Kết quả Hạng nhất Kazakhstan, Kqbd Kazakhstan hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng nhất Kazakhstan hôm nay: kqbd Hạng nhất Kazakhstan mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng nhất Kazakhstan hôm nay: xem kq bd Hạng nhất Kazakhstan trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 15 Hạng nhất Kazakhstan mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Kazakhstan gần đây và kqbd Hạng 1 Kazakhstan trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng nhất Kazakhstan sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng nhất Kazakhstan thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Hạng 1 Kazakhstan trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Hạng nhất Kazakhstan mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng nhất Kazakhstan và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang nhat kazakhstan hom nay: trực tiếp kqbd Hạng nhất Kazakhstan sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng nhất Kazakhstan là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Kazakhstan. Các kết quả bóng đá Kazakhstan hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Kazakhstan (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Kazakhstan (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Kazakhstan và BĐKQ Cúp Kazakhstan của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng nhất Kazakhstan, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Kazakhstan với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng nhất Kazakhstan mùa giải 2022

2625242322212019181716151413121110987654321
  • 05/11 18:00
    Akademiya Ontustik
    Kaisar Kyzylorda
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/11 18:00
    Baykonur
    Okzhetpes
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/11 18:00
    Ekibastuz
    Kyran Shymkent
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/11 18:00
    FK Igilik
    Yassy Turkistan
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/11 18:00
    Kairat Academy
    Lashyn Karatau
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/11 18:00
    FK Astana 64
    Astana 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 05/11 18:00
    Zhetysu Taldykorgan
    FK Bolat Temirtau
    ? - ?
    Vòng 26
  • 28/10 17:00
    Baykonur
    Astana 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 28/10 17:00
    Kyran Shymkent
    Kairat Academy
    ? - ?
    Vòng 25
  • 28/10 17:00
    FK Igilik
    Lashyn Karatau
    ? - ?
    Vòng 25
  • 28/10 17:00
    Kaisar Kyzylorda
    Zhetysu Taldykorgan
    ? - ?
    Vòng 25
  • 28/10 17:00
    Okzhetpes
    Ekibastuz
    ? - ?
    Vòng 25
  • 28/10 17:00
    FK Bolat Temirtau
    FK Astana 64
    ? - ?
    Vòng 25
  • 28/10 17:00
    Yassy Turkistan
    Akademiya Ontustik
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/10 17:00
    Akademiya Ontustik
    FK Igilik
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/10 17:00
    Baykonur
    FK Bolat Temirtau
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/10 17:00
    Ekibastuz
    Astana 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/10 17:00
    Kairat Academy
    Okzhetpes
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/10 17:00
    Lashyn Karatau
    Kyran Shymkent
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/10 17:00
    Zhetysu Taldykorgan
    Yassy Turkistan
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/10 17:00
    FK Astana 64
    Kaisar Kyzylorda
    ? - ?
    Vòng 24
  • 17/10 17:00
    Astana 2
    Kairat Academy
    ? - ?
    Vòng 23
  • 16/10 17:00
    Akademiya Ontustik
    Zhetysu Taldykorgan
    ? - ?
    Vòng 23
  • 16/10 17:00
    FK Igilik
    Kyran Shymkent
    ? - ?
    Vòng 23
  • 16/10 17:00
    Kaisar Kyzylorda
    Baykonur
    ? - ?
    Vòng 23
  • 16/10 17:00
    Okzhetpes
    Lashyn Karatau
    ? - ?
    Vòng 23
  • 16/10 17:00
    FK Bolat Temirtau
    Ekibastuz
    ? - ?
    Vòng 23
  • 16/10 17:00
    Yassy Turkistan
    FK Astana 64
    ? - ?
    Vòng 23
  • 09/10 17:00
    Baykonur
    Yassy Turkistan
    ? - ?
    Vòng 22
  • 09/10 17:00
    Ekibastuz
    Kaisar Kyzylorda
    ? - ?
    Vòng 22
  • 09/10 17:00
    Kyran Shymkent
    Okzhetpes
    ? - ?
    Vòng 22
  • 09/10 17:00
    Kairat Academy
    FK Bolat Temirtau
    ? - ?
    Vòng 22
  • 09/10 17:00
    Lashyn Karatau
    Astana 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 09/10 17:00
    Zhetysu Taldykorgan
    FK Igilik
    ? - ?
    Vòng 22
  • 08/10 17:00
    FK Astana 64
    Akademiya Ontustik
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/10 17:00
    FK Igilik
    Kaisar Kyzylorda
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/10 17:00
    Zhetysu Taldykorgan
    Okzhetpes
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/09 17:00
    Akademiya Ontustik
    Baykonur
    ? - ?
    Vòng 21
  • 30/09 17:00
    Astana 2
    Kyran Shymkent
    ? - ?
    Vòng 21
  • 30/09 17:00
    FK Igilik
    Okzhetpes
    ? - ?
    Vòng 21
  • 30/09 17:00
    Kaisar Kyzylorda
    Kairat Academy
    ? - ?
    Vòng 21
  • 30/09 17:00
    FK Bolat Temirtau
    Lashyn Karatau
    ? - ?
    Vòng 21
  • 30/09 17:00
    Yassy Turkistan
    Ekibastuz
    ? - ?
    Vòng 21
  • 30/09 17:00
    Zhetysu Taldykorgan
    FK Astana 64
    ? - ?
    Vòng 21
  • 17/09 17:00
    Baykonur
    Zhetysu Taldykorgan
    ? - ?
    Vòng 20
  • 17/09 17:00
    Ekibastuz
    Akademiya Ontustik
    ? - ?
    Vòng 20
  • 17/09 17:00
    Kyran Shymkent
    FK Bolat Temirtau
    ? - ?
    Vòng 20
  • 17/09 17:00
    Okzhetpes
    Astana 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 17/09 17:00
    Lashyn Karatau
    Kaisar Kyzylorda
    ? - ?
    Vòng 20
  • 16/09 17:00
    Kairat Academy
    Yassy Turkistan
    ? - ?
    Vòng 20
  • 16/09 17:00
    FK Astana 64
    FK Igilik
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/09 17:00
    Akademiya Ontustik
    Kairat Academy
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/09 17:00
    FK Igilik
    Astana 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/09 17:00
    Kaisar Kyzylorda
    Kyran Shymkent
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/09 17:00
    FK Bolat Temirtau
    Okzhetpes
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/09 17:00
    Yassy Turkistan
    Lashyn Karatau
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/09 17:00
    Zhetysu Taldykorgan
    Ekibastuz
    ? - ?
    Vòng 19
  • 10/09 17:00
    FK Astana 64
    Baykonur
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/09 17:00
    Baykonur
    FK Igilik
    ? - ?
    Vòng 18
  • 03/09 17:00
    Ekibastuz
    FK Astana 64
    ? - ?
    Vòng 18
  • 03/09 17:00
    Astana 2
    FK Bolat Temirtau
    ? - ?
    Vòng 18
  • 03/09 17:00
    Kyran Shymkent
    Yassy Turkistan
    ? - ?
    Vòng 18
  • 03/09 17:00
    Kairat Academy
    Zhetysu Taldykorgan
    ? - ?
    Vòng 18
  • 03/09 17:00
    Okzhetpes
    Kaisar Kyzylorda
    ? - ?
    Vòng 18
  • 03/09 17:00
    Lashyn Karatau
    Akademiya Ontustik
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/08 17:00
    Akademiya Ontustik
    Kyran Shymkent
    ? - ?
    Vòng 17
  • 27/08 17:00
    Baykonur
    Ekibastuz
    ? - ?
    Vòng 17
  • 27/08 17:00
    FK Igilik
    FK Bolat Temirtau
    ? - ?
    Vòng 17
  • 27/08 17:00
    Kaisar Kyzylorda
    Astana 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 27/08 17:00
    Yassy Turkistan
    Okzhetpes
    ? - ?
    Vòng 17
  • 27/08 17:00
    FK Astana 64
    Kairat Academy
    ? - ?
    Vòng 17
  • 27/08 17:00
    Zhetysu Taldykorgan
    Lashyn Karatau
    ? - ?
    Vòng 17
  • 24/08 17:00
    Astana 2
    Zhetysu Taldykorgan
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/08 17:00
    Kaisar Kyzylorda
    Yassy Turkistan
    ? - ?
    Vòng 14
  • 20/08 17:00
    Ekibastuz
    FK Igilik
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/08 17:00
    Astana 2
    Yassy Turkistan
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/08 17:00
    Kyran Shymkent
    Zhetysu Taldykorgan
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/08 17:00
    Kairat Academy
    Baykonur
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/08 17:00
    Okzhetpes
    Akademiya Ontustik
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/08 17:00
    FK Bolat Temirtau
    Kaisar Kyzylorda
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/08 17:00
    Lashyn Karatau
    FK Astana 64
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 20:00
    Baykonur
    Lashyn Karatau
    0 - 0
    Vòng 15
  • 06/08 19:30
    Akademiya Ontustik
    Astana 22
    1 - 2
    Vòng 15
  • 06/08 19:00
    Yassy Turkistan
    FK Bolat Temirtau
    0 - 0
    Vòng 15
  • 06/08 18:00
    Ekibastuz
    Kairat Academy
    0 - 1
    Vòng 15
  • 06/08 18:00
    FK Astana 64
    Kyran Shymkent
    1 - 0
    Vòng 15
  • 01/08 20:00
    Kairat Academy
    FK Igilik
    0 - 0
    Vòng 14
  • 31/07 20:00
    FK Bolat Temirtau
    Akademiya Ontustik
    1 - 1
    Vòng 14
  • 30/07 19:00
    Kyran Shymkent
    Baykonur
    0 - 0
    Vòng 14
  • 30/07 19:00
    Okzhetpes
    FK Astana 641
    1 - 1
    Vòng 14
  • 30/07 19:00
    Lashyn Karatau
    Ekibastuz
    1 - 4
    Vòng 14
  • 23/07 21:00
    FK Astana 64
    FK Bolat Temirtau
    3 - 0
    Vòng 13
  • 23/07 19:30
    Akademiya Ontustik
    Yassy Turkistan1
    2 - 1
    Vòng 13
  • 23/07 19:00
    Kairat Academy
    Kyran Shymkent
    0 - 1
    Vòng 13
  • 23/07 19:00
    1Lashyn Karatau1
    FK Igilik
    0 - 0
    Vòng 13
  • 23/07 18:00
    Ekibastuz
    Okzhetpes
    0 - 0
    Vòng 13
  • 23/07 17:00
    Astana 2
    Baykonur
    1 - 1
    Vòng 25
  • 16/07 20:00
    FK Bolat Temirtau
    Baykonur
    0 - 1
    Vòng 12
  • 16/07 19:00
    Kyran Shymkent
    Lashyn Karatau
    2 - 0
    Vòng 12
  • 16/07 19:00
    Okzhetpes
    Kairat Academy
    2 - 1
    Vòng 12
  • 16/07 18:00
    1FK Igilik1
    Akademiya Ontustik
    1 - 1
    Vòng 12
  • 16/07 17:00
    Astana 2
    Ekibastuz
    1 - 0
    Vòng 12
  • 12/07 19:30
    Zhetysu Taldykorgan
    Kaisar Kyzylorda
    2 - 0
    Vòng 13
  • 10/07 19:00
    Kairat Academy
    Astana 2
    1 - 0
    Vòng 11
  • 09/07 19:00
    Kyran Shymkent
    FK Igilik1
    3 - 1
    Vòng 11
  • 09/07 18:00
    Ekibastuz
    FK Bolat Temirtau
    1 - 0
    Vòng 11
  • 09/07 18:00
    Lashyn Karatau
    Okzhetpes
    1 - 4
    Vòng 11
  • 09/07 17:00
    FK Astana 64
    Yassy Turkistan
    1 - 0
    Vòng 11
  • 03/07 19:00
    Yassy Turkistan
    Baykonur
    1 - 0
    Vòng 10
  • 02/07 21:00
    Kaisar Kyzylorda
    Ekibastuz
    2 - 1
    Vòng 10
  • 02/07 19:00
    Akademiya Ontustik
    FK Astana 64
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/07 18:00
    FK Igilik
    Zhetysu Taldykorgan
    0 - 3
    Vòng 10
  • 02/07 18:00
    Okzhetpes
    Kyran Shymkent
    1 - 0
    Vòng 10
  • 01/07 20:00
    FK Bolat Temirtau
    Kairat Academy
    0 - 0
    Vòng 10
  • 01/07 17:00
    1Astana 21
    Lashyn Karatau
    1 - 2
    Vòng 10
  • 29/06 20:00
    Kaisar Kyzylorda
    FK Astana 641
    2 - 0
    Vòng 12
  • 29/06 19:00
    Yassy Turkistan
    Zhetysu Taldykorgan1
    1 - 1
    Vòng 12
  • 25/06 20:30
    2Baykonur2
    Akademiya Ontustik
    0 - 2
    Vòng 9
  • 25/06 19:00
    Ekibastuz
    Yassy Turkistan
    1 - 2
    Vòng 9
  • 25/06 19:00
    Kairat Academy
    Kaisar Kyzylorda
    1 - 1
    Vòng 9
  • 25/06 19:00
    Lashyn Karatau
    FK Bolat Temirtau
    0 - 1
    Vòng 9
  • 25/06 18:00
    Okzhetpes
    FK Igilik
    2 - 0
    Vòng 9
  • 25/06 17:00
    Kyran Shymkent
    Astana 2
    2 - 0
    Vòng 9
  • 24/06 21:00
    FK Astana 64
    Zhetysu Taldykorgan
    1 - 0
    Vòng 9
  • 19/06 21:00
    Kaisar Kyzylorda
    Lashyn Karatau
    0 - 1
    Vòng 8
  • 19/06 19:00
    Akademiya Ontustik
    Ekibastuz
    0 - 2
    Vòng 8
  • 19/06 19:00
    Yassy Turkistan
    Kairat Academy
    0 - 1
    Vòng 8
  • 19/06 19:00
    Zhetysu Taldykorgan
    Baykonur
    0 - 0
    Vòng 8
  • 19/06 17:00
    FK Igilik
    FK Astana 64
    1 - 0
    Vòng 8
  • 18/06 20:00
    FK Bolat Temirtau
    Kyran Shymkent
    0 - 1
    Vòng 8
  • 18/06 17:00
    1Astana 21
    Okzhetpes
    1 - 0
    Vòng 8
  • 12/06 20:00
    Baykonur
    Kaisar Kyzylorda
    0 - 2
    Vòng 11
  • 12/06 19:00
    Zhetysu Taldykorgan
    Akademiya Ontustik
    1 - 1
    Vòng 11
  • 28/05 19:00
    Baykonur
    FK Astana 64
    0 - 3
    Vòng 7
  • 28/05 19:00
    Kyran Shymkent
    Kaisar Kyzylorda
    0 - 1
    Vòng 7
  • 28/05 19:00
    Lashyn Karatau
    Yassy Turkistan
    2 - 0
    Vòng 7
  • 28/05 18:00
    Ekibastuz
    Zhetysu Taldykorgan
    0 - 0
    Vòng 7
  • 28/05 18:00
    Kairat Academy
    Akademiya Ontustik1
    1 - 1
    Vòng 7
  • 28/05 18:00
    Okzhetpes
    FK Bolat Temirtau
    4 - 0
    Vòng 7
  • 28/05 15:00
    Astana 2
    FK Igilik
    3 - 0
    Vòng 7
  • 22/05 20:00
    Kaisar Kyzylorda
    Okzhetpes
    1 - 1
    Vòng 6
  • 22/05 20:00
    Yassy Turkistan
    Kyran Shymkent
    0 - 0
    Vòng 6
  • 22/05 19:00
    1Akademiya Ontustik1
    Lashyn Karatau
    0 - 1
    Vòng 6
  • 22/05 19:00
    FK Bolat Temirtau
    Astana 2
    1 - 3
    Vòng 6
  • 22/05 18:30
    FK Igilik
    Baykonur
    0 - 0
    Vòng 6
  • 22/05 18:00
    Zhetysu Taldykorgan
    Kairat Academy
    1 - 0
    Vòng 6
  • 21/05 19:00
    FK Astana 64
    Ekibastuz1
    1 - 1
    Vòng 6
  • 15/05 18:00
    Ekibastuz
    Baykonur
    2 - 0
    Vòng 5
  • 15/05 18:00
    Kyran Shymkent
    Akademiya Ontustik
    1 - 0
    Vòng 5
  • 15/05 18:00
    Kairat Academy
    FK Astana 64
    1 - 0
    Vòng 5
  • 15/05 18:00
    FK Bolat Temirtau
    FK Igilik1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 15/05 17:00
    1Okzhetpes1
    Yassy Turkistan
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/05 18:00
    Lashyn Karatau
    Zhetysu Taldykorgan
    0 - 1
    Vòng 5
  • 13/05 16:00
    Astana 2
    Kaisar Kyzylorda
    1 - 1
    Vòng 5
  • 09/05 18:00
    Baykonur
    Kairat Academy
    0 - 2
    Vòng 4
  • 08/05 19:00
    Akademiya Ontustik
    Okzhetpes
    0 - 0
    Vòng 4
  • 08/05 19:00
    Kaisar Kyzylorda
    FK Bolat Temirtau
    1 - 0
    Vòng 4
  • 08/05 18:00
    FK Igilik
    Ekibastuz
    0 - 0
    Vòng 4
  • 08/05 18:00
    Yassy Turkistan
    Astana 2
    1 - 0
    Vòng 4
  • 08/05 18:00
    FK Astana 64
    Lashyn Karatau1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 08/05 18:00
    Zhetysu Taldykorgan
    Kyran Shymkent
    0 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 19:00
    Kaisar Kyzylorda
    FK Igilik
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/04 19:00
    FK Bolat Temirtau
    Yassy Turkistan
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/04 18:00
    Kairat Academy
    Ekibastuz
    2 - 2
    Vòng 3
  • 30/04 18:00
    Lashyn Karatau
    Baykonur1
    2 - 0
    Vòng 3
  • 30/04 17:00
    Kyran Shymkent
    FK Astana 64
    2 - 0
    Vòng 3
  • 30/04 16:00
    Okzhetpes
    Zhetysu Taldykorgan
    0 - 1
    Vòng 3
  • 30/04 15:00
    Astana 2
    Akademiya Ontustik
    2 - 0
    Vòng 3
  • 24/04 19:00
    Akademiya Ontustik
    FK Bolat Temirtau
    2 - 0
    Vòng 2
  • 24/04 18:00
    Baykonur
    Kyran Shymkent
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/04 18:00
    1FK Igilik1
    Kairat Academy
    1 - 3
    Vòng 2
  • 24/04 18:00
    Yassy Turkistan
    Kaisar Kyzylorda
    0 - 1
    Vòng 2
  • 24/04 17:00
    Zhetysu Taldykorgan
    Astana 2
    1 - 0
    Vòng 2
  • 24/04 16:00
    Ekibastuz
    Lashyn Karatau
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/04 16:00
    2FK Astana 642
    Okzhetpes
    0 - 2
    Vòng 2
  • 17/04 18:00
    FK Bolat Temirtau
    Zhetysu Taldykorgan
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/04 18:00
    Kaisar Kyzylorda
    Akademiya Ontustik
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/04 17:00
    Yassy Turkistan
    FK Igilik
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/04 16:00
    Astana 2
    FK Astana 64
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/04 16:00
    Okzhetpes
    Baykonur
    2 - 0
    Vòng 1
  • 17/04 15:00
    Lashyn Karatau
    Kairat Academy
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/04 16:00
    Kyran Shymkent
    Ekibastuz
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng nhất Kazakhstan

Tên giải đấu Hạng nhất Kazakhstan
Tên khác Hạng 1 Kazakhstan
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 15
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 15 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 1 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)