Kết quả Hạng 3 Nhật Bản, Kqbd Nhật Bản hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 3 Nhật Bản hôm nay: kqbd Hạng 3 Nhật Bản mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 3 Nhật Bản hôm nay: xem kq bd Hạng 3 Nhật Bản trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 20 Hạng 3 Nhật Bản mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Nhật Bản gần đây và kqbd H3 NB (Hạng ba Nhật Bản) trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Nhật Bản sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng 3 Nhật Bản thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd H3 NB (Hạng ba Nhật Bản) trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả J-League 3 mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 3 Nhật Bản và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang 3 nhat ban hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 3 Nhật Bản sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 3 Nhật Bản có tên Tiếng Anh là J-League 3 và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Nhật Bản. Các kết quả bóng đá Nhật Bản hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Nhật Bản (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Nhật Bản (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Nhật Bản và BĐKQ Cúp Nhật Bản của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 3 Nhật Bản, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Nhật Bản với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 3 Nhật Bản mùa giải 2022

  • Kết quả Hạng 3 Nhật Bản của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 3 Nhật Bản của 1 cặp đấu:
    VS
34333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 19/11 12:00
    Azul Claro Numazu
    Tegevajaro Miyazaki
    ? - ?
    Vòng 34
  • 19/11 12:00
    Fukushima United
    Ehime
    ? - ?
    Vòng 34
  • 19/11 12:00
    Gainare Tottori
    Kamatamare Sanuki
    ? - ?
    Vòng 34
  • 19/11 12:00
    Gifu
    Giravanz Kitakyushu
    ? - ?
    Vòng 34
  • 19/11 12:00
    Bandits Iwaki
    YSCC Yokohama
    ? - ?
    Vòng 34
  • 19/11 12:00
    AC Nagano Parceiro
    Fujieda MYFC
    ? - ?
    Vòng 34
  • 19/11 12:00
    Kataller Toyama
    Kagoshima United
    ? - ?
    Vòng 34
  • 19/11 12:00
    Vanraure Hachinohe
    Imabari
    ? - ?
    Vòng 34
  • 19/11 12:00
    Matsumoto Yamaga
    Sagamihara
    ? - ?
    Vòng 34
  • 12/11 12:00
    Fujieda MYFC
    Fukushima United
    ? - ?
    Vòng 33
  • 12/11 12:00
    Giravanz Kitakyushu
    Kataller Toyama
    ? - ?
    Vòng 33
  • 12/11 12:00
    Imabari
    AC Nagano Parceiro
    ? - ?
    Vòng 33
  • 12/11 12:00
    Kagoshima United
    Gifu
    ? - ?
    Vòng 33
  • 12/11 12:00
    Kamatamare Sanuki
    Vanraure Hachinohe
    ? - ?
    Vòng 33
  • 12/11 12:00
    Sagamihara
    Bandits Iwaki
    ? - ?
    Vòng 33
  • 12/11 12:00
    Tegevajaro Miyazaki
    Matsumoto Yamaga
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/11 12:00
    Ehime
    Azul Claro Numazu
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/11 12:00
    YSCC Yokohama
    Gainare Tottori
    ? - ?
    Vòng 33
  • 06/11 13:00
    Ehime
    Kamatamare Sanuki
    ? - ?
    Vòng 32
  • 06/11 12:00
    Gifu
    Tegevajaro Miyazaki
    ? - ?
    Vòng 32
  • 06/11 12:00
    Giravanz Kitakyushu
    Sagamihara
    ? - ?
    Vòng 32
  • 06/11 12:00
    Kataller Toyama
    Matsumoto Yamaga
    ? - ?
    Vòng 32
  • 06/11 11:00
    Fukushima United
    Azul Claro Numazu
    ? - ?
    Vòng 32
  • 06/11 11:00
    Imabari
    Fujieda MYFC
    ? - ?
    Vòng 32
  • 06/11 11:00
    Bandits Iwaki
    Kagoshima United
    ? - ?
    Vòng 32
  • 06/11 11:00
    AC Nagano Parceiro
    Gainare Tottori
    ? - ?
    Vòng 32
  • 06/11 11:00
    Vanraure Hachinohe
    YSCC Yokohama
    ? - ?
    Vòng 32
  • 30/10 12:00
    Kamatamare Sanuki
    Giravanz Kitakyushu
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/10 12:00
    Sagamihara
    Gifu
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/10 11:05
    Matsumoto Yamaga
    AC Nagano Parceiro
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/10 11:00
    Azul Claro Numazu
    Vanraure Hachinohe
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/10 11:00
    Gainare Tottori
    Fujieda MYFC
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/10 11:00
    Kagoshima United
    Ehime
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/10 11:00
    Tegevajaro Miyazaki
    Bandits Iwaki
    ? - ?
    Vòng 31
  • 30/10 11:00
    Kataller Toyama
    Imabari
    ? - ?
    Vòng 31
  • 29/10 11:00
    YSCC Yokohama
    Fukushima United
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/10 17:00
    Gifu
    Azul Claro Numazu
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/10 12:00
    Giravanz Kitakyushu
    Gainare Tottori
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/10 12:00
    Kamatamare Sanuki
    Sagamihara
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/10 12:00
    AC Nagano Parceiro
    YSCC Yokohama
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/10 11:00
    Imabari
    Matsumoto Yamaga
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/10 11:00
    Bandits Iwaki
    Ehime
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/10 11:00
    Vanraure Hachinohe
    Kataller Toyama
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/10 11:00
    Fukushima United
    Kagoshima United
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22/10 12:00
    Fujieda MYFC
    Tegevajaro Miyazaki
    ? - ?
    Vòng 30
  • 16/10 12:00
    Ehime
    Giravanz Kitakyushu
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/10 12:00
    AC Nagano Parceiro
    Sagamihara
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/10 11:05
    Kagoshima United
    Tegevajaro Miyazaki
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/10 11:00
    Azul Claro Numazu
    Bandits Iwaki
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/10 11:00
    Fukushima United
    Kamatamare Sanuki
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/10 11:00
    Gainare Tottori
    Vanraure Hachinohe
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/10 11:00
    Kataller Toyama
    Fujieda MYFC
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/10 12:00
    Matsumoto Yamaga
    Gifu
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/10 11:00
    YSCC Yokohama
    Imabari
    ? - ?
    Vòng 29
  • 09/10 12:00
    Fujieda MYFC
    Matsumoto Yamaga
    ? - ?
    Vòng 28
  • 09/10 12:00
    Gifu
    Kataller Toyama
    ? - ?
    Vòng 28
  • 09/10 12:00
    Giravanz Kitakyushu
    Vanraure Hachinohe
    ? - ?
    Vòng 28
  • 09/10 12:00
    Kamatamare Sanuki
    Azul Claro Numazu
    ? - ?
    Vòng 28
  • 09/10 11:00
    Gainare Tottori
    Bandits Iwaki
    ? - ?
    Vòng 28
  • 09/10 11:00
    Tegevajaro Miyazaki
    Fukushima United
    ? - ?
    Vòng 28
  • 08/10 17:00
    Ehime
    AC Nagano Parceiro
    ? - ?
    Vòng 28
  • 08/10 12:00
    Sagamihara
    Imabari
    ? - ?
    Vòng 28
  • 08/10 11:00
    YSCC Yokohama
    Kagoshima United
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/10 12:00
    Gifu
    Fukushima United
    ? - ?
    Vòng 27
  • 02/10 12:00
    Giravanz Kitakyushu
    Tegevajaro Miyazaki
    ? - ?
    Vòng 27
  • 02/10 12:00
    Kataller Toyama
    Sagamihara
    ? - ?
    Vòng 27
  • 02/10 11:00
    Azul Claro Numazu
    Matsumoto Yamaga
    ? - ?
    Vòng 27
  • 02/10 11:00
    Imabari
    Gainare Tottori
    ? - ?
    Vòng 27
  • 02/10 11:00
    Bandits Iwaki
    Kamatamare Sanuki
    ? - ?
    Vòng 27
  • 02/10 11:00
    Vanraure Hachinohe
    Ehime
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/10 17:00
    Kagoshima United
    AC Nagano Parceiro
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/10 12:00
    Fujieda MYFC
    YSCC Yokohama
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/09 16:00
    AC Nagano Parceiro
    Azul Claro Numazu
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/09 13:00
    Fukushima United
    Giravanz Kitakyushu
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/09 13:00
    Matsumoto Yamaga
    YSCC Yokohama
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/09 12:00
    Kamatamare Sanuki
    Kataller Toyama
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/09 12:00
    Sagamihara
    Vanraure Hachinohe
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/09 12:00
    Tegevajaro Miyazaki
    Imabari
    ? - ?
    Vòng 26
  • 25/09 11:00
    Bandits Iwaki
    Gifu
    ? - ?
    Vòng 26
  • 24/09 17:00
    Ehime
    Fujieda MYFC
    ? - ?
    Vòng 26
  • 24/09 16:30
    Gainare Tottori
    Kagoshima United
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/09 17:00
    Kagoshima United
    Giravanz Kitakyushu
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/09 16:00
    AC Nagano Parceiro
    Fukushima United
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/09 13:30
    Imabari
    Bandits Iwaki
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/09 13:00
    Tegevajaro Miyazaki
    Ehime
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/09 12:00
    Fujieda MYFC
    Sagamihara
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/09 12:00
    Matsumoto Yamaga
    Gainare Tottori
    ? - ?
    Vòng 25
  • 17/09 17:00
    Vanraure Hachinohe
    Gifu
    ? - ?
    Vòng 25
  • 17/09 13:00
    Azul Claro Numazu
    Kataller Toyama
    ? - ?
    Vòng 25
  • 17/09 11:00
    YSCC Yokohama
    Kamatamare Sanuki
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/09 16:00
    Giravanz Kitakyushu
    Bandits Iwaki
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/09 16:00
    Kagoshima United
    Kamatamare Sanuki
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/09 15:00
    YSCC Yokohama
    Sagamihara
    ? - ?
    Vòng 24
  • 10/09 17:00
    Ehime
    Imabari
    ? - ?
    Vòng 24
  • 10/09 17:00
    Gifu
    AC Nagano Parceiro
    ? - ?
    Vòng 24
  • 10/09 16:30
    Gainare Tottori
    Azul Claro Numazu
    ? - ?
    Vòng 24
  • 10/09 16:00
    Kataller Toyama
    Tegevajaro Miyazaki
    ? - ?
    Vòng 24
  • 10/09 15:00
    Fujieda MYFC
    Vanraure Hachinohe
    ? - ?
    Vòng 24
  • 10/09 15:00
    Fukushima United
    Matsumoto Yamaga
    ? - ?
    Vòng 24
  • 04/09 16:00
    Kamatamare Sanuki
    Fujieda MYFC
    ? - ?
    Vòng 23
  • 04/09 14:00
    Imabari
    Giravanz Kitakyushu
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/09 17:00
    Gifu
    YSCC Yokohama
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/09 17:00
    Vanraure Hachinohe
    Tegevajaro Miyazaki
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/09 16:00
    Sagamihara
    Gainare Tottori
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/09 16:00
    Kataller Toyama
    Fukushima United
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/09 16:00
    Matsumoto Yamaga
    Ehime
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/09 14:30
    Bandits Iwaki
    AC Nagano Parceiro
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/09 14:00
    Azul Claro Numazu
    Kagoshima United
    ? - ?
    Vòng 23
  • 28/08 16:00
    Kagoshima United
    Imabari
    ? - ?
    Vòng 22
  • 28/08 16:00
    AC Nagano Parceiro
    Giravanz Kitakyushu
    ? - ?
    Vòng 22
  • 28/08 13:00
    Tegevajaro Miyazaki
    YSCC Yokohama
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/08 16:30
    Gainare Tottori
    Kataller Toyama
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/08 16:00
    Ehime
    Gifu
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/08 16:00
    Matsumoto Yamaga
    Kamatamare Sanuki
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/08 15:00
    Fujieda MYFC
    Bandits Iwaki
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/08 15:00
    Fukushima United
    Vanraure Hachinohe
    ? - ?
    Vòng 22
  • 27/08 14:00
    Azul Claro Numazu
    Sagamihara
    ? - ?
    Vòng 22
  • 21/08 16:00
    Giravanz Kitakyushu
    Matsumoto Yamaga
    ? - ?
    Vòng 21
  • 21/08 15:00
    YSCC Yokohama
    Azul Claro Numazu
    ? - ?
    Vòng 21
  • 21/08 14:00
    Imabari
    Kamatamare Sanuki
    ? - ?
    Vòng 21
  • 21/08 13:00
    Tegevajaro Miyazaki
    Gainare Tottori
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/08 17:00
    Gifu
    Fujieda MYFC
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/08 17:00
    Vanraure Hachinohe
    AC Nagano Parceiro
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/08 16:30
    Kataller Toyama
    Ehime
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/08 16:00
    Sagamihara
    Kagoshima United
    ? - ?
    Vòng 21
  • 20/08 14:30
    Bandits Iwaki
    Fukushima United
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/08 16:00
    Ehime
    Gainare Tottori1
    3 - 1
    Vòng 20
  • 14/08 16:00
    Kagoshima United
    Matsumoto Yamaga
    2 - 1
    Vòng 20
  • 14/08 16:00
    AC Nagano Parceiro
    Kataller Toyama
    1 - 0
    Vòng 20
  • 14/08 15:00
    YSCC Yokohama
    Giravanz Kitakyushu
    0 - 0
    Vòng 20
  • 14/08 14:00
    Imabari
    Gifu1
    1 - 0
    Vòng 20
  • 13/08 17:00
    Vanraure Hachinohe
    Bandits Iwaki
    0 - 1
    Vòng 20
  • 13/08 16:00
    Kamatamare Sanuki
    Tegevajaro Miyazaki
    0 - 1
    Vòng 20
  • 13/08 16:00
    Sagamihara
    Fukushima United
    ? - ?
    Vòng 20
  • 13/08 14:00
    Azul Claro Numazu
    Fujieda MYFC
    ? - ?
    Vòng 20
  • 07/08 14:30
    Bandits Iwaki
    Matsumoto Yamaga
    0 - 0
    Vòng 18
  • 06/08 14:00
    Imabari
    YSCC Yokohama
    1 - 0
    Vòng 17
  • 31/07 16:00
    Ehime
    YSCC Yokohama
    1 - 0
    Vòng 19
  • 31/07 16:00
    Matsumoto Yamaga
    Vanraure Hachinohe
    0 - 0
    Vòng 19
  • 31/07 13:00
    Tegevajaro Miyazaki
    Sagamihara1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 30/07 16:30
    Gainare Tottori
    Gifu
    2 - 0
    Vòng 19
  • 30/07 16:00
    Giravanz Kitakyushu
    Azul Claro Numazu
    1 - 0
    Vòng 19
  • 30/07 16:00
    Kamatamare Sanuki
    AC Nagano Parceiro
    0 - 0
    Vòng 19
  • 30/07 16:00
    Kataller Toyama
    Bandits Iwaki
    1 - 0
    Vòng 19
  • 30/07 15:00
    Fujieda MYFC
    Kagoshima United
    2 - 1
    Vòng 19
  • 30/07 15:00
    Fukushima United
    Imabari
    1 - 1
    Vòng 19
  • 24/07 17:00
    AC Nagano Parceiro
    Tegevajaro Miyazaki
    0 - 2
    Vòng 18
  • 24/07 15:00
    YSCC Yokohama
    Kataller Toyama
    1 - 0
    Vòng 18
  • 23/07 17:00
    Gifu
    Kamatamare Sanuki
    1 - 1
    Vòng 18
  • 23/07 17:00
    Vanraure Hachinohe
    Kagoshima United
    0 - 0
    Vòng 18
  • 23/07 16:00
    Sagamihara
    Ehime
    0 - 2
    Vòng 18
  • 23/07 15:00
    Fujieda MYFC
    Giravanz Kitakyushu
    2 - 0
    Vòng 18
  • 23/07 15:00
    Fukushima United
    Gainare Tottori
    0 - 0
    Vòng 18
  • 23/07 14:00
    Azul Claro Numazu
    Imabari
    0 - 0
    Vòng 18
  • 17/07 17:00
    Kagoshima United
    Sagamihara
    0 - 0
    Vòng 17
  • 17/07 16:00
    Giravanz Kitakyushu
    Gifu
    1 - 1
    Vòng 17
  • 17/07 16:00
    Kamatamare Sanuki
    Ehime
    0 - 1
    Vòng 17
  • 17/07 16:00
    Matsumoto Yamaga
    Fukushima United
    1 - 0
    Vòng 17
  • 17/07 13:00
    Tegevajaro Miyazaki
    Fujieda MYFC
    0 - 0
    Vòng 17
  • 16/07 16:30
    Gainare Tottori
    AC Nagano Parceiro
    0 - 1
    Vòng 17
  • 16/07 14:30
    Bandits Iwaki
    Azul Claro Numazu
    0 - 0
    Vòng 17
  • 15/07 17:00
    Kataller Toyama
    Vanraure Hachinohe
    0 - 1
    Vòng 17
  • 10/07 17:00
    Ehime
    Tegevajaro Miyazaki
    0 - 0
    Vòng 16
  • 10/07 17:00
    Gifu
    Bandits Iwaki
    0 - 1
    Vòng 16
  • 10/07 17:00
    AC Nagano Parceiro
    Imabari
    0 - 1
    Vòng 16
  • 09/07 17:00
    Kagoshima United
    Fukushima United
    1 - 1
    Vòng 16
  • 09/07 16:30
    Gainare Tottori
    Giravanz Kitakyushu
    0 - 1
    Vòng 16
  • 09/07 16:00
    Sagamihara
    Fujieda MYFC
    0 - 0
    Vòng 16
  • 09/07 16:00
    Matsumoto Yamaga
    Kataller Toyama
    1 - 0
    Vòng 16
  • 09/07 15:00
    YSCC Yokohama
    Vanraure Hachinohe
    1 - 0
    Vòng 16
  • 09/07 14:00
    Azul Claro Numazu
    Kamatamare Sanuki
    0 - 0
    Vòng 16
  • 03/07 17:00
    Gifu
    Imabari
    0 - 2
    Vòng 15
  • 03/07 14:00
    Kamatamare Sanuki
    YSCC Yokohama1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 02/07 17:00
    Vanraure Hachinohe
    Matsumoto Yamaga
    0 - 0
    Vòng 15
  • 02/07 16:00
    Giravanz Kitakyushu
    Kagoshima United
    1 - 0
    Vòng 15
  • 02/07 16:00
    Sagamihara
    AC Nagano Parceiro1
    0 - 2
    Vòng 15
  • 02/07 15:00
    Fujieda MYFC
    Ehime
    2 - 0
    Vòng 15
  • 02/07 15:00
    Fukushima United
    Kataller Toyama
    0 - 1
    Vòng 15
  • 02/07 14:30
    Bandits Iwaki
    Tegevajaro Miyazaki
    0 - 0
    Vòng 15
  • 02/07 13:00
    Azul Claro Numazu
    Gainare Tottori1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 26/06 16:00
    Giravanz Kitakyushu
    Kamatamare Sanuki
    1 - 0
    Vòng 14
  • 26/06 16:00
    1Matsumoto Yamaga1
    Bandits Iwaki
    1 - 1
    Vòng 14
  • 26/06 14:30
    Imabari
    Azul Claro Numazu
    0 - 0
    Vòng 14
  • 26/06 13:00
    Tegevajaro Miyazaki
    Gifu
    1 - 1
    Vòng 14
  • 26/06 12:00
    Vanraure Hachinohe
    Fukushima United1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 25/06 17:00
    Ehime
    Kagoshima United
    1 - 0
    Vòng 14
  • 25/06 16:30
    Gainare Tottori
    Sagamihara
    2 - 1
    Vòng 14
  • 25/06 16:00
    Kataller Toyama
    AC Nagano Parceiro
    1 - 0
    Vòng 14
  • 25/06 15:00
    YSCC Yokohama
    Fujieda MYFC
    0 - 1
    Vòng 14
  • 19/06 16:00
    Kataller Toyama
    Azul Claro Numazu
    0 - 0
    Vòng 13
  • 19/06 14:00
    AC Nagano Parceiro
    Vanraure Hachinohe
    1 - 1
    Vòng 13
  • 19/06 12:00
    Fujieda MYFC
    Imabari
    1 - 2
    Vòng 13
  • 19/06 11:00
    Gainare Tottori
    Tegevajaro Miyazaki
    1 - 0
    Vòng 13
  • 19/06 11:00
    Bandits Iwaki
    Giravanz Kitakyushu
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 17:00
    Kagoshima United
    YSCC Yokohama
    2 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 16:00
    Ehime
    Matsumoto Yamaga
    1 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 16:00
    Sagamihara
    Kamatamare Sanuki
    0 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 15:00
    Fukushima United
    Gifu
    0 - 1
    Vòng 13
  • 15/06 17:00
    Vanraure Hachinohe
    Sagamihara
    2 - 0
    Vòng 8
  • 12/06 14:00
    Imabari
    Sagamihara
    1 - 2
    Vòng 12
  • 12/06 14:00
    AC Nagano Parceiro
    Ehime
    1 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 12:00
    Gifu
    Kagoshima United
    0 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 12:00
    Giravanz Kitakyushu
    Fukushima United
    0 - 1
    Vòng 12
  • 12/06 12:00
    Kamatamare Sanuki
    Bandits Iwaki
    1 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 12:00
    Tegevajaro Miyazaki
    Kataller Toyama
    0 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 12:00
    Vanraure Hachinohe
    Gainare Tottori
    0 - 1
    Vòng 12
  • 12/06 11:00
    1Azul Claro Numazu1
    YSCC Yokohama
    2 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 12:00
    Matsumoto Yamaga
    Fujieda MYFC
    1 - 0
    Vòng 12
  • 05/06 17:00
    Gifu
    Vanraure Hachinohe
    0 - 0
    Vòng 11
  • 05/06 12:00
    Kataller Toyama
    Kamatamare Sanuki
    0 - 0
    Vòng 11
  • 05/06 11:00
    Fukushima United
    Fujieda MYFC
    0 - 3
    Vòng 11
  • 05/06 11:00
    Gainare Tottori
    Matsumoto Yamaga
    0 - 0
    Vòng 11
  • 05/06 11:00
    Imabari
    Ehime
    1 - 0
    Vòng 11
  • 05/06 11:00
    Kagoshima United
    Azul Claro Numazu
    1 - 0
    Vòng 11
  • 05/06 11:00
    Tegevajaro Miyazaki
    AC Nagano Parceiro
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 11:00
    Sagamihara
    Giravanz Kitakyushu
    2 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 11:00
    YSCC Yokohama
    Bandits Iwaki
    0 - 1
    Vòng 11
  • 29/05 13:00
    Ehime
    Vanraure Hachinohe
    2 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 12:00
    Fujieda MYFC
    Azul Claro Numazu
    1 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 12:00
    Kamatamare Sanuki
    Kagoshima United
    0 - 3
    Vòng 10
  • 29/05 12:00
    AC Nagano Parceiro
    Gifu
    0 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 11:00
    Fukushima United
    Tegevajaro Miyazaki
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 11:00
    Bandits Iwaki
    Gainare Tottori
    1 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 11:00
    Sagamihara
    Kataller Toyama
    0 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 10:00
    Matsumoto Yamaga
    Imabari
    2 - 1
    Vòng 10
  • 28/05 12:00
    Giravanz Kitakyushu
    YSCC Yokohama
    0 - 0
    Vòng 10
  • 25/05 16:30
    Gainare Tottori
    Ehime
    0 - 1
    Vòng 8
  • 19/05 17:00
    Sagamihara
    YSCC Yokohama
    0 - 0
    Vòng 7
  • 18/05 17:00
    Gifu
    Gainare Tottori
    1 - 0
    Vòng 4
  • 15/05 17:00
    Gifu
    Sagamihara
    1 - 0
    Vòng 9
  • 15/05 17:00
    AC Nagano Parceiro
    Matsumoto Yamaga
    0 - 0
    Vòng 9
  • 15/05 12:00
    Kataller Toyama
    YSCC Yokohama1
    2 - 0
    Vòng 9
  • 15/05 12:00
    Vanraure Hachinohe
    Giravanz Kitakyushu
    0 - 0
    Vòng 9
  • 15/05 11:00
    1Azul Claro Numazu1
    Ehime
    0 - 0
    Vòng 9
  • 15/05 11:00
    Gainare Tottori
    Fukushima United
    0 - 3
    Vòng 9
  • 15/05 11:00
    Imabari
    Kagoshima United
    0 - 0
    Vòng 9
  • 15/05 11:00
    Bandits Iwaki
    Fujieda MYFC
    1 - 0
    Vòng 9
  • 15/05 11:00
    Tegevajaro Miyazaki
    Kamatamare Sanuki
    0 - 0
    Vòng 9
  • 05/05 11:00
    Kagoshima United
    Kataller Toyama
    2 - 0
    Vòng 8
  • 05/05 11:00
    YSCC Yokohama
    Tegevajaro Miyazaki
    0 - 1
    Vòng 8
  • 04/05 14:00
    Fukushima United
    Bandits Iwaki
    0 - 0
    Vòng 8
  • 04/05 13:00
    Matsumoto Yamaga
    Giravanz Kitakyushu
    0 - 0
    Vòng 8
  • 04/05 12:00
    Fujieda MYFC
    Gifu
    0 - 0
    Vòng 8
  • 04/05 12:00
    Kamatamare Sanuki
    Imabari
    0 - 0
    Vòng 8
  • 04/05 11:00
    Azul Claro Numazu
    AC Nagano Parceiro
    1 - 0
    Vòng 8
  • 30/04 17:00
    Matsumoto Yamaga
    Azul Claro Numazu
    1 - 0
    Vòng 7
  • 30/04 12:00
    Kamatamare Sanuki
    Gifu1
    1 - 1
    Vòng 7
  • 29/04 13:00
    AC Nagano Parceiro
    Kagoshima United1
    0 - 1
    Vòng 7
  • 29/04 12:00
    Ehime
    Fukushima United
    0 - 0
    Vòng 7
  • 29/04 12:00
    Giravanz Kitakyushu
    Fujieda MYFC
    0 - 0
    Vòng 7
  • 29/04 12:00
    Kataller Toyama
    Gainare Tottori
    2 - 1
    Vòng 7
  • 29/04 11:00
    Imabari
    Tegevajaro Miyazaki
    0 - 0
    Vòng 7
  • 29/04 11:00
    Bandits Iwaki
    Vanraure Hachinohe
    0 - 1
    Vòng 7
  • 21/04 17:00
    Vanraure Hachinohe
    Azul Claro Numazu
    0 - 0
    Vòng 4
  • 17/04 12:00
    Fujieda MYFC
    Kataller Toyama
    0 - 0
    Vòng 6
  • 17/04 12:00
    Gifu
    Matsumoto Yamaga
    1 - 1
    Vòng 6
  • 17/04 12:00
    Giravanz Kitakyushu
    Ehime
    0 - 0
    Vòng 6
  • 17/04 11:00
    Fukushima United
    Sagamihara
    0 - 0
    Vòng 6
  • 17/04 11:00
    Bandits Iwaki
    Imabari
    0 - 0
    Vòng 6
  • 17/04 11:00
    Tegevajaro Miyazaki
    Azul Claro Numazu
    1 - 1
    Vòng 6
  • 17/04 11:00
    Vanraure Hachinohe
    Kamatamare Sanuki
    0 - 1
    Vòng 6
  • 16/04 12:00
    Kagoshima United
    Gainare Tottori
    1 - 0
    Vòng 6
  • 16/04 11:00
    YSCC Yokohama
    AC Nagano Parceiro
    0 - 0
    Vòng 6
  • 10/04 13:00
    Ehime
    Sagamihara
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/04 13:00
    Matsumoto Yamaga
    Tegevajaro Miyazaki
    1 - 0
    Vòng 5
  • 10/04 12:00
    Kamatamare Sanuki
    Fukushima United
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/04 12:00
    AC Nagano Parceiro
    Bandits Iwaki
    0 - 1
    Vòng 5
  • 10/04 12:00
    Kataller Toyama
    Gifu
    1 - 1
    Vòng 5
  • 10/04 11:00
    Azul Claro Numazu
    Giravanz Kitakyushu
    1 - 0
    Vòng 5
  • 10/04 11:00
    Gainare Tottori
    YSCC Yokohama
    2 - 0
    Vòng 5
  • 10/04 11:00
    Imabari
    Vanraure Hachinohe
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/04 11:00
    Kagoshima United
    Fujieda MYFC
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/04 12:00
    Giravanz Kitakyushu
    Imabari
    2 - 0
    Vòng 4
  • 03/04 11:00
    Fukushima United
    AC Nagano Parceiro
    1 - 0
    Vòng 4
  • 03/04 11:00
    Bandits Iwaki
    Kataller Toyama
    1 - 0
    Vòng 4
  • 03/04 11:00
    Sagamihara
    Matsumoto Yamaga
    1 - 2
    Vòng 4
  • 03/04 11:00
    Tegevajaro Miyazaki
    Kagoshima United
    0 - 0
    Vòng 4
  • 02/04 12:00
    Fujieda MYFC
    Kamatamare Sanuki
    0 - 0
    Vòng 4
  • 02/04 11:00
    YSCC Yokohama
    Ehime
    0 - 0
    Vòng 4
  • 27/03 13:00
    Ehime
    Bandits Iwaki
    0 - 1
    Vòng 3
  • 27/03 12:00
    AC Nagano Parceiro
    Kamatamare Sanuki
    3 - 0
    Vòng 3
  • 27/03 12:00
    Kataller Toyama
    Giravanz Kitakyushu
    0 - 0
    Vòng 3
  • 27/03 11:00
    Azul Claro Numazu
    Gifu
    2 - 0
    Vòng 3
  • 27/03 11:00
    Fukushima United
    YSCC Yokohama
    1 - 1
    Vòng 3
  • 27/03 11:00
    Gainare Tottori
    Imabari
    1 - 0
    Vòng 3
  • 27/03 11:00
    Vanraure Hachinohe
    Fujieda MYFC
    0 - 0
    Vòng 3
  • 26/03 12:00
    Matsumoto Yamaga
    Kagoshima United
    0 - 1
    Vòng 3
  • 26/03 11:00
    Sagamihara
    Tegevajaro Miyazaki
    0 - 1
    Vòng 3
  • 20/03 12:00
    Kamatamare Sanuki
    Gainare Tottori
    1 - 1
    Vòng 2
  • 20/03 11:00
    Imabari
    Kataller Toyama
    1 - 0
    Vòng 2
  • 20/03 11:00
    Bandits Iwaki
    Sagamihara
    0 - 0
    Vòng 2
  • 20/03 11:00
    Kagoshima United
    Vanraure Hachinohe
    1 - 1
    Vòng 2
  • 20/03 11:00
    Tegevajaro Miyazaki
    Giravanz Kitakyushu
    1 - 1
    Vòng 2
  • 20/03 11:00
    YSCC Yokohama
    Matsumoto Yamaga
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/03 13:00
    Gifu
    Ehime
    2 - 0
    Vòng 2
  • 19/03 12:00
    Fujieda MYFC
    AC Nagano Parceiro
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19/03 11:00
    Azul Claro Numazu
    Fukushima United
    0 - 3
    Vòng 2
  • 13/03 13:00
    Ehime
    Kataller Toyama
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/03 12:00
    Giravanz Kitakyushu
    AC Nagano Parceiro
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/03 12:00
    Kamatamare Sanuki
    Matsumoto Yamaga
    1 - 1
    Vòng 1
  • 13/03 11:00
    Imabari
    Fukushima United
    0 - 1
    Vòng 1
  • 13/03 11:00
    Kagoshima United
    Bandits Iwaki
    1 - 1
    Vòng 1
  • 13/03 11:00
    Tegevajaro Miyazaki
    Vanraure Hachinohe
    1 - 0
    Vòng 1
  • 12/03 17:30
    Sagamihara
    Azul Claro Numazu
    1 - 0
    Vòng 1
  • 12/03 12:00
    Fujieda MYFC
    Gainare Tottori
    3 - 0
    Vòng 1
  • 12/03 11:00
    YSCC Yokohama
    Gifu
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Nhật Bản

Tên giải đấu Hạng 3 Nhật Bản
Tên khác H3 NB (Hạng ba Nhật Bản)
Tên Tiếng Anh J-League 3
Vòng đấu hiện tại 20
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 7 Tháng ba 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Á (AFC - Asian Football Confederation)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)