h00[5] FC Ryukyu [5] vs Blaublitz Akita [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0511h00[5] Kanagawa University Women's [5] vs Jef U Ichi.Chiba Women's [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[1] INAC Kobe Women's [1] vs Vegalta Sendai Women's [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0512h00[9] Nippon Sport Science University Women's [9] vs Nagano Parceiro Women's [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0513h00[2] Urawa Reds Women's [2] vs BELEZA Women's [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h00[10] Cerezo Osaka Sakai Women's [10] vs Albirex Niigata Women's [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h00[1] North Carolina Courage Women's [1] vs Chicago Red Stars Women's [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0503h30[3] Portland Thorns FC Women's [3] vs Seattle Reign Women's [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0515h15[CFL-9] Dukla Praha(U21) [CFL-9] vs FC Viktoria Plzen(U21) [CFL-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0516h00[CFL-2] Teplice(U21) [CFL-2] vs Synot Slovacko(U21) [MSFL-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0516h30[CFL-10] FC Bohemians 1905 U21 [CFL-10] vs SK Sigma Olomouc(U21) [MSFL-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0520h00[MSFL-6] Vysocina Jihlava(U21) [MSFL-6] vs FK Baumit Jablonec(U21) [CFL-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[CFL-4] Slovan Liberec(U21) [CFL-4] vs Banik Ostrava(U21) [MSFL-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[CFL-5] Marila Pribram(U21) [CFL-5] vs MFK Karvina(U21) [MSFL-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0521h00[CFL-3] Mlada Boleslav(U21) [CFL-3] vs Sparta Praha(U21) [CFL-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by ketquatructuyen.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất