Kết quả Hạng 3 Thụy Điển (Miền Bắc), Kqbd Thụy Điển hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Miền Bắc) hôm nay: kqbd Hạng 3 Thụy Điển (Miền Bắc) mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Miền Bắc) hôm nay: xem kq bd Hạng 3 Thụy Điển (Miền Bắc) trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 14 Hạng 3 Thụy Điển (Miền Bắc) mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Thụy Điển gần đây và kqbd H3 TĐ (Hạng ba) trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Thụy Điển (Miền Bắc) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Miền Bắc) thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd H3 TĐ (Hạng ba) trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Sweden Div 2 Norrland mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Miền Bắc) và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang 3 thuy dien mien bac hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 3 Thụy Điển (Miền Bắc) sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Miền Bắc) có tên Tiếng Anh là Sweden Div 2 Norrland và là giải đấu hạng 4 trong hệ thống giải đấu bóng đá Thụy Điển. Các kết quả bóng đá Thụy Điển hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Thụy Điển (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thụy Điển (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Thụy Điển và BĐKQ Cúp Thụy Điển của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Miền Bắc), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Thụy Điển với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Miền Bắc) mùa giải 2022

  • Kết quả Hạng 3 Thụy Điển (Miền Bắc) của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 3 Thụy Điển (Miền Bắc) của 1 cặp đấu:
    VS
2625242322212019181716151413121110987654321
  • 15/10 20:00
    IF Algarna
    Bergnasets AIK
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 20:00
    Bodens BK
    Sandviks IK
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 20:00
    Friska Viljor
    IFK Ostersund
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 20:00
    IFK Lulea
    Sund IF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 20:00
    Skelleftea FF
    Kiruna Ff
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 20:00
    Storfors AIK
    Gottne IF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 20:00
    Ytterhogdal IK
    Umea Akademi
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/10 19:00
    Umea Akademi
    Storfors AIK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 20:00
    Sandviks IK
    Ytterhogdal IK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    Bergnasets AIK
    Friska Viljor
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    Gottne IF
    Skelleftea FF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    Kiruna Ff
    IFK Lulea
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 18:00
    IFK Ostersund
    Bodens BK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 00:00
    Sund IF
    IF Algarna
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/10 20:00
    IFK Lulea
    Gottne IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 20:00
    Sandviks IK
    IFK Ostersund
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 19:00
    Bodens BK
    Bergnasets AIK
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 19:00
    Friska Viljor
    Sund IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 19:00
    Skelleftea FF
    Umea Akademi
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 18:00
    IF Algarna
    Kiruna Ff
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 17:00
    Ytterhogdal IK
    Storfors AIK
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/09 20:00
    Ytterhogdal IK
    Gottne IF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 19:00
    IF Algarna
    Sandviks IK
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 19:00
    Friska Viljor
    Bodens BK
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 19:00
    Skelleftea FF
    Bergnasets AIK
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 18:00
    IFK Lulea
    IFK Ostersund
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 18:00
    Umea Akademi
    Kiruna Ff
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 17:00
    Storfors AIK
    Sund IF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/09 20:00
    Bergnasets AIK
    IFK Lulea
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 20:00
    Sandviks IK
    Friska Viljor
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 19:00
    Gottne IF
    Umea Akademi
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 19:00
    Kiruna Ff
    Storfors AIK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 18:00
    Bodens BK
    Ytterhogdal IK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 18:00
    IFK Ostersund
    IF Algarna
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 18:00
    Sund IF
    Skelleftea FF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/09 21:30
    Bodens BK
    IF Algarna
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 20:00
    Sandviks IK
    IFK Lulea
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 19:00
    Friska Viljor
    Ytterhogdal IK
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 19:00
    Sund IF
    Umea Akademi
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 18:00
    IFK Ostersund
    Skelleftea FF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 17:00
    Kiruna Ff
    Gottne IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 09/09 00:00
    Bergnasets AIK
    Storfors AIK
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/09 00:00
    IFK Lulea
    Bodens BK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/09 18:00
    Storfors AIK
    IFK Ostersund
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 20:00
    Gottne IF
    Sund IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 19:00
    Skelleftea FF
    Sandviks IK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 19:00
    Umea Akademi
    Bergnasets AIK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 18:00
    Ytterhogdal IK
    Kiruna Ff
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 00:00
    IF Algarna
    Friska Viljor
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/08 21:00
    IFK Ostersund
    Umea Akademi
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 20:00
    Bergnasets AIK
    Gottne IF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 20:00
    Sandviks IK
    Storfors AIK
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 19:00
    IF Algarna
    Ytterhogdal IK
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 19:00
    Bodens BK
    Skelleftea FF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 19:00
    Friska Viljor
    IFK Lulea
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 18:00
    Sund IF
    Kiruna Ff
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/08 21:00
    IFK Lulea
    IF Algarna
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 20:00
    Ytterhogdal IK
    Sund IF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 19:00
    Gottne IF
    IFK Ostersund
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 19:00
    Kiruna Ff
    Bergnasets AIK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 19:00
    Skelleftea FF
    Friska Viljor
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 00:00
    Umea Akademi
    Sandviks IK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/08 00:30
    Storfors AIK
    Bodens BK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/08 21:00
    IF Algarna
    Skelleftea FF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 20:00
    Sandviks IK
    Gottne IF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 19:00
    Bodens BK
    Umea Akademi
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 19:00
    Friska Viljor
    Storfors AIK
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 18:00
    IFK Lulea
    Ytterhogdal IK
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 18:00
    IFK Ostersund
    Kiruna Ff
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 17:00
    Bergnasets AIK
    Sund IF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 07/08 19:00
    Sund IF
    IFK Ostersund
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 21:00
    Storfors AIK
    IF Algarna
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 20:00
    Gottne IF
    Bodens BK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 19:00
    Kiruna Ff
    Sandviks IK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 19:00
    Skelleftea FF
    IFK Lulea
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 19:00
    Umea Akademi
    Friska Viljor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 17:00
    Ytterhogdal IK
    Bergnasets AIK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 02/08 00:30
    Storfors AIK
    Skelleftea FF
    ? - ?
    Vòng 15
  • 02/08 00:00
    Ytterhogdal IK
    IFK Ostersund
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/07 19:00
    Umea Akademi
    IFK Lulea
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/07 19:00
    Bergnasets AIK
    Sandviks IK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/07 19:00
    Gottne IF
    IF Algarna
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/07 19:00
    Kiruna Ff
    Friska Viljor
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/07 19:00
    Sund IF
    Bodens BK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 24/07 20:00
    Kiruna Ff
    Bodens BK
    ? - ?
    Vòng 2
  • 24/07 18:00
    Friska Viljor
    Umea Akademi
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/07 00:00
    Gottne IF
    Friska Viljor
    ? - ?
    Vòng 2
  • 26/06 17:00
    Skelleftea FF
    Ytterhogdal IK
    3 - 0
    Vòng 14
  • 24/06 00:30
    IFK Lulea
    Storfors AIK
    0 - 2
    Vòng 14
  • 24/06 00:00
    Friska Viljor
    Gottne IF
    0 - 0
    Vòng 14
  • 23/06 23:00
    Bodens BK
    Kiruna Ff
    2 - 1
    Vòng 14
  • 23/06 23:00
    IFK Ostersund
    Bergnasets AIK
    1 - 2
    Vòng 14
  • 23/06 00:30
    Sandviks IK
    Sund IF
    0 - 0
    Vòng 14
  • 23/06 00:00
    IF Algarna
    Umea Akademi
    1 - 0
    Vòng 14
  • 18/06 21:00
    Gottne IF
    IFK Lulea
    0 - 2
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    IFK Ostersund
    Sandviks IK
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 19:00
    Sund IF
    Friska Viljor
    0 - 2
    Vòng 13
  • 18/06 19:00
    Umea Akademi
    Skelleftea FF
    0 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 18:00
    Kiruna Ff
    IF Algarna
    1 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 17:00
    Storfors AIK
    Ytterhogdal IK
    3 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 00:00
    Bergnasets AIK
    Bodens BK
    0 - 1
    Vòng 13
  • 12/06 20:00
    IFK Lulea
    Kiruna Ff1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 20:00
    Friska Viljor
    Bergnasets AIK
    0 - 1
    Vòng 12
  • 11/06 20:00
    Ytterhogdal IK
    Sandviks IK
    1 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 19:00
    Bodens BK
    IFK Ostersund
    2 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 19:00
    Skelleftea FF
    Gottne IF
    1 - 3
    Vòng 12
  • 11/06 18:00
    Storfors AIK
    Umea Akademi
    2 - 0
    Vòng 12
  • 10/06 00:00
    IF Algarna
    Sund IF
    0 - 0
    Vòng 12
  • 04/06 21:00
    1Bergnasets AIK1
    IF Algarna
    0 - 1
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    Sandviks IK
    Bodens BK
    0 - 2
    Vòng 11
  • 04/06 20:00
    Gottne IF
    Storfors AIK
    1 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 20:00
    Umea Akademi
    Ytterhogdal IK
    1 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 18:00
    Kiruna Ff
    Skelleftea FF
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 18:00
    Sund IF
    IFK Lulea
    0 - 1
    Vòng 11
  • 04/06 17:00
    IFK Ostersund
    Friska Viljor
    0 - 0
    Vòng 11
  • 01/06 00:30
    IF Algarna
    IFK Ostersund
    0 - 2
    Vòng 10
  • 31/05 00:00
    IFK Lulea
    Bergnasets AIK
    1 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    Friska Viljor
    Sandviks IK
    2 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    Skelleftea FF
    Sund IF1
    1 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    Storfors AIK
    Kiruna Ff
    1 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    Umea Akademi
    Gottne IF
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 18:00
    Ytterhogdal IK
    Bodens BK
    0 - 2
    Vòng 10
  • 26/05 21:00
    Gottne IF
    Ytterhogdal IK
    0 - 1
    Vòng 9
  • 26/05 20:00
    Sandviks IK
    IF Algarna1
    4 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 19:00
    Bodens BK
    Friska Viljor
    0 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 18:00
    Sund IF
    Storfors AIK
    0 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 18:00
    Kiruna Ff
    Umea Akademi
    4 - 1
    Vòng 9
  • 26/05 16:00
    IFK Ostersund
    IFK Lulea
    0 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 00:30
    1Bergnasets AIK1
    Skelleftea FF
    1 - 2
    Vòng 9
  • 21/05 21:00
    Ytterhogdal IK
    Friska Viljor
    0 - 2
    Vòng 8
  • 21/05 20:00
    IFK Lulea
    Sandviks IK1
    1 - 1
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    IF Algarna
    Bodens BK
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    Umea Akademi
    Sund IF
    0 - 1
    Vòng 8
  • 21/05 18:00
    Skelleftea FF
    IFK Ostersund
    2 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 16:00
    1Gottne IF1
    Kiruna Ff
    1 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 00:00
    Storfors AIK
    Bergnasets AIK
    1 - 0
    Vòng 8
  • 14/05 21:00
    Bergnasets AIK
    Umea Akademi
    0 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 20:00
    Sandviks IK
    Skelleftea FF
    0 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 19:00
    Sund IF
    Gottne IF
    0 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 18:00
    IFK Ostersund
    Storfors AIK
    0 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 18:00
    1Kiruna Ff1
    Ytterhogdal IK1
    0 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 00:30
    Friska Viljor
    IF Algarna
    2 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 00:00
    Bodens BK
    IFK Lulea
    2 - 0
    Vòng 7
  • 08/05 20:00
    1IFK Lulea1
    Friska Viljor
    2 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 21:00
    Gottne IF
    Bergnasets AIK
    5 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 20:00
    Umea Akademi
    IFK Ostersund
    2 - 2
    Vòng 6
  • 07/05 19:00
    Skelleftea FF
    Bodens BK
    0 - 1
    Vòng 6
  • 07/05 19:00
    Ytterhogdal IK
    IF Algarna
    2 - 1
    Vòng 6
  • 07/05 18:00
    Kiruna Ff
    Sund IF
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 18:00
    Storfors AIK
    Sandviks IK
    1 - 0
    Vòng 6
  • 01/05 21:00
    IFK Ostersund
    Gottne IF
    0 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 18:00
    IF Algarna
    IFK Lulea
    1 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 18:00
    Friska Viljor
    Skelleftea FF
    1 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 18:00
    Bergnasets AIK
    Kiruna Ff
    1 - 1
    Vòng 5
  • 30/04 00:00
    Bodens BK
    Storfors AIK
    1 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 00:00
    Sandviks IK
    Umea Akademi
    1 - 1
    Vòng 5
  • 29/04 00:30
    Sund IF
    Ytterhogdal IK
    0 - 1
    Vòng 5
  • 24/04 19:00
    Gottne IF
    Sandviks IK
    2 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 20:00
    Umea Akademi
    Bodens BK
    0 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 19:00
    Skelleftea FF
    IF Algarna1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 19:00
    Storfors AIK
    Friska Viljor
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 18:00
    Ytterhogdal IK
    IFK Lulea
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 17:00
    Kiruna Ff
    IFK Ostersund
    1 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 17:00
    1Sund IF1
    Bergnasets AIK
    1 - 0
    Vòng 4
  • 18/04 20:00
    IF Algarna
    Storfors AIK
    3 - 1
    Vòng 3
  • 15/04 17:00
    Bergnasets AIK
    Ytterhogdal IK
    0 - 1
    Vòng 3
  • 15/04 00:45
    IFK Ostersund
    Sund IF
    1 - 0
    Vòng 3
  • 15/04 00:00
    Bodens BK
    Gottne IF
    1 - 2
    Vòng 3
  • 15/04 00:00
    IFK Lulea
    Skelleftea FF
    1 - 0
    Vòng 3
  • 14/04 22:00
    Sandviks IK
    Kiruna Ff1
    0 - 3
    Vòng 3
  • 10/04 19:00
    Sund IF
    Sandviks IK
    0 - 1
    Vòng 2
  • 09/04 23:00
    Bergnasets AIK
    IFK Ostersund
    0 - 3
    Vòng 2
  • 09/04 23:00
    Storfors AIK
    IFK Lulea1
    0 - 2
    Vòng 2
  • 09/04 19:00
    Umea Akademi
    IF Algarna
    0 - 1
    Vòng 2
  • 09/04 17:00
    Ytterhogdal IK
    Skelleftea FF
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/04 20:00
    IFK Lulea
    Umea Akademi
    2 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 19:00
    IF Algarna
    Gottne IF
    0 - 1
    Vòng 1
  • 02/04 19:00
    Bodens BK
    Sund IF
    2 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 19:00
    Skelleftea FF
    Storfors AIK
    1 - 1
    Vòng 1
  • 02/04 18:00
    Friska Viljor
    Kiruna Ff
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 18:00
    IFK Ostersund
    Ytterhogdal IK
    2 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 18:00
    Sandviks IK
    Bergnasets AIK
    2 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Miền Bắc)

Tên giải đấu Hạng 3 Thụy Điển (Miền Bắc)
Tên khác H3 TĐ (Hạng ba)
Tên Tiếng Anh Sweden Div 2 Norrland
Vòng đấu hiện tại 14
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Chủ nhật, 20 Tháng ba 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)