Kết quả bóng đá Belarus hôm nay, Kqbd Belarus tối đêm qua

Kết quả bóng đá Belarus hôm nay: xem kq bd Belarus trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Belarus hôm qua mới nhất: cập nhật trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Belarus (giải Ngoại hạng Belarus) - giải đấu hàng đầu bóng đá Belarus năm 2021 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Belarus hôm nay: xem bdkq Belarus trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Belarus hôm qua (nam và nữ Belarus) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Belarus (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Belarus và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số các trận đấu của ĐTQG Belarus (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Belarus mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Xem tỷ số Belarus hôm nay: cập nhật kết quả bóng đá Cúp Belarus gần đây và xem kq bd Belarus trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Belarus hôm nay và kết quả ĐT Belarus (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Belarus (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (giải dự bị) và kết quả Cúp Quốc Gia Belarus. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Belarus, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Belarus (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Belarus (ĐT Belarus lứa U) như: U23 Belarus, U21, U19 và U17.

  • 02/09 22:00
    Nữ Iceland
    Nữ Belarus
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 29/06 01:45
    Nữ Hà Lan
    Nữ Belarus
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 25/06 00:00
    Nữ Belarus
    Nữ Séc
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 13/06 23:00
    Azerbaijan
    Belarus
    0 - 0
    Vòng Ligue C / Bảng C
  • 11/06 01:45
    Belarus
    Kazakhstan
    0 - 1
    Vòng Ligue C / Bảng C
  • 09/06 01:00
    U21 Iceland
    U21 Belarus
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 05/07 00:00
    Torpedo Zhodino
    Slutsk
    2 - 0
    Vòng 13
  • 04/07 22:00
    Dnepr Mogilev
    Minsk
    0 - 1
    Vòng 13
  • 04/07 00:00
    Gomel
    Neman Grodno
    0 - 0
    Vòng 13
  • 03/07 22:00
    BATE Borisov
    Energetik-BGU Minsk
    1 - 0
    Vòng 13
  • 03/07 20:00
    Vitebsk
    Dinamo Brest
    0 - 0
    Vòng 13
  • 02/07 23:00
    Dinamo Minsk
    Isloch Minsk
    0 - 0
    Vòng 13
  • 02/07 21:00
    Belshina Babruisk
    Arsenal Dzyarzhynsk
    1 - 0
    Vòng 13
  • 30/06 00:00
    Gomel
    Torpedo Zhodino
    1 - 0
    Vòng 9
  • 29/06 22:00
    BATE Borisov
    Slutsk
    2 - 0
    Vòng 9
  • 27/06 22:00
    Energetik-BGU Minsk
    Dnepr Mogilev
    1 - 0
    Vòng 12
  • 27/06 00:00
    Arsenal Dzyarzhynsk
    Slavia Mozyr
    2 - 1
    Vòng 12
  • 26/06 22:00
    Dinamo Brest
    Dinamo Minsk
    0 - 1
    Vòng 12
  • 26/06 20:00
    Minsk
    Belshina Babruisk
    1 - 1
    Vòng 12
  • 26/06 01:00
    Neman Grodno
    BATE Borisov
    0 - 0
    Vòng 12
  • 25/06 23:00
    1Shakhter Soligorsk
    Torpedo Zhodino1
    0 - 1
    Vòng 12
  • 25/06 21:00
    Slutsk
    Vitebsk
    0 - 1
    Vòng 12
  • 25/06 19:00
    Isloch Minsk
    Gomel
    1 - 1
    Vòng 12
  • 20/06 00:00
    Slavia Mozyr
    Minsk
    2 - 1
    Vòng 11
  • 19/06 22:00
    Gomel
    Dinamo Brest
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19/06 20:00
    Arsenal Dzyarzhynsk
    Shakhter Soligorsk
    0 - 1
    Vòng 11
  • 19/06 00:00
    Dinamo Minsk
    Slutsk
    1 - 1
    Vòng 11
  • 18/06 22:00
    BATE Borisov
    Isloch Minsk
    0 - 1
    Vòng 11
  • 18/06 19:30
    Dnepr Mogilev
    Neman Grodno
    0 - 0
    Vòng 11
  • 18/06 00:00
    Vitebsk
    Torpedo Zhodino
    0 - 1
    Vòng 11
  • 17/06 22:00
    Belshina Babruisk
    Energetik-BGU Minsk
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/07 22:30
    Petrikov
    Lokomotiv Gomel1
    2 - 0
    Vòng 10
  • 03/07 21:00
    Osipovichi
    Molodechno
    2 - 0
    Vòng 10
  • 03/07 19:00
    Smorgon
    Dnepr Rogachev1
    1 - 1
    Vòng 10
  • 02/07 23:00
    Naftan Novopolock
    Volna Pinsk
    0 - 1
    Vòng 10
  • 02/07 21:00
    Orsha
    Ostrovets
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/07 19:00
    Lida
    Slonim
    1 - 0
    Vòng 10
  • 12/06 23:00
    1Volna Pinsk
    Lida
    0 - 1
    Vòng 9
  • 12/06 21:00
    Lokomotiv Gomel
    Baranovici
    3 - 0
    Vòng 9
  • 12/06 17:00
    Dnepr Rogachev
    Orsha
    1 - 0
    Vòng 9
  • 11/06 22:00
    Ostrovets
    Osipovichi
    0 - 0
    Vòng 9
  • 23/06 22:30
    Naftan Novopolock
    Minsk
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/06 22:00
    Lida
    Arsenal Dzyarzhynsk
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/06 21:30
    Gazovik Vitebsk
    Dnepr Mogilev
    0 - 2
    Vòng 1
  • 23/06 00:00
    Volna Pinsk
    Dinamo Minsk
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [4-5]
  • 22/06 23:30
    FK Tekhnolog Mogilev
    Belshina Babruisk
    1 - 2
    Vòng 1
  • 22/06 23:00
    Ostrovets
    Shakhter Soligorsk
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/06 22:30
    Orsha
    Gomel1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 22/06 22:00
    Krumkachy Minsk
    Isloch Minsk
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/06 21:45
    1Lokomotiv Gomel
    Dinamo Brest1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 22/06 21:30
    Molodechno
    Slavia Mozyr
    0 - 1
    Vòng 1
  • 22/06 21:00
    Zhodino Yuzhnoe
    Torpedo Zhodino
    0 - 1
    Vòng 1
  • 22/06 20:30
    Baranovici
    Energetik-BGU Minsk
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-3]
  • 21/06 23:00
    Stenles Pinsk
    BATE Borisov
    0 - 2
    Vòng 1
  • 21/06 22:30
    Osipovichi
    Neman Grodno
    1 - 1
    Vòng 1
  • 21/06 22:00
    Dnepr Rogachev
    Vitebsk
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-3]
  • 21/06 21:30
    Smorgon
    Slutsk
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/06 22:00
    1Nữ Dnepr Mogilev
    Nữ Zorka-BDU Minsk
    1 - 1
    Vòng 12
  • 18/06 21:00
    Nữ Smorgon
    Nữ ABFF U19
    1 - 0
    Vòng 12
  • 18/06 19:00
    Nữ Bobruichanka Bobruisk
    Nữ Vitebsk
    0 - 0
    Vòng 12
  • 16/06 20:30
    Nữ Gomel
    Nữ Minsk
    0 - 9
    Vòng 12
  • 16/06 18:30
    Nữ Dinamo-BGUFK Minsk
    Nữ Dinamo Brest
    6 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 21:00
    Nữ ABFF U19
    Nữ Dnepr Mogilev
    1 - 3
    Vòng 11
  • 12/06 19:00
    Nữ Dinamo Brest
    Nữ Smorgon
    1 - 0
    Vòng 11
  • 12/06 17:00
    Nữ Zorka-BDU Minsk
    Nữ Bobruichanka Bobruisk
    2 - 0
    Vòng 11
  • 05/07 17:00
    Torpedo Zhodino Reserve
    Slutsk Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 05/07 16:00
    Dnepr Mogilev (Reserve
    Minsk Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 04/07 18:00
    BATE Borisov Reserve
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 04/07 17:30
    Vitebsk Reserve
    Dinamo Brest Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 04/07 16:30
    Gomel Reserve
    Neman Grodno Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 03/07 19:00
    2Belshina Babruisk (Reserve
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 03/07 16:00
    Dinamo Minsk Reserve
    FK Isloch Minsk Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/07 20:00
    Slavia Mozyr Reserve
    Shakhter Soligorsk Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 30/06 21:00
    BATE Borisov Reserve
    Slutsk Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 21:00
    Gomel Reserve
    Torpedo Zhodino Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 28/06 22:00
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    Dnepr Mogilev (Reserve
    3 - 1
    Vòng
  • 27/06 22:00
    1Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    Slavia Mozyr Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 27/06 21:00
    Minsk Reserve
    Belshina Babruisk (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 27/06 20:00
    1Dinamo Brest Reserve
    Dinamo Minsk Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 26/06 21:00
    FK Isloch Minsk Reserve
    Gomel Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 26/06 19:00
    Slutsk Reserve
    Vitebsk Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 26/06 18:00
    Neman Grodno Reserve
    BATE Borisov Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 26/06 16:00
    Shakhter Soligorsk Reserve
    Torpedo Zhodino Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 20/06 21:00
    Slavia Mozyr Reserve
    Minsk Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 20/06 20:30
    1Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    Shakhter Soligorsk Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 20/06 20:00
    Gomel Reserve
    Dinamo Brest Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 19/06 19:30
    Dinamo Minsk Reserve
    Slutsk Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 19/06 16:00
    Dnepr Mogilev (Reserve
    Neman Grodno Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 18/06 23:00
    1Belshina Babruisk (Reserve
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 18/06 18:00
    Vitebsk Reserve
    Torpedo Zhodino Reserve
    4 - 1
    Vòng
Cập nhật: