Kết quả Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand), Kqbd Thụy Điển hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) hôm nay: kqbd Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) hôm nay: xem kq bd Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 14 Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Thụy Điển gần đây và kqbd Thụy Điển 3 (Bắc Svealand) - TĐ 3 trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Thụy Điển 3 (Bắc Svealand) - TĐ 3 trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Sweden Div 2 Norra Svealand mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang 3 thuy dien bac svealand hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) có tên Tiếng Anh là Sweden Div 2 Norra Svealand và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Thụy Điển. Các kết quả bóng đá Thụy Điển hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Thụy Điển (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thụy Điển (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Thụy Điển và BĐKQ Cúp Thụy Điển của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Thụy Điển với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) mùa giải 2022

  • Kết quả Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) của 1 cặp đấu:
    VS
2625242322212019181716151413121110987654321
  • 15/10 18:00
    Akropolis IF
    Kungsangens IF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 18:00
    Forsbacka IK
    IFK Osterakers
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 18:00
    Gute
    IFK Stocksund
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 18:00
    Hudiksvalls FF
    IFK Uppsala
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 18:00
    Jarfalla
    Ragsveds IF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 18:00
    Sandvikens AIK
    Kvarnsvedens IK
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 18:00
    Skiljebo SK
    Korsnas IF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/10 22:00
    Kungsangens IF
    Jarfalla
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/10 22:00
    IFK Osterakers
    Akropolis IF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/10 21:45
    Ragsveds IF
    Skiljebo SK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 20:00
    IFK Stocksund
    Hudiksvalls FF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    Korsnas IF
    Sandvikens AIK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    IFK Uppsala
    Forsbacka IK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 18:00
    Kvarnsvedens IK
    Gute
    ? - ?
    Vòng 25
  • 02/10 20:00
    Jarfalla
    IFK Osterakers
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/10 19:00
    Sandvikens AIK
    Ragsveds IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 20:00
    Forsbacka IK
    IFK Stocksund
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 19:00
    Akropolis IF
    IFK Uppsala
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 19:00
    Skiljebo SK
    Kungsangens IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 17:30
    Hudiksvalls FF
    Gute
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/09 00:00
    Kvarnsvedens IK
    Korsnas IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/09 20:00
    IFK Stocksund
    IFK Osterakers
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/09 20:00
    Jarfalla
    Kvarnsvedens IK
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/09 18:00
    Gute
    IFK Uppsala
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 20:00
    Forsbacka IK
    Ragsveds IF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 19:00
    Akropolis IF
    Korsnas IF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 19:00
    Hudiksvalls FF
    Kungsangens IF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 19:00
    Skiljebo SK
    Sandvikens AIK
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/09 21:00
    Ragsveds IF
    Akropolis IF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/09 19:00
    Korsnas IF
    Jarfalla
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/09 19:00
    IFK Uppsala
    IFK Stocksund
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 21:00
    Kvarnsvedens IK
    Skiljebo SK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 19:00
    Kungsangens IF
    Forsbacka IK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 19:00
    IFK Osterakers
    Hudiksvalls FF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 18:00
    Sandvikens AIK
    Gute
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/09 21:00
    Ragsveds IF
    Hudiksvalls FF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/09 19:00
    Korsnas IF
    Forsbacka IK
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/09 17:30
    Kungsangens IF
    IFK Stocksund
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 20:30
    Sandvikens AIK
    Jarfalla
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 20:00
    Skiljebo SK
    Gute
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 19:00
    Kvarnsvedens IK
    Akropolis IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 19:00
    IFK Osterakers
    IFK Uppsala
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/09 20:00
    IFK Stocksund
    Ragsveds IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/09 20:00
    Jarfalla
    Skiljebo SK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/09 19:00
    Hudiksvalls FF
    Korsnas IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/09 19:00
    IFK Uppsala
    Kungsangens IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 22:00
    Gute
    IFK Osterakers
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 20:00
    Forsbacka IK
    Kvarnsvedens IK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 19:00
    Akropolis IF
    Sandvikens AIK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 28/08 21:00
    Ragsveds IF
    IFK Uppsala
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/08 19:00
    Korsnas IF
    IFK Stocksund
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 21:00
    Kvarnsvedens IK
    Hudiksvalls FF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 20:00
    Jarfalla
    Gute
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 19:00
    Skiljebo SK
    Akropolis IF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 00:30
    Kungsangens IF
    IFK Osterakers
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 00:30
    Sandvikens AIK
    Forsbacka IK
    ? - ?
    Vòng 19
  • 21/08 22:00
    IFK Osterakers
    Ragsveds IF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/08 19:00
    Akropolis IF
    Jarfalla
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/08 19:00
    IFK Uppsala
    Korsnas IF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 22:00
    Gute
    Kungsangens IF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 20:00
    Forsbacka IK
    Skiljebo SK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 20:00
    IFK Stocksund
    Kvarnsvedens IK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 19:00
    Hudiksvalls FF
    Sandvikens AIK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/08 21:00
    Ragsveds IF
    Kungsangens IF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/08 20:00
    Jarfalla
    Forsbacka IK
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/08 19:00
    Korsnas IF
    IFK Osterakers
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 21:00
    Kvarnsvedens IK
    IFK Uppsala
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 19:00
    Sandvikens AIK
    IFK Stocksund
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 19:00
    Skiljebo SK
    Hudiksvalls FF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 17:00
    Akropolis IF
    Gute
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/08 01:00
    IFK Osterakers
    Skiljebo SK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/08 20:00
    IFK Stocksund
    Skiljebo SK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/08 19:00
    Forsbacka IK
    Akropolis IF
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/08 19:00
    IFK Uppsala
    Sandvikens AIK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 22:00
    Gute
    Ragsveds IF
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 21:00
    Hudiksvalls FF
    Jarfalla
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 21:00
    Kungsangens IF
    Korsnas IF
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/08 21:00
    IFK Osterakers
    Kvarnsvedens IK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 31/07 21:00
    Ragsveds IF
    Kvarnsvedens IK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/07 20:00
    IFK Stocksund
    Akropolis IF
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/07 19:00
    Forsbacka IK
    Hudiksvalls FF
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/07 19:00
    IFK Uppsala
    Jarfalla
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/07 22:00
    Gute
    Korsnas IF
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/07 21:00
    Kungsangens IF
    Sandvikens AIK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 26/06 23:00
    Kvarnsvedens IK
    Kungsangens IF
    0 - 1
    Vòng 14
  • 26/06 21:00
    Korsnas IF
    Ragsveds IF
    1 - 2
    Vòng 14
  • 24/06 00:00
    Skiljebo SK
    IFK Uppsala
    0 - 0
    Vòng 14
  • 23/06 22:00
    Forsbacka IK
    Gute
    0 - 1
    Vòng 14
  • 23/06 00:30
    Jarfalla
    IFK Stocksund
    1 - 2
    Vòng 14
  • 23/06 00:30
    Sandvikens AIK
    IFK Osterakers
    0 - 1
    Vòng 14
  • 19/06 23:00
    IFK Uppsala
    Akropolis IF
    ? - ?
    Vòng 13
  • 19/06 21:00
    1Ragsveds IF1
    Sandvikens AIK
    0 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    IFK Stocksund
    Forsbacka IK
    1 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    Kungsangens IF
    Skiljebo SK
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    IFK Osterakers
    Jarfalla
    1 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 18:00
    Gute
    Hudiksvalls FF
    0 - 1
    Vòng 13
  • 16/06 00:00
    Korsnas IF
    Kvarnsvedens IK
    0 - 0
    Vòng 13
  • 12/06 20:00
    Jarfalla
    Kungsangens IF
    3 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 19:00
    Forsbacka IK
    IFK Uppsala
    1 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 19:00
    Skiljebo SK
    Ragsveds IF1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 23:00
    Gute
    Kvarnsvedens IK
    0 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Akropolis IF
    IFK Osterakers
    ? - ?
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Hudiksvalls FF
    IFK Stocksund
    1 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 17:30
    Sandvikens AIK
    Korsnas IF
    0 - 2
    Vòng 12
  • 05/06 21:00
    Ragsveds IF
    Jarfalla
    0 - 0
    Vòng 11
  • 05/06 19:00
    Korsnas IF
    Skiljebo SK
    0 - 1
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    IFK Uppsala
    Hudiksvalls FF
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    Kungsangens IF
    Akropolis IF
    ? - ?
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    IFK Osterakers
    Forsbacka IK
    1 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 20:00
    IFK Stocksund
    Gute
    1 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 00:30
    Kvarnsvedens IK
    Sandvikens AIK
    0 - 0
    Vòng 11
  • 29/05 21:00
    1IFK Stocksund1
    IFK Uppsala
    2 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 20:00
    Forsbacka IK
    Kungsangens IF
    0 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 20:00
    Jarfalla
    Korsnas IF
    1 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    Akropolis IF
    Ragsveds IF
    ? - ?
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    Hudiksvalls FF
    IFK Osterakers
    0 - 2
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    Skiljebo SK
    Kvarnsvedens IK1
    0 - 1
    Vòng 10
  • 28/05 18:00
    Gute
    Sandvikens AIK
    2 - 1
    Vòng 10
  • 26/05 21:00
    Ragsveds IF
    Forsbacka IK
    1 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 20:00
    Kungsangens IF
    Hudiksvalls FF
    2 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 20:00
    Kvarnsvedens IK
    Jarfalla
    1 - 1
    Vòng 9
  • 26/05 20:00
    IFK Uppsala
    Gute
    0 - 1
    Vòng 9
  • 26/05 19:00
    Korsnas IF
    Akropolis IF
    ? - ?
    Vòng 9
  • 26/05 01:00
    IFK Osterakers
    IFK Stocksund1
    1 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 00:30
    Sandvikens AIK
    Skiljebo SK
    0 - 1
    Vòng 9
  • 22/05 21:00
    Hudiksvalls FF
    Ragsveds IF
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22/05 20:00
    Jarfalla
    Sandvikens AIK
    0 - 1
    Vòng 8
  • 22/05 19:00
    Forsbacka IK
    Korsnas IF
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22/05 00:00
    Gute
    Skiljebo SK
    0 - 1
    Vòng 8
  • 21/05 21:00
    IFK Stocksund
    Kungsangens IF
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 21:00
    IFK Uppsala
    IFK Osterakers
    0 - 2
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    Akropolis IF
    Kvarnsvedens IK
    ? - ?
    Vòng 8
  • 19/05 00:00
    Forsbacka IK
    Sandvikens AIK
    1 - 0
    Vòng 6
  • 15/05 21:00
    Ragsveds IF
    IFK Stocksund
    0 - 1
    Vòng 7
  • 15/05 19:00
    Korsnas IF
    Hudiksvalls FF
    2 - 1
    Vòng 7
  • 15/05 19:00
    Skiljebo SK
    Jarfalla
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 21:00
    Kungsangens IF
    IFK Uppsala
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 21:00
    Sandvikens AIK
    Akropolis IF
    ? - ?
    Vòng 7
  • 14/05 20:00
    IFK Osterakers
    Gute1
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 00:30
    Kvarnsvedens IK
    Forsbacka IK
    1 - 0
    Vòng 7
  • 08/05 20:00
    IFK Stocksund
    Korsnas IF
    3 - 0
    Vòng 6
  • 08/05 19:00
    Akropolis IF
    Skiljebo SK
    ? - ?
    Vòng 6
  • 08/05 19:00
    IFK Uppsala
    Ragsveds IF
    1 - 1
    Vòng 6
  • 07/05 22:00
    Gute
    Jarfalla
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 19:00
    Hudiksvalls FF
    Kvarnsvedens IK
    2 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 19:00
    IFK Osterakers
    Kungsangens IF
    3 - 0
    Vòng 6
  • 01/05 21:00
    Ragsveds IF
    IFK Osterakers
    0 - 0
    Vòng 5
  • 01/05 20:00
    Jarfalla
    Akropolis IF
    ? - ?
    Vòng 5
  • 01/05 19:00
    Skiljebo SK
    Forsbacka IK
    3 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 21:00
    Kvarnsvedens IK
    IFK Stocksund
    0 - 2
    Vòng 5
  • 30/04 20:00
    Kungsangens IF
    Gute
    0 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 19:00
    Korsnas IF
    IFK Uppsala
    0 - 2
    Vòng 5
  • 30/04 17:30
    Sandvikens AIK
    Hudiksvalls FF
    0 - 2
    Vòng 5
  • 24/04 22:15
    IFK Osterakers
    Korsnas IF
    4 - 0
    Vòng 4
  • 24/04 20:00
    Kungsangens IF
    Ragsveds IF
    3 - 0
    Vòng 4
  • 24/04 18:00
    Gute
    Akropolis IF
    ? - ?
    Vòng 4
  • 23/04 21:00
    IFK Stocksund
    Sandvikens AIK
    1 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 20:00
    Forsbacka IK
    Jarfalla
    0 - 3
    Vòng 4
  • 23/04 19:00
    Hudiksvalls FF
    Skiljebo SK
    2 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 19:00
    IFK Uppsala
    Kvarnsvedens IK
    0 - 0
    Vòng 4
  • 17/04 20:00
    Jarfalla
    Hudiksvalls FF
    0 - 1
    Vòng 3
  • 16/04 19:00
    Korsnas IF
    Kungsangens IF1
    2 - 1
    Vòng 3
  • 15/04 22:15
    Sandvikens AIK
    IFK Uppsala1
    0 - 1
    Vòng 3
  • 15/04 20:00
    Ragsveds IF
    Gute
    2 - 0
    Vòng 3
  • 15/04 19:00
    Akropolis IF
    Forsbacka IK
    ? - ?
    Vòng 3
  • 15/04 00:30
    Kvarnsvedens IK
    IFK Osterakers
    0 - 0
    Vòng 3
  • 15/04 00:00
    Skiljebo SK
    IFK Stocksund
    0 - 0
    Vòng 3
  • 10/04 21:00
    Ragsveds IF
    Korsnas IF
    2 - 1
    Vòng 2
  • 10/04 20:00
    Kungsangens IF
    Kvarnsvedens IK
    1 - 1
    Vòng 2
  • 10/04 18:00
    Gute
    Forsbacka IK
    1 - 0
    Vòng 2
  • 09/04 20:00
    IFK Stocksund
    Jarfalla1
    1 - 1
    Vòng 2
  • 09/04 19:00
    IFK Osterakers
    Sandvikens AIK1
    1 - 1
    Vòng 2
  • 09/04 19:00
    IFK Uppsala
    Skiljebo SK
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/04 20:00
    Jarfalla
    IFK Uppsala1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 03/04 19:00
    Hudiksvalls FF
    Forsbacka IK
    1 - 0
    Vòng 1
  • 03/04 18:00
    Sandvikens AIK
    Kungsangens IF
    1 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 21:00
    Kvarnsvedens IK
    Ragsveds IF
    0 - 1
    Vòng 1
  • 02/04 19:00
    Skiljebo SK
    IFK Osterakers
    0 - 3
    Vòng 1
  • 02/04 17:30
    Korsnas IF
    Gute2
    1 - 1
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand)

Tên giải đấu Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand)
Tên khác Thụy Điển 3 (Bắc Svealand) - TĐ 3
Tên Tiếng Anh Sweden Div 2 Norra Svealand
Vòng đấu hiện tại 14
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 15 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)