Ngày GiờTrậnChâu ÁTài XỉuChâu Âu
15/0302h45[D-1] Barcelona [D-1] vs Chelsea FC [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0302h45[G-1] Besiktas JK [G-1] vs Bayern Munich [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0317h00[G-1] Cerezo Osaka [G-1] vs Buriram United [G-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0317h30[G-2] Jeju United FC [G-2] vs Guangzhou Evergrande Taobao FC [G-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0319h00[E-2] Tianjin Quanjian [E-2] vs Jeonbuk Hyundai Motors [E-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0319h00[E-4] Kitchee [E-4] vs Kashiwa Reysol [E-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h59[D-1] Club Sport Emelec [D-1] vs CR Flamengo (RJ) [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h59[B-1] Atletico Nacional [B-1] vs Delfin SC [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h59[B-2] Bolivar [B-2] vs Colo Colo [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h59[G-1] Corinthians Paulista (SP) [G-1] vs Deportivo Lara [G-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h59[F-1] Estudiantes La Plata [F-1] vs Real Atletico Garcilaso [F-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0323h00[4] FK Mladost Podgorica [4] vs FK Iskra Danilovgrad [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0323h00[10] Decic Tuzi [10] vs FK Buducnost Podgorica [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0323h00[7] FK Grbalj Radanovici [7] vs FK Sutjeska Niksic [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0323h00[9] OFK Petrovac [9] vs FK Zeta [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0323h00[5] FK Rudar Pljevlja [5] vs FK Kom [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h00[B-8] Deportivo Union Comercio [B-8] vs Sport Huancayo [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h00[A-8] Ayacucho Futbol Club [A-8] vs Dep. San Martin [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h00[B-1] Melgar [B-1] vs Deportivo Municipal [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h00[A-2] Sporting Cristal [A-2] vs UTC Cajamarca [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h00[B-4] Real Atletico Garcilaso [B-4] vs Sport Boys Association [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h00[A-7] Universitario de Deportes [A-7] vs Sport Rosario [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h00[A-4] Comerciantes Unidos [A-4] vs Alianza Lima [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0303h00[B-2] Academia Cantolao [B-2] vs EM Deportivo Binacional [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0320h00[16] Tanta [16] vs Alassiouty Sport [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0322h30[14] Wadi Degla SC [14] vs Ittihad Alexandria [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0301h00[3] Zamalek [3] vs El Raja Marsa Matruh [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0316h30[F-3] Shan United [F-3] vs Ceres FC [F-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0318h30[H-4] Persija Jakarta [H-4] vs Song Lam Nghe An [H-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0318h30[F-2] Home United FC [F-2] vs Boeung Ket Angkor [F-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0319h45[H-1] Johor Darul Takzim [H-1] vs Tampines Rovers FC [H-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0322h00[15] Sporting CP B [15] vs FC Penafiel [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0322h00[9] Vitoria Guimaraes B [9] vs Santa Clara [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0322h00[6] Academico Viseu [6] vs FC Famalicao [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0322h00[14] Cova Piedade [14] vs CD Nacional [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0322h00[20] Real SC [20] vs UD Oliveirense [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0322h00[18] Gil Vicente [18] vs FC Arouca [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0322h00[11] SC Covilha [11] vs Sporting Braga II [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0322h00[17] CF Uniao Madeira [17] vs SL Benfica B [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0322h00[2] Academica Coimbra [2] vs Leixoes [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0322h00[13] Varzim [13] vs Porto B [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0319h50[2] Al-Kawkab [2] vs Al-Watani [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0319h55[12] Al Mojzel [12] vs Hajer [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0322h30[10] Al-Nojoom [10] vs Dhamk [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0323h10[15] Jeddah [15] vs Al Qaisoma [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0302h45[8] Bradford AFC [8] vs Wigan Athletic [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0311h00  Northcote City   vs Green Gully Cavaliers [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by ketquatructuyen.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất