Kết quả bóng đá Châu Á hôm nay, Kqbd Cúp C1 C2 Châu Á

Kết quả bóng đá Châu Á hôm qua (đêm và tối qua) và hôm nay MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất. Cập nhật kết quả và tỷ số hiệp 1, cả trận (FT) của Cúp C2, C1 Champions League Châu Á (cấp CLB) và giải đấu Cúp vô địch các quốc gia Châu Á (cấp ĐTQG).

Trực tiếp kết quả bóng đá Cúp Vô địch Các Quốc Gia Châu Á và các giải vô địch Cấp Câu lạc bộ (Cúp C1 và C2) Châu Á gần đây sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai. Xem tỷ số bóng đá hôm nay và kqbd Châu Á trực tuyến theo vòng đấu: vòng loại, vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK). Tổng hợp kết quả tỷ số bóng đá Châu Á mới nhất: LTĐ, BXH và KQ bóng đá Cúp Vô địch Châu Á sẽ thi đấu tối nay, đêm và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

  • 30/06 22:00
    U16 Jordan
    U16 Li Băng
    0 - 0
    Vòng Chung kết
  • 29/06 01:30
    U16 Jordan
    U16 Syria
    0 - 1
    Vòng Bán kết
  • 28/06 22:00
    U16 Iraq
    U16 Li Băng
    0 - 1
    Vòng Bán kết
  • 27/06 01:00
    U16 Li Băng
    U16 Palestine
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 26/06 22:00
    U16 Syria
    U16 Kuwait
    4 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 26/06 01:00
    U16 Jordan
    U16 Iraq
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 25/06 22:00
    U16 Yemen
    U16 Oman
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 25/06 01:00
    U16 Syria
    U16 Li Băng
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 24/06 22:00
    U16 Kuwait
    U16 Palestine
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 24/06 01:00
    U16 Jordan
    U16 Yemen
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 23/06 22:00
    U16 Oman
    U16 Iraq
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 23/06 01:00
    U16 Li Băng
    U16 Kuwait
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 22/06 22:00
    U16 Palestine
    U16 Syria
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 22/06 01:00
    U16 Jordan
    U16 Oman
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 21/06 22:00
    U16 Iraq
    U16 Yemen
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 01/07 00:00
    CSKA Pamir Dushanbe
    Neftchi Kochkor-Ata
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 30/06 21:00
    Sogdiana Jizzakh
    Altyn Asyr1
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 30/06 21:00
    Khujand
    Dordoi Bichkek
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 30/06 21:00
    Phnom Penh
    Young Elephants
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 30/06 20:00
    Kedah
    Visakha
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 30/06 19:00
    Kuala Lumpur
    Tampines Rovers
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 30/06 17:00
    Eastern AA
    Tainan City
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 30/06 17:00
    Viettel FC
    Hougang United
    2 - 2
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 30/06 16:00
    Kaya FC
    Bali United
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 28/06 00:00
    1CSKA Pamir Dushanbe
    Sogdiana Jizzakh
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 27/06 21:00
    Neftchi Kochkor-Ata
    Altyn Asyr
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 27/06 21:00
    Dordoi Bichkek
    Kopetdag Asgabat1
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 27/06 21:00
    Young Elephants
    Hougang United
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 27/06 20:00
    Kedah
    Kaya FC
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 27/06 19:00
    1Tampines Rovers
    PSM Makassar
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 27/06 17:00
    Phnom Penh
    Viettel FC
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 27/06 17:00
    Tainan City
    Lee Man Warriors
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 27/06 16:00
    Visakha
    Bali United
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 25/06 00:00
    Altyn Asyr
    CSKA Pamir Dushanbe
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 24/06 21:00
    Sogdiana Jizzakh
    Neftchi Kochkor-Ata
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 24/06 21:00
    Kopetdag Asgabat
    Khujand
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 24/06 21:00
    Hougang United
    Phnom Penh
    3 - 2
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 24/06 20:00
    Bali United
    Kedah
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 24/06 19:00
    PSM Makassar
    Kuala Lumpur
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 24/06 17:00
    Viettel FC
    Young Elephants
    3 - 1
    Vòng Bảng / Bảng I
  • 24/06 17:00
    Lee Man Warriors
    Eastern AA
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 24/06 16:00
    Kaya FC
    Visakha
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 15/06 02:15
    Indonesia
    Nepal1
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 14/06 23:15
    Kuwait
    Jordan
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 14/06 22:30
    Uzbekistan
    Thái Lan
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 14/06 22:00
    Ấn Độ
    Hồng Kông
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 14/06 22:00
    Kyrgyzstan
    Tajikistan
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 14/06 20:00
    Malaysia
    Bangladesh
    2 - 1
    Vòng Loại / Bảng E
  • 14/06 19:00
    Maldives
    Sri Lanka
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 14/06 18:30
    Afghanistan
    Campuchia
    2 - 1
    Vòng Loại / Bảng D
  • 14/06 17:30
    Myanmar
    Singapore
    0 - 3
    Vòng Loại / Bảng F
  • 14/06 16:15
    Bahrain
    Turkmenistan
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng E
  • 14/06 16:00
    Mông Cổ
    Yemen
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 12/06 02:15
    Indonesia
    Jordan
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 11/06 23:15
    Kuwait
    Nepal
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 11/06 22:30
    Uzbekistan
    Maldives
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 11/06 22:00
    Ấn Độ
    Afghanistan
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 11/06 22:00
    Kyrgyzstan
    Myanmar
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 11/06 20:00
    Malaysia
    Bahrain
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng E
  • 11/06 19:00
    Sri Lanka
    Thái Lan
    0 - 1
    Vòng Loại / Bảng C
  • 11/06 18:30
    Campuchia
    Hồng Kông
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng D
  • 11/06 17:30
    Singapore
    Tajikistan
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 11/06 16:15
    Bangladesh
    Turkmenistan
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng E
  • 11/06 16:00
    Yemen
    Palestine
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng B
  • 11/06 11:30
    Mông Cổ
    Philippines
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng B
  • 09/06 02:15
    Jordan
    Nepal
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng A
  • 08/06 23:15
    Kuwait
    Indonesia
    1 - 1
    Vòng Loại / Bảng A
  • 08/06 22:30
    Uzbekistan
    Sri Lanka
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 08/06 22:00
    Ấn Độ
    Campuchia
    1 - 0
    Vòng Loại / Bảng D
  • 08/06 22:00
    Kyrgyzstan
    Singapore
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng F
  • 08/06 20:00
    Malaysia
    Turkmenistan1
    3 - 1
    Vòng Loại / Bảng E
  • 08/06 19:00
    Thái Lan
    Maldives
    2 - 0
    Vòng Loại / Bảng C
  • 19/06 20:00
    U23 Uzbekistan
    U23 Ả Rập Xê-út
    0 - 0
    Vòng Chung kết
  • 18/06 20:00
    U23 Nhật Bản
    U23 Australia
    2 - 0
    Vòng Hạng 3
  • 15/06 23:00
    U23 Uzbekistan
    U23 Nhật Bản
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 15/06 20:00
    1U23 Australia
    U23 Ả Rập Xê-út
    0 - 1
    Vòng Bán kết
  • 12/06 23:00
    U23 Ả Rập Xê-út
    U23 Việt Nam1
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 12/06 20:00
    U23 Hàn Quốc
    U23 Nhật Bản
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 11/06 23:00
    1U23 Uzbekistan
    U23 Iraq
    1 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [3-2]
  • 11/06 20:00
    U23 Australia
    U23 Turkmenistan
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 09/06 20:00
    1U23 Nhật Bản
    U23 Tajikistan
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 09/06 20:00
    U23 Ả Rập Xê-út
    U23 UAE1
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 08/06 20:00
    U23 Hàn Quốc
    U23 Thái Lan
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 08/06 20:00
    U23 Việt Nam
    U23 Malaysia1
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
Cập nhật: