Kết quả Hạng 3 Brazil, Kqbd Brazil hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 3 Brazil hôm nay: kqbd Hạng 3 Brazil mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 3 Brazil hôm nay: xem kq bd Hạng 3 Brazil trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 19 Hạng 3 Brazil mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Brazil gần đây và kqbd Brazil Serie C (Hạng ba) trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Brazil sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng 3 Brazil thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Brazil Serie C (Hạng ba) trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Brazil Serie C mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 3 Brazil và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang 3 brazil hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 3 Brazil sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 3 Brazil có tên Tiếng Anh là Brazil Serie C và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Brazil. Các kết quả bóng đá Brazil hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Brazil (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Brazil (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Brazil và BĐKQ Cúp Brazil của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 3 Brazil, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Brazil với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 3 Brazil mùa giải 2022

19181716151413121110987654321
  • 14/08 03:00
    Aparecidense GO
    Botafogo PB
    1 - 0
    Vòng 19
  • 14/08 03:00
    Botafogo SP
    Remo Belem PA
    1 - 0
    Vòng 19
  • 14/08 03:00
    Campinense PB
    Volta Redonda
    0 - 0
    Vòng 19
  • 14/08 03:00
    Confianca SE
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    0 - 0
    Vòng 19
  • 14/08 03:00
    Sao Jose PoA RS
    Altos/PI
    3 - 0
    Vòng 19
  • 14/08 03:00
    Ferroviario CE
    Ypiranga (RS
    0 - 0
    Vòng 19
  • 14/08 03:00
    Figueirense
    ABC Natal/RN
    1 - 1
    Vòng 19
  • 14/08 03:00
    Manaus (AM)
    Mirassol1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 14/08 03:00
    Paysandu PA
    Floresta/CE
    0 - 1
    Vòng 19
  • 14/08 03:00
    Vitoria Salvador BA
    Brasil de Pelotas RS
    1 - 0
    Vòng 19
  • 09/08 06:00
    Botafogo PB
    Figueirense
    1 - 1
    Vòng 18
  • 08/08 06:00
    Volta Redonda
    Ferroviario CE1
    1 - 0
    Vòng 18
  • 08/08 05:00
    Mirassol
    Vitoria Salvador BA
    0 - 2
    Vòng 18
  • 08/08 03:00
    Remo Belem PA
    Aparecidense GO
    0 - 0
    Vòng 18
  • 08/08 01:00
    Floresta/CE
    Campinense PB
    1 - 1
    Vòng 18
  • 07/08 21:00
    Brasil de Pelotas RS
    Confianca SE
    1 - 0
    Vòng 18
  • 07/08 05:00
    Altos/PI
    Paysandu PA
    0 - 0
    Vòng 18
  • 07/08 04:00
    Ypiranga (RS
    Manaus (AM)1
    3 - 0
    Vòng 18
  • 07/08 03:00
    1ABC Natal/RN1
    Sao Jose PoA RS1
    0 - 1
    Vòng 18
  • 07/08 01:00
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    Botafogo SP
    0 - 1
    Vòng 18
  • 04/08 05:00
    Botafogo PB
    Mirassol
    1 - 1
    Vòng 12
  • 02/08 06:00
    Remo Belem PA
    Ferroviario CE
    1 - 0
    Vòng 17
  • 01/08 06:00
    Aparecidense GO
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    1 - 1
    Vòng 17
  • 01/08 05:00
    Figueirense
    Sao Jose PoA RS
    3 - 2
    Vòng 17
  • 01/08 02:00
    Vitoria Salvador BA
    ABC Natal/RN
    2 - 1
    Vòng 17
  • 01/08 01:00
    Floresta/CE
    Brasil de Pelotas RS
    0 - 1
    Vòng 17
  • 31/07 21:00
    Botafogo SP
    Volta Redonda
    1 - 0
    Vòng 17
  • 31/07 05:00
    Campinense PB
    Paysandu PA
    0 - 2
    Vòng 17
  • 31/07 04:00
    Confianca SE
    Altos/PI
    0 - 0
    Vòng 17
  • 31/07 03:00
    Manaus (AM)
    Botafogo PB
    0 - 0
    Vòng 17
  • 30/07 21:00
    Ypiranga (RS
    Mirassol
    2 - 1
    Vòng 17
  • 26/07 06:30
    Volta Redonda
    Ypiranga (RS1
    2 - 0
    Vòng 16
  • 26/07 06:00
    Mirassol
    Confianca SE
    2 - 0
    Vòng 16
  • 26/07 04:00
    Paysandu PA
    Figueirense
    0 - 0
    Vòng 16
  • 25/07 06:00
    Brasil de Pelotas RS
    Aparecidense GO
    0 - 1
    Vòng 16
  • 25/07 05:00
    Botafogo PB
    Remo Belem PA
    0 - 0
    Vòng 16
  • 25/07 02:00
    Ferroviario CE
    Vitoria Salvador BA
    0 - 0
    Vòng 16
  • 25/07 01:00
    Altos/PI
    Campinense PB
    0 - 0
    Vòng 16
  • 24/07 03:00
    ABC Natal/RN
    Floresta/CE
    1 - 0
    Vòng 16
  • 24/07 01:00
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    Manaus (AM)
    2 - 1
    Vòng 16
  • 23/07 21:00
    Sao Jose PoA RS
    Botafogo SP1
    1 - 1
    Vòng 16
  • 19/07 06:00
    Manaus (AM)
    Volta Redonda
    1 - 0
    Vòng 15
  • 18/07 05:00
    Remo Belem PA
    ABC Natal/RN
    1 - 0
    Vòng 15
  • 18/07 04:00
    Confianca SE
    Sao Jose PoA RS
    0 - 0
    Vòng 15
  • 18/07 02:00
    Aparecidense GO
    Altos/PI1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 18/07 02:00
    Vitoria Salvador BA
    Paysandu PA1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 17/07 21:00
    Brasil de Pelotas RS
    Uniclinic Atletico Cearense CE1
    3 - 0
    Vòng 15
  • 17/07 05:00
    1Floresta/CE1
    Mirassol
    0 - 1
    Vòng 15
  • 17/07 04:00
    Ypiranga (RS
    Botafogo PB
    1 - 0
    Vòng 15
  • 17/07 03:00
    Campinense PB
    Ferroviario CE
    1 - 0
    Vòng 15
  • 17/07 01:00
    Figueirense
    Botafogo SP1
    1 - 1
    Vòng 15
  • 12/07 06:00
    ABC Natal/RN
    Manaus (AM)
    0 - 0
    Vòng 14
  • 11/07 05:00
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    Remo Belem PA
    0 - 0
    Vòng 14
  • 11/07 04:00
    1Volta Redonda1
    Mirassol
    1 - 0
    Vòng 14
  • 11/07 03:00
    Sao Jose PoA RS
    Vitoria Salvador BA
    1 - 1
    Vòng 14
  • 11/07 01:00
    Altos/PI
    Brasil de Pelotas RS
    2 - 0
    Vòng 14
  • 10/07 21:00
    Botafogo SP
    Ypiranga (RS
    1 - 0
    Vòng 14
  • 10/07 05:00
    1Paysandu PA1
    Confianca SE
    0 - 0
    Vòng 14
  • 10/07 04:00
    Figueirense
    Campinense PB1
    3 - 0
    Vòng 14
  • 10/07 03:00
    Botafogo PB
    Floresta/CE
    1 - 1
    Vòng 14
  • 10/07 01:00
    Ferroviario CE
    Aparecidense GO
    1 - 0
    Vòng 14
  • 05/07 06:00
    Aparecidense GO
    ABC Natal/RN
    0 - 1
    Vòng 13
  • 04/07 05:00
    Ypiranga (RS
    Sao Jose PoA RS
    2 - 2
    Vòng 13
  • 04/07 04:00
    Campinense PB
    Botafogo SP
    1 - 1
    Vòng 13
  • 04/07 03:00
    Remo Belem PA
    Paysandu PA
    1 - 1
    Vòng 13
  • 04/07 02:00
    Mirassol
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    4 - 0
    Vòng 13
  • 03/07 21:00
    Brasil de Pelotas RS
    Botafogo PB
    0 - 0
    Vòng 13
  • 03/07 05:00
    Vitoria Salvador BA
    Figueirense
    2 - 0
    Vòng 13
  • 03/07 04:00
    Confianca SE
    Volta Redonda
    0 - 0
    Vòng 13
  • 03/07 03:00
    Manaus (AM)
    Ferroviario CE1
    2 - 1
    Vòng 13
  • 03/07 01:00
    Floresta/CE
    Altos/PI
    1 - 2
    Vòng 13
  • 28/06 06:00
    Figueirense
    Remo Belem PA
    0 - 0
    Vòng 12
  • 27/06 05:00
    Paysandu PA
    Brasil de Pelotas RS
    1 - 0
    Vòng 12
  • 27/06 04:00
    Volta Redonda
    Aparecidense GO
    0 - 0
    Vòng 12
  • 27/06 03:00
    Ferroviario CE
    Floresta/CE
    0 - 0
    Vòng 12
  • 27/06 02:00
    Sao Jose PoA RS
    Campinense PB
    1 - 0
    Vòng 12
  • 27/06 01:00
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    Ypiranga (RS
    0 - 0
    Vòng 12
  • 26/06 21:00
    Botafogo SP
    Manaus (AM)1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 26/06 05:00
    Altos/PI
    Vitoria Salvador BA
    0 - 0
    Vòng 12
  • 26/06 03:00
    ABC Natal/RN
    Confianca SE
    0 - 0
    Vòng 12
  • 21/06 06:00
    Ypiranga (RS
    ABC Natal/RN
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21/06 04:00
    Floresta/CE
    Volta Redonda
    0 - 1
    Vòng 11
  • 20/06 05:00
    Remo Belem PA
    Altos/PI
    1 - 0
    Vòng 11
  • 20/06 03:00
    Vitoria Salvador BA
    Botafogo SP
    0 - 0
    Vòng 11
  • 20/06 02:00
    Botafogo PB
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    1 - 0
    Vòng 11
  • 19/06 21:00
    Mirassol
    Sao Jose PoA RS2
    1 - 1
    Vòng 11
  • 19/06 05:00
    Aparecidense GO
    Paysandu PA
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19/06 04:00
    Manaus (AM)
    Figueirense
    1 - 0
    Vòng 11
  • 19/06 03:00
    Confianca SE
    Campinense PB
    2 - 0
    Vòng 11
  • 19/06 01:00
    Brasil de Pelotas RS
    Ferroviario CE
    2 - 0
    Vòng 11
  • 14/06 06:00
    Volta Redonda
    Remo Belem PA1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 14/06 05:00
    1Botafogo SP1
    Aparecidense GO
    0 - 1
    Vòng 10
  • 13/06 05:00
    Paysandu PA
    Botafogo PB2
    0 - 1
    Vòng 10
  • 13/06 04:00
    Figueirense
    Confianca SE
    0 - 0
    Vòng 10
  • 13/06 03:00
    ABC Natal/RN
    Mirassol
    0 - 0
    Vòng 10
  • 13/06 01:00
    Altos/PI
    Ferroviario CE
    0 - 0
    Vòng 10
  • 12/06 05:00
    2Uniclinic Atletico Cearense CE2
    Vitoria Salvador BA1
    1 - 1
    Vòng 10
  • 12/06 03:00
    Campinense PB
    Manaus (AM)
    1 - 1
    Vòng 10
  • 12/06 01:00
    Sao Jose PoA RS
    Floresta/CE
    2 - 0
    Vòng 10
  • 11/06 21:00
    Brasil de Pelotas RS
    Ypiranga (RS
    0 - 1
    Vòng 10
  • 07/06 06:00
    Remo Belem PA
    Campinense PB
    2 - 0
    Vòng 9
  • 06/06 05:00
    Ferroviario CE
    Paysandu PA
    0 - 1
    Vòng 9
  • 06/06 04:25
    Aparecidense GO
    Sao Jose PoA RS
    1 - 0
    Vòng 9
  • 06/06 02:30
    Manaus (AM)
    Altos/PI
    0 - 0
    Vòng 9
  • 06/06 02:00
    Vitoria Salvador BA
    Volta Redonda
    1 - 1
    Vòng 9
  • 05/06 05:00
    Mirassol
    Brasil de Pelotas RS
    0 - 0
    Vòng 9
  • 05/06 04:00
    Confianca SE
    Botafogo SP1
    1 - 1
    Vòng 9
  • 05/06 03:00
    Botafogo PB
    ABC Natal/RN
    0 - 0
    Vòng 9
  • 04/06 21:00
    Ypiranga (RS
    Figueirense
    1 - 2
    Vòng 9
  • 04/06 01:00
    Floresta/CE
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    2 - 2
    Vòng 9
  • 31/05 06:00
    Paysandu PA
    Manaus (AM)
    0 - 0
    Vòng 8
  • 30/05 05:00
    Remo Belem PA
    Floresta/CE
    0 - 0
    Vòng 8
  • 30/05 03:00
    Botafogo SP
    Mirassol
    0 - 1
    Vòng 8
  • 30/05 01:00
    Altos/PI
    Ypiranga (RS1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 29/05 21:00
    Volta Redonda
    Botafogo PB
    0 - 0
    Vòng 8
  • 29/05 05:00
    ABC Natal/RN
    Brasil de Pelotas RS
    1 - 0
    Vòng 8
  • 29/05 04:00
    Confianca SE
    Aparecidense GO
    0 - 0
    Vòng 8
  • 29/05 03:00
    Campinense PB
    Vitoria Salvador BA
    0 - 0
    Vòng 8
  • 29/05 01:00
    Figueirense
    Ferroviario CE
    0 - 0
    Vòng 8
  • 28/05 21:00
    1Sao Jose PoA RS1
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    0 - 1
    Vòng 8
  • 26/05 06:00
    Botafogo PB
    Campinense PB
    1 - 0
    Vòng 7
  • 24/05 06:00
    Ypiranga (RS
    Remo Belem PA1
    2 - 1
    Vòng 7
  • 23/05 05:00
    Paysandu PA
    Volta Redonda
    1 - 1
    Vòng 7
  • 23/05 04:00
    Aparecidense GO
    Floresta/CE
    1 - 0
    Vòng 7
  • 23/05 03:00
    Vitoria Salvador BA
    Confianca SE
    3 - 0
    Vòng 7
  • 23/05 02:00
    Manaus (AM)
    Sao Jose PoA RS
    1 - 1
    Vòng 7
  • 22/05 21:00
    Mirassol
    Altos/PI
    0 - 0
    Vòng 7
  • 22/05 04:00
    Brasil de Pelotas RS
    Figueirense
    0 - 0
    Vòng 7
  • 22/05 03:00
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    ABC Natal/RN1
    0 - 0
    Vòng 7
  • 22/05 01:00
    Ferroviario CE
    Botafogo SP
    0 - 0
    Vòng 7
  • 19/05 06:30
    Vitoria Salvador BA
    Botafogo PB
    0 - 0
    Vòng 6
  • 19/05 04:00
    Campinense PB
    Ypiranga (RS
    0 - 0
    Vòng 6
  • 18/05 06:00
    Confianca SE
    Ferroviario CE
    0 - 0
    Vòng 6
  • 16/05 05:00
    Sao Jose PoA RS
    Paysandu PA
    2 - 0
    Vòng 6
  • 16/05 04:00
    Volta Redonda
    Brasil de Pelotas RS
    2 - 1
    Vòng 6
  • 16/05 03:00
    Remo Belem PA
    Mirassol1
    1 - 0
    Vòng 6
  • 15/05 21:00
    Figueirense
    Aparecidense GO
    1 - 0
    Vòng 6
  • 15/05 05:00
    1Floresta/CE1
    Manaus (AM)
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15/05 03:00
    Botafogo SP
    ABC Natal/RN
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15/05 01:00
    Altos/PI
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    0 - 0
    Vòng 6
  • 10/05 06:00
    Aparecidense GO
    Vitoria Salvador BA
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/05 05:00
    Paysandu PA
    Botafogo SP
    1 - 1
    Vòng 5
  • 09/05 03:00
    ABC Natal/RN
    Volta Redonda
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/05 01:00
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    Figueirense
    1 - 0
    Vòng 5
  • 08/05 21:00
    Ypiranga (RS
    Floresta/CE
    2 - 0
    Vòng 5
  • 08/05 05:00
    Brasil de Pelotas RS
    Remo Belem PA
    1 - 0
    Vòng 5
  • 08/05 04:00
    2Botafogo PB2
    Altos/PI
    1 - 0
    Vòng 5
  • 08/05 03:00
    Manaus (AM)
    Confianca SE
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/05 01:00
    Ferroviario CE
    Sao Jose PoA RS
    0 - 0
    Vòng 5
  • 07/05 21:00
    Mirassol
    Campinense PB
    0 - 0
    Vòng 5
  • 05/05 05:00
    Altos/PI
    ABC Natal/RN
    1 - 1
    Vòng 4
  • 03/05 06:00
    Botafogo SP
    Floresta/CE
    0 - 1
    Vòng 4
  • 02/05 05:00
    Confianca SE
    Remo Belem PA
    1 - 1
    Vòng 4
  • 02/05 03:00
    1Sao Jose PoA RS1
    Brasil de Pelotas RS
    1 - 0
    Vòng 4
  • 02/05 01:00
    Ferroviario CE
    Botafogo PB
    1 - 0
    Vòng 4
  • 01/05 21:00
    Figueirense
    Mirassol
    0 - 1
    Vòng 4
  • 01/05 05:00
    Vitoria Salvador BA
    Manaus (AM)
    0 - 0
    Vòng 4
  • 01/05 04:00
    1Campinense PB1
    Aparecidense GO1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 01/05 03:00
    Paysandu PA
    Ypiranga (RS
    1 - 1
    Vòng 4
  • 01/05 01:00
    Volta Redonda
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    2 - 0
    Vòng 4
  • 26/04 06:00
    Mirassol
    Paysandu PA
    0 - 1
    Vòng 3
  • 25/04 04:00
    Ypiranga (RS
    Vitoria Salvador BA1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 25/04 02:00
    Manaus (AM)
    Aparecidense GO
    1 - 0
    Vòng 3
  • 25/04 01:00
    Floresta/CE
    Figueirense1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 24/04 21:00
    Volta Redonda
    Altos/PI
    1 - 0
    Vòng 3
  • 24/04 07:00
    1ABC Natal/RN1
    Campinense PB
    0 - 0
    Vòng 3
  • 24/04 05:00
    Remo Belem PA
    Sao Jose PoA RS1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 24/04 03:00
    1Uniclinic Atletico Cearense CE1
    Ferroviario CE
    0 - 1
    Vòng 3
  • 24/04 02:00
    Botafogo PB
    Confianca SE
    1 - 0
    Vòng 3
  • 23/04 21:00
    Brasil de Pelotas RS
    Botafogo SP
    0 - 0
    Vòng 3
  • 21/04 05:00
    ABC Natal/RN
    Paysandu PA
    1 - 0
    Vòng 1
  • 19/04 06:00
    1Figueirense1
    Altos/PI
    2 - 0
    Vòng 2
  • 18/04 05:00
    Paysandu PA
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    2 - 0
    Vòng 2
  • 18/04 03:00
    Campinense PB
    Brasil de Pelotas RS
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18/04 02:00
    Aparecidense GO
    Mirassol
    0 - 1
    Vòng 2
  • 17/04 21:00
    Botafogo SP
    Botafogo PB
    2 - 0
    Vòng 2
  • 17/04 07:00
    Vitoria Salvador BA
    Floresta/CE1
    0 - 1
    Vòng 2
  • 17/04 05:00
    Manaus (AM)
    Remo Belem PA
    0 - 0
    Vòng 2
  • 17/04 03:00
    Ferroviario CE
    ABC Natal/RN
    0 - 3
    Vòng 2
  • 17/04 02:00
    Confianca SE
    Ypiranga (RS
    0 - 0
    Vòng 2
  • 16/04 21:00
    Sao Jose PoA RS
    Volta Redonda
    2 - 0
    Vòng 2
  • 12/04 06:00
    Brasil de Pelotas RS
    Manaus (AM)1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 11/04 05:00
    Mirassol
    Ferroviario CE1
    1 - 1
    Vòng 1
  • 11/04 04:00
    Altos/PI
    Botafogo SP
    0 - 3
    Vòng 1
  • 11/04 02:00
    Floresta/CE
    Confianca SE
    1 - 0
    Vòng 1
  • 10/04 05:00
    Volta Redonda
    Figueirense
    0 - 1
    Vòng 1
  • 10/04 04:00
    Botafogo PB
    Sao Jose PoA RS
    1 - 1
    Vòng 1
  • 10/04 03:00
    Remo Belem PA
    Vitoria Salvador BA
    1 - 0
    Vòng 1
  • 10/04 01:00
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    Campinense PB1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 21:00
    Ypiranga (RS
    Aparecidense GO
    0 - 1
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Brazil

Tên giải đấu Hạng 3 Brazil
Tên khác Brazil Serie C (Hạng ba)
Tên Tiếng Anh Brazil Serie C
Vòng đấu hiện tại 19
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Nam Mỹ (CONMEBOL)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)