Kết quả bóng đá Chile hôm nay, Kqbd Chile tối đêm qua

Kết quả bóng đá Chile hôm nay: xem kq bd Chile trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Chile hôm qua mới nhất: cập nhật trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Chile - giải đấu hàng đầu bóng đá Chile năm mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Chile hôm nay: xem bdkq Chile trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Chile hôm qua (nam và nữ Chile) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Chile (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Chile và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số các trận đấu của ĐTQG Chile (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Chile mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Xem tỷ số Chile hôm nay: cập nhật kết quả bóng đá Cúp Chile gần đây và xem kq bd Chile trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Chile hôm nay và kết quả ĐT Chile (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Chile (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (giải dự bị) và kết quả Cúp Quốc Gia Chile. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Chile, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Chile (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Chile (ĐT Chile lứa U) như: U23 Chile, U21, U19 và U17.

  • 12/07 04:00
    Nữ Paraguay
    Nữ Chile
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 29/06 05:30
    Nữ Chile
    Nữ Venezuela
    1 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 26/06 23:30
    U17 Nữ Italia
    U17 Nữ Chile
    1 - 2
    Vòng Tháng 6
  • 26/06 05:30
    Nữ Chile
    Nữ Venezuela
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 24/06 23:30
    U17 Nữ Chile
    U17 Nữ Ấn Độ
    2 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 10/06 05:00
    Santiago Wanderers
    Union San Felipe
    0 - 1
    Vòng 11
  • 06/06 07:30
    Union San Felipe
    Deportes Recoleta
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/06 05:00
    Cobreloa
    CD Copiapo S.A.
    1 - 0
    Vòng 3
  • 06/06 02:30
    Santiago Wanderers
    Deportes Iquique2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/06 02:30
    CSyD Barnechea
    CD Santiago Morning
    1 - 0
    Vòng 1
  • 03/06 02:00
    Cobreloa
    Deportes Santa Cruz
    1 - 0
    Vòng 5
  • 02/06 07:30
    Puerto Montt
    Rangers Talca
    0 - 0
    Vòng 17
  • 01/06 07:30
    San Luis Quillota
    Universidad de Concepcion
    0 - 1
    Vòng 17
  • 01/06 05:00
    Fernandez Vial
    Union San Felipe
    0 - 1
    Vòng 17
  • 28/06 03:00
    Universidad de Chile
    General VelAsquez
    1 - 0
    Vòng 3
  • 27/06 04:30
    1Coquimbo Unido
    Melipilla
    1 - 1
    Vòng 3
  • 27/06 04:30
    Huachipato
    Puerto Montt1
    2 - 0
    Vòng 3
  • 27/06 04:00
    Union La Calera
    CD Santiago Morning
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-1], 2 lượt [2-2], Penalty [3-4]
  • 27/06 02:00
    1Palestino
    Cobreloa
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [0-1], 2 lượt [1-1], Penalty [6-7]
  • 27/06 02:00
    1Santiago Wanderers
    Curico Unido
    1 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [2-2], Penalty [0-2]
  • 26/06 23:30
    CD Antofagasta
    Deportes Limache
    1 - 0
    Vòng 3
  • 26/06 07:00
    O Higgins
    Fernandez Vial
    0 - 0
    Vòng 3
  • 26/06 04:30
    Universidad Catolica
    Union San Felipe1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 26/06 02:00
    Independiente de Cauquenes
    Nublense
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-1], 2 lượt [2-2], Penalty [2-4]
  • 26/06 02:00
    Everton CD
    Magallanes
    0 - 0
    Vòng 3
  • 26/06 02:00
    Deportes Ovalle
    Union Espanola
    0 - 0
    Vòng 3
  • 26/06 02:00
    2CSyD Barnechea
    Cobresal1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 25/06 23:30
    La Serena
    Universidad de Concepcion1
    0 - 1
    Vòng 3
  • 25/06 06:00
    San Antonio Unido
    Audax Italiano
    0 - 1
    Vòng 3
  • 24/06 05:00
    Deportes Temuco
    Colo Colo
    0 - 3
    Vòng 3
  • 20/06 05:00
    Union Espanola
    Deportes Ovalle
    3 - 0
    Vòng 3
  • 20/06 05:00
    Fernandez Vial
    O Higgins
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20/06 02:30
    General VelAsquez
    Universidad de Chile
    0 - 1
    Vòng 3
  • 19/06 23:30
    Melipilla
    Coquimbo Unido
    0 - 0
    Vòng 3
  • 19/06 23:30
    Cobreloa
    Palestino
    0 - 1
    Vòng 3
  • 19/06 23:00
    Deportes Limache
    CD Antofagasta
    1 - 0
    Vòng 3
  • 19/06 05:00
    Colo Colo
    Deportes Temuco
    0 - 0
    Vòng 3
  • 19/06 05:00
    1Puerto Montt
    Huachipato
    2 - 1
    Vòng 3
  • 19/06 04:30
    Universidad de Concepcion
    La Serena
    3 - 1
    Vòng 3
  • 19/06 04:00
    Nublense
    Independiente de Cauquenes
    0 - 1
    Vòng 3
  • 19/06 02:30
    Union San Felipe
    Universidad Catolica
    1 - 2
    Vòng 3
  • 19/06 02:00
    Cobresal
    CSyD Barnechea
    1 - 1
    Vòng 3
  • 19/06 02:00
    CD Santiago Morning
    Union La Calera
    0 - 1
    Vòng 3
  • 18/06 23:30
    Magallanes
    Everton CD
    0 - 1
    Vòng 3
  • 18/06 06:00
    1Curico Unido
    Santiago Wanderers
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/06 02:00
    Audax Italiano
    San Antonio Unido
    0 - 1
    Vòng 3
  • 01/07 05:00
    Lautaro de Buin
    San Antonio Unido
    1 - 0
    Vòng
  • 27/06 02:30
    Colchagua CD
    Lota Schwager
    0 - 0
    Vòng
  • 27/06 02:30
    Deportes Rengo
    Provincial Ranco
    1 - 1
    Vòng
  • 27/06 02:00
    Deportes Pintana
    Municipal Santiago
    0 - 0
    Vòng
  • 26/06 23:00
    1Union Companias
    Quintero Unido1
    2 - 1
    Vòng
  • 26/06 03:00
    1Rancagua Sur
    Deportes Quillon1
    1 - 0
    Vòng
  • 26/06 02:30
    Deportes Linares
    Provincial Osorno
    1 - 0
    Vòng
  • 26/06 02:00
    1AC Colina
    Brujas de Salamanca1
    3 - 0
    Vòng
  • 23/06 02:00
    Brujas de Salamanca
    Deportes Ovalle
    0 - 1
    Vòng
  • 21/06 04:00
    Rodelindo Roman
    Deportes Concepcion
    0 - 1
    Vòng
  • 20/06 02:30
    Provincial Ranco
    Lota Schwager
    0 - 0
    Vòng
  • 19/06 03:00
    Trasandino Los Andes
    Real San Joaquin1
    2 - 0
    Vòng
  • 19/06 03:00
    Deportes Rengo
    Rancagua Sur1
    1 - 0
    Vòng
  • 19/06 03:00
    Municipal Mejillones
    Union Companias
    0 - 0
    Vòng
  • 19/06 02:30
    1Deportes Valdivia
    San Marcos de Arica2
    1 - 0
    Vòng
  • 18/06 23:00
    Deportes Quillon
    Deportes Linares1
    1 - 1
    Vòng
  • 13/06 02:30
    General VelAsquez
    Trasandino Los Andes
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 02:30
    Deportes Concepcion
    Lautaro de Buin
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 02:30
    1Provincial Osorno
    Lota Schwager
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 02:30
    Deportes Rengo
    Deportes Linares1
    1 - 1
    Vòng
  • 13/06 02:00
    Real San Joaquin
    Rodelindo Roman
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 02:00
    Independiente de Cauquenes
    Iberia Los Angeles
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 08:00
    San Marcos de Arica
    Deportes Limache1
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 04:00
    Rancagua Sur
    Provincial Ranco1
    1 - 1
    Vòng
  • 12/06 03:00
    Municipal Mejillones
    Quintero Unido
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 02:00
    AC Colina
    Municipal Santiago
    1 - 1
    Vòng
  • 12/06 02:00
    San Antonio Unido
    Deportes Valdivia
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 23:00
    Deportes Quillon
    Colchagua CD
    0 - 1
    Vòng
  • 10/06 23:00
    1Deportes Pintana
    Deportes Ovalle
    0 - 2
    Vòng
  • 09/06 03:30
    Colchagua CD
    Deportes Rengo
    2 - 1
    Vòng
  • 07/06 06:00
    Deportes Limache
    Deportes Concepcion
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 03:00
    Independiente de Cauquenes
    San Antonio Unido
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 02:30
    1Quintero Unido
    Brujas de Salamanca1
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 02:30
    Iberia Los Angeles
    San Marcos de Arica
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 02:30
    Provincial Ranco
    Provincial Osorno
    1 - 0
    Vòng
  • 05/06 05:00
    Lota Schwager
    Deportes Quillon
    1 - 1
    Vòng
  • 05/06 02:30
    Deportes Valdivia
    Real San Joaquin
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 02:30
    Deportes Linares
    Rancagua Sur
    1 - 0
    Vòng
  • 05/06 02:15
    Union Companias
    Deportes Pintana
    3 - 0
    Vòng
  • 05/06 01:00
    Municipal Santiago
    Municipal Mejillones
    1 - 0
    Vòng
  • 04/06 05:00
    Trasandino Los Andes
    Lautaro de Buin1
    0 - 0
    Vòng
  • 04/06 04:00
    Rodelindo Roman
    General VelAsquez
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật: