Kết quả bóng đá hôm qua, Kqbd đêm qua, KQ BD tối qua

Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd hn): cập nhật tỷ số bóng đá đêm qua, kqbd hôm nay mới nhất. Xem online kqbd 24h đêm nay: trực tiếp kết quả bóng đá tối đêm qua và bdkq hôm nay của giải Ngoại Hạng Anh, La Liga và Serie A sẽ thi đấu tối đêm nay và rạng sáng mai. Xem kết quả bóng đá trực tuyến của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như kết quả bóng đá Anh, Đức, Tây Ban Nha, Pháp, Italia (Ý) và Việt Nam. Xem tỷ số bóng đá hôm nay và kết quả bóng đá 24 giờ qua theo ngày. Bảng tỷ số bóng đá trực tuyến: xem bd kq hn các trận bóng đá thi đấu chiều tối và đêm nay. Kết quả bóng đá đêm qua và rạng sáng nay: xem NHANH kqbd trực tiếp CHÍNH XÁC hơn so với ket qua bong da so, kqbd 7m lu wap và plus.

Xem kqbd hôm nay: cập nhật kết quả bóng đá hôm qua giải Ngoại Hạng Anh (Kq bong da NHA) và Cúp FA Anh, Cúp NV TBN và La Liga, TIM Cúp Ý và Serie A mới nhất. Tổng hợp kết quả bóng đá số tối qua đầy đủ nhất, kqbd số liệu và thống kê trực tuyến giúp bạn xem tỷ số các trận bóng đá đang diễn ra ở Việt Nam và thế giới. Tỷ số bóng đá hôm qua, kq bd hn mới nhất sẽ thi đấu tối và đêm nay trên wap mobile (điện thoại di động) và smartphone. Kết quả bóng đá trực tiếp hôm nay (kq bd tt hn) giải GH CLB nổi tiếng trên thế giới như: MU, MC, Liverpool, Chelsea và Arsenal; tường thuật 24/7 kqbd mới nhất hôm nay của các cấp độ của ĐTQG VN (đội tuyển nam và nữ Quốc gia Việt Nam) bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17. Xem trực tiếp bdkq hn giải Anh Đức Pháp Ý tối đêm qua và kqbd livescore tổng hợp tỷ số bóng đá đêm nay của vòng loại (VL) play-offs và vòng bảng Cúp C1 C2 C3.

Ghi chú:
+ Xem Ketquabongda hôm nay, hôm qua chỉ có kết quả bóng đá các trận đã kết thúc.
+ Giải đấu TOP đang hot VD như: Kqbd NHA La Liga Copa, Euro và World Cup (WC) được xếp bên trên và có gạch sọc màu đỏ.
+ Giải đấu thông thường thì được xếp theo A-Z của tên Quốc gia (Châu lục) của giải đấu đó.
Ví dụ: Bangladesh bắt đầu bằng B, xếp sau các quốc gia bắt đầu bằng A như: Anh, Áo

  • 01:45
    1Shkupi
    Lincoln Red Imps
    2 - 0
    Vòng 1
  • 01:30
    Shamrock Rovers
    Hibernians
    2 - 0
    Vòng 1
  • 01:00
    Ballkani
    Zalgiris Vilnius
    1 - 1
    Vòng 1
  • 01:00
    Lech Poznan
    Qarabag
    1 - 0
    Vòng 1
  • 01:00
    The New Saints
    Linfield
    0 - 0
    Vòng 1
  • 00:45
    Ludogorets Razgrad
    Sutjeska Niksic
    0 - 0
    Vòng 1
  • 00:00
    Malmo FF
    Vikingur Reykjavik1
    2 - 1
    Vòng 1
  • 23:00
    Pyunik
    CFR Cluj
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07:30
    Independiente
    CA Platense
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 6
  • 05:15
    Aldosivi
    Rosario Central
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 6
  • 05:00
    Newells Old Boys
    Patronato Parana
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 6
  • 03:00
    Arsenal de Sarandi
    Estudiantes La Plata
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 6
  • 01:00
    1Defensores Unidos (Reserve
    Villa San Carlos (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 01:00
    CA Colegiales (Reserve
    Deportivo Armenio (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 00:00
    Leandro N Alem (Reserve
    Real Pilar (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 23:15
    San Martin Burzaco (Reserve
    Argentino de Merlo (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Ferrocarril Midland (Reserve
    CA Atlas (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    1Club Lujan (Reserve
    Sportivo Italiano (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01:45
    Macclesfield Town
    Crewe Alexandra
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 01:45
    Stalybridge Celtic
    Morecambe
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 01:45
    Dorking Wanderers
    Sutton United
    1 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 01:45
    Bedford Town
    Barnet
    0 - 2
    Vòng Tháng 7
  • 01:45
    Workington
    Dumbarton
    0 - 3
    Vòng Tháng 7
  • 01:45
    Basford United
    Notts County
    1 - 2
    Vòng Tháng 7
  • 01:45
    Livingston
    Linlithgow Rose
    3 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 01:45
    Montrose
    Dundee
    0 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 01:45
    Bowers & Pitsea
    Sittingbourne
    0 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 01:45
    Market Drayton Town
    AFC Telford United
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 01:45
    Worthing
    Three Bridges
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 01:45
    St Ives Town
    Peterborough Sports
    0 - 2
    Vòng Tháng 7
  • 01:45
    Goole AFC
    Scarborough Athletic
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 01:45
    Cray Wanderers
    Welling United
    0 - 2
    Vòng Tháng 7
  • 01:45
    Abbey Rangers
    Metropolitan Police
    2 - 2
    Vòng Tháng 7
  • 01:45
    Weston Super Mare
    Exeter City
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 01:45
    St Neots Town
    U21 Charlton Athletic
    1 - 2
    Vòng Tháng 7
  • 01:45
    Woking
    U23 Arsenal
    1 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Stratford Town
    Burton Albion
    1 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    East Fife
    Hearts
    0 - 3
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Alloa Athletic
    Queens Park
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Ashton United
    Barrow
    0 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Bamber Bridge
    Wigan Athletic
    0 - 3
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Rushden&Diamonds
    Milton Keynes Dons
    0 - 2
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Dunfermline
    Kilmarnock
    0 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Shildon
    Whitley Bay
    3 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Hendon
    Wealdstone
    0 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Dundela
    Moyola Park
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Buckley Town
    Flint Town United
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 01:00
    Swift Hesperange
    UN Kaerjeng 97
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 01:00
    Hitchin Town
    Stevenage
    0 - 2
    Vòng Tháng 7
  • 01:00
    Telstar
    Lisse
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 01:00
    Hamilton Academical
    Tranent Juniors
    3 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 01:00
    St. Mirren
    Northampton Town
    1 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 00:30
    Nivo Sparta
    Den Bosch
    0 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Heerenveen
    Oss
    3 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    CSKA Sofia
    Sportist Svoge
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    TSV Steinbach Haiger
    Kaan Marienborn
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    SpVg Frechen 20
    Duren
    1 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    RKSV Wittenhorst
    VVV-Venlo
    0 - 5
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    SpVgg Ansbach
    FSV Hollenbach
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Gleisdorf
    SV Lebring
    2 - 2
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    SK Sturm Graz Amat.
    Weiz
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    FV Dudenhofen
    3 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Ilzer SV
    SC Kalsdorf
    2 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    SV Wildon
    Bad Gleichenberg
    2 - 2
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Usv Mettersdorf
    Deutschlandsberger SC
    2 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Union Gamlitz
    SV Allerheiligen
    0 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    FK Velez Mostar
    Sloboda Tuzla
    0 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    NK Celje
    Sarajevo
    2 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    FV Illertissen
    TSV Kottern-St. Mang
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    Viktoria Aschaffenburg
    Eintracht Frankfurt
    0 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    Young Boys
    Dynamo Kyiv
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    FK Rudar Pljevlja
    FK Zeljeznicar Sarajevo
    0 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    FCM Traiskirchen
    Vllaznia Shkoder
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    Fenerbahce
    MOL Fehervar
    2 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    Backa Topola
    Graficar Beograd
    1 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    Austria Wien Amateure
    Wiener Sportklub
    6 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 23:15
    Rapid Bucuresti
    Slavia Praha
    0 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    Levski Sofia
    Etar Veliko Tarnovo
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    Warta Poznan
    Aalborg BK
    0 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    Viktoria Plzen
    Botosani
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    SV Sandhausen
    Astoria Walldorf
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    NK Triglav Kranj
    NK Rijeka
    0 - 3
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    SR Donaufeld Wien
    Floridsdorfer AC
    0 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    NK Varteks Varazdin
    Posusje
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    Rapid Wien 2
    2 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 22:30
    SC Furstenfeld
    Mannsdorf
    1 - 2
    Vòng Tháng 7
  • 22:30
    Kisvarda
    AEK Larnaca
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 22:30
    Pobeda Prilep
    Bregalnica Stip
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 22:15
    Voluntari
    Hapoel Beer Sheva
    1 - 2
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Annecy
    Servette
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Synot Slovacko
    Fotbal Trinec
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    SK Vorwarts Steyr
    FSV Zwickau
    1 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Maccabi Tel Aviv
    NK Lokomotiva Zagreb
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 21:00
    1Dinamo Moscow
    Rubin Kazan1
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 20:30
    Erzurumspor
    Konyaspor
    0 - 2
    Vòng Tháng 7
  • 20:30
    Gazisehir Gaziantep
    Qabala
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 20:00
    1Tekstilshchik Ivanovo
    Yenisey Krasnoyarsk
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 19:30
    U20 Barbarense PA
    U20 Azul/PA1
    1 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 19:00
    Bolton Wanderers
    Stockport County
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 18:00
    Volga Ulyanovsk
    FK Khimik-Avgust
    1 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 17:30
    Brondby
    Lyngby
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 16:00
    Ural
    Ufa
    1 - 3
    Vòng Tháng 7
  • 15:00
    Volgar Astrachan
    Yenisey Krasnoyarsk
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 15:00
    Slovan Duslo Sala
    Raca Bratislava
    1 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 15:00
    Sportakademklub Moscow
    U19 Spartak Moscow
    0 - 2
    Vòng Tháng 7
  • 15:00
    NK Brinje Grosuplje
    Maritsa Plovdiv
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 01:45
    Nữ DLR Waves
    Nữ Peamount United
    0 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 01:00
    CS Paraibano (Youth
    Nacional de Patos (Youth
    3 - 0
    Vòng Tháng 7
  • 00:30
    Leyton Orient
    West Bromwich
    0 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    1CSKA Moscow
    FK Nizhny Novgorod
    0 - 1
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Hassania Agadir
    IRT Itihad de Tanger
    0 - 0
    Vòng 30
  • 00:00
    Wydad Casablanca
    FUS Fath Union Sportive Rabat
    1 - 0
    Vòng 30
  • 00:00
    CAYB Youssoufia Berrechid
    Renaissance Sportive de Berkane
    0 - 3
    Vòng 30
  • 00:00
    1Olympique de Safi
    Club Salmi
    0 - 0
    Vòng 30
  • 00:15
    Al Shorta Algadarf
    Wad Nobawi
    0 - 0
    Vòng 24
  • 00:15
    Alamal Atbara
    Hay Al Wadi
    0 - 0
    Vòng 24
  • 00:15
    Al Merreikh
    Ahli Al Khartoum
    0 - 0
    Vòng 24
  • 00:15
    Kober Khartoum
    Hay Al-Arab
    0 - 0
    Vòng 24
  • 00:15
    Tuti Khartoum
    Hilal Al Fasher
    0 - 0
    Vòng 24
  • 21:00
    Ahli Shandi
    Khartoum Al Watani
    0 - 0
    Vòng 24
  • 21:00
    Ahli Marawi
    Hilal Alsahel
    0 - 0
    Vòng 24
  • 21:00
    Al-Hilal Omdurman
    Hilal Obayed
    0 - 0
    Vòng 24
Cập nhật: