Kết quả bóng đá Đức hôm nay, Kqbd Đức tối đêm qua

Kết quả bóng đá Đức hôm nay: xem kq bd Đức trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Đức hôm qua mới nhất: cập nhật trực tiếp kết quả bóng đá Bundesliga (giải VĐQG Đức) - giải đấu hàng đầu bóng đá Đức năm 2021-2022 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Đức hôm nay: xem bdkq Đức trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Đức hôm qua (nam và nữ Đức) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Đức (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Đức và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số các trận đấu của ĐTQG Đức (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Đức mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Xem tỷ số Đức hôm nay: cập nhật kết quả bóng đá Cúp Đức gần đây và xem kq bd Đức trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Đức hôm nay và kết quả ĐT Đức (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Đức (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (giải dự bị) và kết quả Cúp Quốc Gia Đức. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Đức, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Đức (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Đức (ĐT Đức lứa U) như: U23 Đức, U21, U19 và U17.

  • 09/07 02:00
    Nữ Đức
    Nữ Đan Mạch
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 04/07 01:00
    Nữ U19 Đức
    Nữ U19 Anh
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 02/07 18:30
    Đức Beach Soccer
    Azerbaijan Beach Soccer
    5 - 6
    Vòng Division A / Bảng A
  • 3x12min
  • 01/07 17:15
    Tây Ban Nha Beach Soccer
    Đức Beach Soccer
    8 - 1
    Vòng Division A / Bảng A
  • 3x12min
  • 30/06 20:00
    Nữ U19 Na Uy
    Nữ U19 Đức
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 27/06 20:00
    Nữ U19 Thụy Điển
    Nữ U19 Đức
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 18/06 19:00
    1Carl Zeiss Jena Am
    VfB Krieschow
    1 - 1
    Vòng
  • 18/06 19:00
    SG Union Sandersdorf
    Arnstadt
    0 - 0
    Vòng
  • 18/06 19:00
    MSV Neuruppin
    MSV Pampow
    0 - 0
    Vòng
  • 15/06 00:00
    Eintracht Trier
    Stuttgarter Kickers2
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 20:00
    Hennef 05
    Blau Weiss Friesdorf
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 20:00
    VfL Alfter
    Siegburger SV 04
    0 - 2
    Vòng
  • 12/06 20:00
    Hurth
    Borussia Freialdenhoven
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 20:00
    BCV Glesch/Paffendorf
    SV Breinig
    2 - 1
    Vòng
  • 12/06 20:00
    Duren
    SV 1914 Eilendorf
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 20:00
    Fortuna Koln Am
    Bergisch Gladbach 09
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 20:00
    VfL Vichttal
    SpVg Frechen 20
    0 - 2
    Vòng
  • 12/06 20:00
    FSV Duisburg
    Dusseldorf West
    2 - 1
    Vòng
  • 12/06 20:00
    DJ Teutonia St.Tonis
    Spfr Niederwenigern 1924
    2 - 0
    Vòng
  • 12/06 20:00
    1Union Nettetal 1996
    SPVGG.Sterkrade-Nord1
    1 - 1
    Vòng
  • 12/06 20:00
    Kray
    Cronenberger
    2 - 1
    Vòng
  • 12/06 19:00
    Hansa Rostock Am.
    Eintracht Mahlsdorf
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 19:00
    CFC Hertha 06
    Mecklenburg Schwerin
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 19:00
    Oberlausitz
    SG Union Sandersdorf
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 19:00
    1Inter Leipzig
    VFC Plauen
    2 - 2
    Vòng
  • 12/06 19:00
    VfL Halle
    Bischofswerdaer FV 08
    0 - 1
    Vòng
  • 12/06 19:00
    Blau Weiss 90 Berlin
    MSV Neuruppin
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 23:00
    Monchengladbach 1894
    TuRU Dusseldorf
    0 - 1
    Vòng
  • 11/06 19:00
    Carl Zeiss Jena Am
    Budissa Bautzen
    2 - 0
    Vòng
  • 11/06 19:00
    1Wacker Nordhausen
    Einheit Rudolstadt
    1 - 0
    Vòng
  • 11/06 19:00
    Eintracht Stadtallendorf
    Eintracht Trier
    0 - 3
    Vòng
  • 11/06 01:00
    1SW Dusseldorf
    Teutonia Kleinenbroich 1921
    1 - 1
    Vòng
  • 11/06 00:30
    SSVg Velbert
    Bocholt
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 00:30
    Kleve
    Schwarz-Weiss Essen
    1 - 0
    Vòng
  • 10/06 00:30
    Blau Weiss Friesdorf
    Hennef 05
    2 - 0
    Vòng
  • 10/06 00:30
    SpVg Schonnebeck
    SF Baumberg1
    3 - 2
    Vòng
  • 09/06 00:30
    Monheim
    Ratingen SV
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 00:30
    TVD Velbert
    TSV Meerbusch
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 00:10
    Stuttgarter Kickers
    Eintracht Stadtallendorf
    2 - 0
    Vòng
  • 06/06 20:30
    Kaan Marienborn
    Gutersloh
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 20:30
    Siegburger SV 04
    Pesch1
    0 - 1
    Vòng
  • 06/06 20:30
    SpVg Frechen 20
    Hurth
    0 - 1
    Vòng
  • 06/06 20:30
    FSV Duisburg
    Velbert
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 20:30
    Union Nettetal 1996
    TuRU Dusseldorf
    0 - 1
    Vòng
  • 06/06 20:30
    DJ Teutonia St.Tonis
    Monchengladbach 1894
    2 - 0
    Vòng
  • 06/06 20:15
    Wattenscheid
    Eintracht Rheine
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 20:15
    Bergisch Gladbach 09
    Duren
    2 - 1
    Vòng
  • 06/06 20:15
    SPVGG.Sterkrade-Nord
    TV Jahn Hiesfeld
    2 - 0
    Vòng
  • 06/06 20:00
    TuS Ennepetal
    Preuben Munster (Am
    0 - 3
    Vòng
  • 06/06 20:00
    SV Westfalia Rhynern
    SV Schermbeck
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 20:00
    Paderborn 07 2
    TuS Erndtebruck
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 20:00
    Viktoria 08 Arnoldsweiler
    VfL Alfter
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 20:00
    Borussia Freialdenhoven
    Hennef 05
    2 - 0
    Vòng
  • 06/06 20:00
    SV 1914 Eilendorf
    SV Deutz 05
    3 - 1
    Vòng
  • 06/06 20:00
    Victoria Clarholz
    Westfalia Herne
    3 - 1
    Vòng
  • 06/06 20:00
    1Spvg Wesseling Urfeld
    BCV Glesch/Paffendorf
    0 - 2
    Vòng
  • 06/06 20:00
    SV Breinig
    VfL Vichttal
    2 - 0
    Vòng
  • 06/06 20:00
    Kray
    Dusseldorf West
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 20:00
    Cronenberger
    Spfr Niederwenigern 1924
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 20:00
    TuS Haltern
    TSG Sprockhovel
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 20:00
    Holzwickeder
    SG Finnentrop/Bamenohl
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 20:00
    RSV Meinerzhagen
    SpVgg Vreden
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 19:00
    Einheit Wernigerode
    Einheit Rudolstadt1
    0 - 2
    Vòng
  • 05/06 20:00
    Bremer SV
    SC Concordia Hamburg
    1 - 0
    Vòng
  • 05/06 20:00
    SV Todesfelde
    Kickers Emden
    0 - 1
    Vòng
  • 05/06 20:00
    Fortuna Koln Am
    Blau Weiss Friesdorf
    3 - 0
    Vòng
  • 04/06 20:30
    Villingen
    Bruchsal
    2 - 0
    Vòng
  • 04/06 19:00
    ASC 09 Dortmund
    Sportfreunde Siegen
    0 - 1
    Vòng
  • 04/06 00:45
    Ratingen SV
    SF Baumberg
    1 - 2
    Vòng
  • 04/06 00:30
    Kleve
    SpVg Schonnebeck
    0 - 0
    Vòng
  • 04/06 00:30
    VfB Hilden
    Monheim
    1 - 0
    Vòng
  • 04/06 00:30
    FV Engers 07
    FV Dudenhofen1
    0 - 3
    Vòng
  • 04/06 00:30
    TSV Meerbusch
    SSVg Velbert
    1 - 1
    Vòng
  • 03/06 00:30
    SG Finnentrop/Bamenohl
    TuS Ennepetal
    1 - 2
    Vòng
  • 02/06 00:30
    TuS Koblenz
    FV Dudenhofen
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 00:30
    Kickers Emden
    Concordia Schonkirchen
    1 - 1
    Vòng
  • 02/06 00:00
    Arminia Ludwigshafen
    Gonsenheim
    1 - 1
    Vòng
  • 29/05 20:30
    VfB Hilden
    SF Baumberg
    0 - 1
    Vòng
  • 29/05 19:00
    Hansa Rostock Am.
    MSV Neuruppin
    2 - 2
    Vòng
  • 28/05 20:30
    Astoria Walldorf 2
    Nottingen
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 20:30
    Stuttgarter Kickers
    SV Oberachern
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 20:30
    Hertha Wiesbach
    Gonsenheim
    1 - 0
    Vòng
  • 28/05 20:00
    Hessen Dreieich
    Eintracht Stadtallendorf
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 20:00
    Waldgirmes
    1906 Erlensee
    2 - 0
    Vòng
  • 29/05 19:15
    HSC Hannover
    Heider SV
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng / 12
  • 29/05 19:00
    BSV Rehden
    Eintracht Norderstedt
    0 - 2
    Vòng Trụ hạng / 12
  • 29/05 19:00
    Hansa Luneburg
    Phonix Lubeck
    0 - 1
    Vòng Trụ hạng / 12
  • 29/05 19:00
    Oberneuland
    Drochtersen/Assel
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 12
  • 28/05 20:00
    SSV Jeddeloh
    St. Pauli 2
    3 - 0
    Vòng Trụ hạng / 12
Cập nhật: