Kết quả Hạng 3 Thụy Điển (Vastra Gotaland), Kqbd Thụy Điển hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Vastra Gotaland) hôm nay: kqbd Hạng 3 Thụy Điển (Vastra Gotaland) mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Vastra Gotaland) hôm nay: xem kq bd Hạng 3 Thụy Điển (Vastra Gotaland) trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 15 Hạng 3 Thụy Điển (Vastra Gotaland) mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Thụy Điển gần đây và kqbd Thụy Điển 3 Vastra Gotaland (TĐ 3) trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Thụy Điển (Vastra Gotaland) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Vastra Gotaland) thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Thụy Điển 3 Vastra Gotaland (TĐ 3) trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Sweden Division 2 Vastra Gotaland mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Vastra Gotaland) và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang 3 thuy dien vastra gotaland hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 3 Thụy Điển (Vastra Gotaland) sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Vastra Gotaland) có tên Tiếng Anh là Sweden Division 2 Vastra Gotaland và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Thụy Điển. Các kết quả bóng đá Thụy Điển hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Thụy Điển (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thụy Điển (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Thụy Điển và BĐKQ Cúp Thụy Điển của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Vastra Gotaland), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Thụy Điển với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Vastra Gotaland) mùa giải 2022

2625242322212019181716151413121110987654321
  • 15/10 19:00
    Assyriska BK
    Ullared
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 19:00
    Husqvarna FF
    Varbergs GIF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 19:00
    Landvetter IS
    Eskilsminne IF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 19:00
    Onsala BK
    Hittarps IK
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 19:00
    Savedalens IF
    Vastra Frolunda IF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 19:00
    Tolo IF
    BK Astrio
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 19:00
    Torslanda IK
    Hoganas BK
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/10 19:00
    BK Astrio
    Landvetter IS
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/10 19:00
    Vastra Frolunda IF
    Tolo IF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/10 19:00
    Varbergs GIF
    Torslanda IK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    Eskilsminne IF
    Husqvarna FF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 18:30
    Ullared
    Savedalens IF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 18:00
    Hittarps IK
    Assyriska BK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 18:00
    Hoganas BK
    Onsala BK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 02/10 20:00
    Onsala BK
    Varbergs GIF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/10 19:00
    Torslanda IK
    Eskilsminne IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 19:00
    Husqvarna FF
    BK Astrio
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 18:30
    Savedalens IF
    Tolo IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 18:30
    Ullared
    Hittarps IK
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 18:00
    Assyriska BK
    Hoganas BK
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 00:00
    Landvetter IS
    Vastra Frolunda IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/09 21:00
    Onsala BK
    Assyriska BK
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 21:00
    Tolo IF
    Varbergs GIF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 19:00
    Vastra Frolunda IF
    Eskilsminne IF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 18:30
    Savedalens IF
    BK Astrio
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 18:00
    Landvetter IS
    Hoganas BK
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 01:00
    Torslanda IK
    Ullared
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 00:30
    Husqvarna FF
    Hittarps IK
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/09 18:00
    Hittarps IK
    Torslanda IK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 19:00
    BK Astrio
    Vastra Frolunda IF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 19:00
    Eskilsminne IF
    Tolo IF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 18:30
    Ullared
    Onsala BK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 18:00
    Hoganas BK
    Husqvarna FF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 00:00
    Assyriska BK
    Savedalens IF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/09 00:30
    Varbergs GIF
    Landvetter IS
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/09 18:30
    Ullared
    Husqvarna FF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/09 18:00
    Hoganas BK
    Tolo IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 20:00
    Hittarps IK
    Landvetter IS
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 19:00
    Eskilsminne IF
    BK Astrio
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 19:00
    Varbergs GIF
    Vastra Frolunda IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 18:00
    Onsala BK
    Savedalens IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 00:00
    Assyriska BK
    Torslanda IK
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/09 19:00
    Husqvarna FF
    Assyriska BK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/09 18:00
    Vastra Frolunda IF
    Hoganas BK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 21:00
    Tolo IF
    Hittarps IK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 19:00
    BK Astrio
    Varbergs GIF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 19:00
    Savedalens IF
    Eskilsminne IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 19:00
    Torslanda IK
    Onsala BK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 01:00
    Landvetter IS
    Ullared
    ? - ?
    Vòng 20
  • 28/08 18:30
    Ullared
    Tolo IF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/08 18:00
    Hittarps IK
    Vastra Frolunda IF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 19:00
    Torslanda IK
    Savedalens IF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 18:00
    Hoganas BK
    BK Astrio
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 18:00
    Onsala BK
    Husqvarna FF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 00:00
    Assyriska BK
    Landvetter IS
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/08 00:30
    Varbergs GIF
    Eskilsminne IF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 21/08 19:00
    Vastra Frolunda IF
    Ullared
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 19:00
    BK Astrio
    Hittarps IK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 19:00
    Eskilsminne IF
    Hoganas BK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 19:00
    Husqvarna FF
    Torslanda IK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 18:30
    Savedalens IF
    Varbergs GIF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 00:00
    Landvetter IS
    Onsala BK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/08 23:30
    Tolo IF
    Assyriska BK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/08 19:00
    Hittarps IK
    Eskilsminne IF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/08 19:00
    Husqvarna FF
    Savedalens IF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/08 17:30
    Ullared
    BK Astrio
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 18:00
    Hoganas BK
    Varbergs GIF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 18:00
    Onsala BK
    Tolo IF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 00:00
    Assyriska BK
    Vastra Frolunda IF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/08 23:30
    Torslanda IK
    Landvetter IS
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/08 00:30
    Eskilsminne IF
    Ullared
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/08 18:30
    Savedalens IF
    Hoganas BK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 21:00
    BK Astrio
    Assyriska BK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 19:00
    Vastra Frolunda IF
    Onsala BK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 18:00
    Landvetter IS
    Husqvarna FF
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 00:30
    Varbergs GIF
    Hittarps IK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 00:00
    Tolo IF
    Torslanda IK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 31/07 19:00
    Vastra Frolunda IF
    Husqvarna FF
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/07 19:00
    Varbergs GIF
    Assyriska BK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/07 18:30
    Savedalens IF
    Hittarps IK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/07 21:00
    BK Astrio
    Torslanda IK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/07 21:00
    Eskilsminne IF
    Onsala BK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/07 21:00
    Tolo IF
    Landvetter IS
    ? - ?
    Vòng 15
  • 02/07 18:00
    Hoganas BK
    Ullared
    1 - 1
    Vòng 15
  • 26/06 21:00
    1Onsala BK1
    BK Astrio
    1 - 1
    Vòng 14
  • 24/06 00:30
    Assyriska BK
    Eskilsminne IF
    0 - 0
    Vòng 14
  • 24/06 00:30
    1Ullared1
    Varbergs GIF
    1 - 1
    Vòng 14
  • 24/06 00:00
    Hittarps IK
    Hoganas BK
    0 - 3
    Vòng 14
  • 23/06 23:30
    Husqvarna FF
    Tolo IF
    1 - 0
    Vòng 14
  • 23/06 00:00
    Landvetter IS
    Savedalens IF
    1 - 1
    Vòng 14
  • 22/06 23:30
    Torslanda IK
    Vastra Frolunda IF
    0 - 3
    Vòng 14
  • 19/06 19:00
    Eskilsminne IF
    Torslanda IK
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    BK Astrio
    Husqvarna FF
    0 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    Varbergs GIF
    Onsala BK
    1 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 18:00
    Hoganas BK
    Assyriska BK
    1 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 17:00
    Hittarps IK
    Ullared
    3 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 00:15
    Vastra Frolunda IF
    Landvetter IS
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 00:00
    Tolo IF
    Savedalens IF
    0 - 3
    Vòng 13
  • 12/06 21:00
    Onsala BK
    Hoganas BK
    3 - 2
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Husqvarna FF
    Eskilsminne IF
    2 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Savedalens IF
    Ullared
    1 - 1
    Vòng 12
  • 11/06 18:00
    Assyriska BK
    Hittarps IK
    0 - 1
    Vòng 12
  • 11/06 18:00
    1Torslanda IK1
    Varbergs GIF
    1 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 00:00
    Tolo IF
    Vastra Frolunda IF
    1 - 1
    Vòng 12
  • 10/06 00:30
    Landvetter IS
    BK Astrio
    1 - 1
    Vòng 12
  • 06/06 18:00
    Hoganas BK
    Torslanda IK
    0 - 0
    Vòng 11
  • 05/06 18:00
    Hittarps IK
    Onsala BK
    1 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    Vastra Frolunda IF
    Savedalens IF1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    Ullared
    Assyriska BK
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    Varbergs GIF
    Husqvarna FF
    0 - 1
    Vòng 11
  • 04/06 19:00
    Eskilsminne IF
    Landvetter IS1
    2 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 00:00
    BK Astrio
    Tolo IF
    0 - 0
    Vòng 11
  • 31/05 23:45
    Vastra Frolunda IF
    BK Astrio
    1 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 21:00
    Onsala BK
    Ullared
    1 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    Husqvarna FF
    Hoganas BK
    1 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    Tolo IF
    Eskilsminne IF
    0 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    Torslanda IK
    Hittarps IK
    1 - 3
    Vòng 10
  • 29/05 18:30
    Landvetter IS
    Varbergs GIF
    3 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 18:00
    Savedalens IF
    Assyriska BK
    0 - 0
    Vòng 10
  • 26/05 19:00
    BK Astrio
    Savedalens IF
    0 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 19:00
    Eskilsminne IF
    Vastra Frolunda IF
    1 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 19:00
    Varbergs GIF
    Tolo IF
    1 - 1
    Vòng 9
  • 26/05 18:00
    Hittarps IK
    Husqvarna FF
    1 - 2
    Vòng 9
  • 26/05 18:00
    Hoganas BK
    Landvetter IS
    0 - 3
    Vòng 9
  • 26/05 00:30
    Ullared
    Torslanda IK
    0 - 2
    Vòng 9
  • 26/05 00:00
    Assyriska BK
    Onsala BK
    0 - 2
    Vòng 9
  • 22/05 21:00
    BK Astrio
    Eskilsminne IF
    1 - 4
    Vòng 8
  • 22/05 21:00
    Tolo IF
    Hoganas BK
    2 - 1
    Vòng 8
  • 21/05 21:00
    Husqvarna FF
    Ullared
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    Vastra Frolunda IF
    Varbergs GIF
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    Torslanda IK
    Assyriska BK
    2 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 18:00
    Landvetter IS
    Hittarps IK
    0 - 2
    Vòng 8
  • 21/05 00:00
    Savedalens IF
    Onsala BK1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 15/05 19:00
    Hittarps IK
    Tolo IF1
    1 - 0
    Vòng 7
  • 15/05 19:00
    1Varbergs GIF1
    BK Astrio
    0 - 0
    Vòng 7
  • 15/05 18:00
    Hoganas BK
    Vastra Frolunda IF
    0 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 19:00
    Eskilsminne IF
    Savedalens IF
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 18:30
    Ullared
    Landvetter IS
    1 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 18:00
    Assyriska BK
    Husqvarna FF
    0 - 2
    Vòng 7
  • 14/05 18:00
    Onsala BK
    Torslanda IK
    2 - 0
    Vòng 7
  • 08/05 19:00
    Eskilsminne IF
    Varbergs GIF
    2 - 1
    Vòng 6
  • 08/05 18:30
    Savedalens IF
    Torslanda IK
    1 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 19:00
    BK Astrio
    Hoganas BK
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 19:00
    1Vastra Frolunda IF1
    Hittarps IK
    0 - 1
    Vòng 6
  • 07/05 19:00
    Husqvarna FF
    Onsala BK
    0 - 1
    Vòng 6
  • 07/05 19:00
    Tolo IF
    Ullared
    1 - 1
    Vòng 6
  • 07/05 00:00
    Landvetter IS
    Assyriska BK
    1 - 0
    Vòng 6
  • 01/05 19:00
    Torslanda IK
    Husqvarna FF1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 20:00
    Hittarps IK
    BK Astrio
    2 - 1
    Vòng 5
  • 30/04 19:00
    Varbergs GIF
    Savedalens IF
    0 - 2
    Vòng 5
  • 30/04 18:30
    Ullared
    Vastra Frolunda IF1
    1 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 18:00
    Onsala BK
    Landvetter IS
    0 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 00:00
    Assyriska BK
    Tolo IF
    3 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 00:00
    Hoganas BK
    Eskilsminne IF
    0 - 0
    Vòng 5
  • 24/04 21:00
    Tolo IF
    Onsala BK
    2 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 19:00
    BK Astrio
    Ullared
    6 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 19:00
    Eskilsminne IF
    Hittarps IK
    0 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 18:30
    Savedalens IF
    Husqvarna FF
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 00:30
    Vastra Frolunda IF
    Assyriska BK
    1 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 00:00
    Landvetter IS
    Torslanda IK
    0 - 0
    Vòng 4
  • 22/04 00:30
    Varbergs GIF
    Hoganas BK
    0 - 0
    Vòng 4
  • 15/04 19:00
    Assyriska BK
    BK Astrio
    0 - 1
    Vòng 3
  • 15/04 19:00
    Husqvarna FF
    Landvetter IS
    2 - 0
    Vòng 3
  • 15/04 18:00
    Hittarps IK
    Varbergs GIF
    2 - 1
    Vòng 3
  • 15/04 18:00
    Hoganas BK
    Savedalens IF
    0 - 3
    Vòng 3
  • 15/04 18:00
    Onsala BK
    Vastra Frolunda IF
    1 - 1
    Vòng 3
  • 15/04 18:00
    Torslanda IK
    Tolo IF
    1 - 1
    Vòng 3
  • 15/04 00:30
    Ullared
    Eskilsminne IF
    0 - 1
    Vòng 3
  • 10/04 19:00
    BK Astrio
    Onsala BK
    0 - 0
    Vòng 2
  • 10/04 19:00
    Eskilsminne IF
    Assyriska BK
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/04 21:00
    Tolo IF
    Husqvarna FF
    0 - 2
    Vòng 2
  • 09/04 19:00
    Vastra Frolunda IF
    Torslanda IK
    0 - 1
    Vòng 2
  • 09/04 18:00
    Hoganas BK
    Hittarps IK
    1 - 0
    Vòng 2
  • 09/04 17:00
    Savedalens IF
    Landvetter IS
    2 - 3
    Vòng 2
  • 08/04 00:30
    Varbergs GIF
    Ullared
    1 - 0
    Vòng 2
  • 03/04 18:00
    Hittarps IK
    Savedalens IF1
    3 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 19:00
    Husqvarna FF
    Vastra Frolunda IF
    2 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 19:00
    Onsala BK
    Eskilsminne IF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 19:00
    Torslanda IK
    BK Astrio
    0 - 1
    Vòng 1
  • 02/04 18:30
    Ullared
    Hoganas BK
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 00:00
    Assyriska BK
    Varbergs GIF
    0 - 2
    Vòng 1
  • 02/04 00:00
    Landvetter IS
    Tolo IF
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Vastra Gotaland)

Tên giải đấu Hạng 3 Thụy Điển (Vastra Gotaland)
Tên khác Thụy Điển 3 Vastra Gotaland (TĐ 3)
Tên Tiếng Anh Sweden Division 2 Vastra Gotaland
Vòng đấu hiện tại 15
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)