Bảng xếp hạng Cúp Quốc Gia Na Uy 2022/2023, BXH Cúp QG Na Uy

Bảng xếp hạng Cúp Quốc Gia Na Uy 2022-2023: cập nhật BXH Cúp Quốc Gia Na Uy mùa 2022-2023 vòng 3 mới nhất hôm nay. Xem BXH BĐ Na Uy mới nhất: tổng hợp bảng xếp hạng bóng đá Cúp Quốc Gia Na Uy vòng 3 mùa 2022-2023 có xếp hạng (XH), thứ hạng và điểm số của vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Na Uy. Danh sách các đội bóng (CLB) vượt qua vòng loại (VL) và play-offs để tham dự vòng chung kết (VCK) của giải đấu.

Xem BXH Cúp QG Na Uy mùa giải 2022-2023 được cập nhật chính xác nhất liên tục 24h/7 theo thời gian thực ngay sau khi một trận bóng đá của giải Cúp Quốc Gia Na Uy kết thúc. Bảng xếp hạng Cúp QG Na Uy mới nhất sau lượt trận vòng bảng và vòng play-offs đã thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng nay. Xem BXH Cúp Quốc Gia Na Uy có các thông tin sau: vị trí xếp hạng (XH-thứ hạng), số trận, điểm số và hiệu số (HS) bàn thắng - bàn bại. Cập nhật các bảng xếp hạng bóng đá Na Uy mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp Quốc Gia Na Uy thi đấu tối đêm nay và rạng sáng ngày mai liên tục 24/7 CHÍNH XÁC nhất.

Lưu ý: BXH Cúp QG Na Uy hôm nay cập nhật sau khi các trận đấu tối, đêm qua và rạng sáng nay kết thúc!
Tr: Trận | Đ: Điểm | T: Thắng | H: Hòa | B: Bại | BT: Bàn thắng | BB: Bàn bại | HS: Hiệu số bàn thắng - bàn thua

BXH Cúp Quốc Gia Na Uy mùa giải 2022-2023 theo vòng đấu:

Chung kếtBán kếtTứ kết4321
  • 19/10 23:00
    Viking
    Kristiansund BK
    ? - ?
    Vòng 3
  • 17/08 23:00
    HamKam
    Tromso IL
    ? - ?
    Vòng 3
  • 11/08 23:00
    Tromsdalen UIL
    Bryne
    ? - ?
    Vòng 3
  • 01/07 00:00
    Brann
    Fredrikstad
    2 - 0
    Vòng 3
  • 30/06 23:00
    KFUM Oslo
    Sogndal
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-5],
  • 30/06 23:00
    Sandnes Ulf
    Rosenborg
    0 - 1
    Vòng 3
  • 30/06 23:00
    Ullensaker/Kisa IL
    Ranheim IL
    0 - 1
    Vòng 3
  • 30/06 01:15
    Valerenga
    Bodo Glimt
    0 - 0
    Vòng 3
  • 29/06 23:00
    Byasen Toppfotball
    Sandefjord
    0 - 1
    Vòng 3
  • 29/06 23:00
    Kjelsas IL
    Skeid Oslo
    2 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [3-3], 120 phút [3-3], Penalty [3-4],
  • 29/06 23:00
    Moss
    Start Kristiansand
    0 - 1
    Vòng 3
  • 29/06 23:00
    Sotra SK
    Haugesund1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 29/06 23:00
    Eidsvold TF
    Molde
    1 - 1
    Vòng 3
  • 29/06 23:00
    Lillestrom
    Aalesund
    1 - 0
    Vòng 3
  • 29/06 23:00
    Gjovik Lyn
    Stabaek
    0 - 3
    Vòng 3
  • 23/06 23:00
    Kvik Halden
    Fredrikstad
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/06 23:00
    Ullensaker/Kisa IL
    Grorud IL
    1 - 1
    Vòng 2
  • 23/06 23:00
    Ullern
    KFUM Oslo
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/06 23:00
    Egersunds IK
    Sandnes Ulf
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/06 23:00
    Bjarg
    Sogndal
    1 - 2
    Vòng 2
  • 23/06 23:00
    Nardo
    Ranheim IL
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/06 00:35
    Brumunddal
    Valerenga
    2 - 0
    Vòng 2
  • 22/06 23:30
    Tromsdalen UIL
    Alta
    2 - 0
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    1Moss1
    Sarpsborg 08 FF
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Elverum
    HamKam
    1 - 1
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Gjovik Lyn
    Stromsgodset
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [3-2]
  • 22/06 23:00
    Kjelsas IL
    Mjondalen
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Flint
    Sandefjord
    0 - 3
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Notodden
    Stabaek
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-3]
  • 22/06 23:00
    FK Arendal
    Start Kristiansand1
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Flekkeroy IL
    Odd Grenland
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-3]
  • 22/06 23:00
    Vard Haugesund
    Viking
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Sotra SK
    Oygarden
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Os Turn Fotball
    Brann
    0 - 3
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Fana
    Haugesund
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Brattvag
    Molde
    2 - 2
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    IL Hodd
    Aalesund
    0 - 2
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Byasen Toppfotball
    Stjordals Blink
    1 - 2
    Vòng 2
  • 90 phút [3-3], 120 phút [3-3], Penalty [4-2]
  • 22/06 23:00
    Strindheim IL
    Kristiansund BK
    1 - 1
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Levanger
    Rosenborg
    1 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 22/06 23:00
    Junkeren
    Lillestrom
    1 - 2
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Harstad
    Bodo Glimt
    0 - 4
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Skjervoy
    Tromso IL
    1 - 2
    Vòng 2
  • 22/06 23:00
    Fram Larvik
    Jerv
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-2]
  • 21/06 23:00
    FK Vidar
    Bryne
    0 - 0
    Vòng 2
  • 16/06 00:00
    Frigg
    Skeid Oslo
    0 - 0
    Vòng 2
  • 15/06 00:00
    Eidsvold TF
    Kongsvinger
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19/05 23:45
    Ostsiden IL
    Sarpsborg 08 FF
    0 - 3
    Vòng 1
  • 19/05 23:30
    1IL Express1
    Jerv
    0 - 3
    Vòng 1
  • 19/05 23:30
    IF Floya
    Skjervoy
    1 - 1
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Sprint-Jeloy
    Moss
    1 - 0
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Oppsal
    Skeid Oslo
    0 - 2
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Gamle Oslo
    KFUM Oslo
    0 - 2
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Lyn Oslo
    Stabaek
    1 - 2
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Follo
    Grorud IL
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [3-4]
  • 19/05 23:00
    Gjellerasen IF
    Kjelsas IL
    0 - 2
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Lorenskog
    Kongsvinger
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-2]
  • 19/05 23:00
    Elverum
    Ottestad
    1 - 1
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Furnes
    HamKam
    0 - 3
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Kolbu/KK
    Valerenga
    0 - 2
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    2Honefoss2
    Stromsgodset
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    1Askollen1
    Mjondalen
    1 - 2
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Assiden
    Notodden
    1 - 1
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Flint
    Eik-Tonsberg
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 19/05 23:00
    Fram Larvik
    Orn-Horten
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [7-6]
  • 19/05 23:00
    Hei IL
    Odd Grenland
    1 - 3
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    1Vindbjart1
    Flekkeroy IL
    0 - 2
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Randesund IL
    Start Kristiansand
    0 - 3
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Sola
    Egersunds IK
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    FK Vidar
    Staal Jorpeland
    4 - 0
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Djerv 1919
    Haugesund
    0 - 2
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Brodd
    Bryne
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Vardeneset
    Sandnes Ulf
    0 - 2
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Rosseland
    Viking
    0 - 3
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Bjarg
    FK Fyllingsdalen
    1 - 1
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Froya
    Fana
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [3-5]
  • 19/05 23:00
    Gneist
    Sotra SK
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Floro
    Sogndal
    0 - 2
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Fjora
    Aalesund
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Forde IL
    IL Hodd
    0 - 4
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Dahle
    Ranheim IL
    0 - 3
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Spjelkavik
    Brattvag
    0 - 3
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Byasen Toppfotball
    Kolstad
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Tiller IL
    Nardo
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    1Melhus1
    Strindheim IL
    1 - 2
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Verdal
    Rosenborg
    0 - 3
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Rana
    Bodo Glimt
    0 - 2
    Vòng 1
  • 19/05 23:00
    Ishavsbyen
    Tromso IL
    0 - 6
    Vòng 1
  • 19/05 00:30
    Gjovik Lyn
    Raufoss
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 19/05 00:00
    Lokomotiv Oslo
    Eidsvold TF
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/05 00:00
    Harstad
    Senja
    1 - 0
    Vòng 1
  • 18/05 23:30
    Nordstrand
    Frigg
    0 - 1
    Vòng 1
  • 18/05 23:00
    Rade
    Fredrikstad
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-1]
  • 18/05 23:00
    Ullern
    Asker Fotball
    1 - 0
    Vòng 1
  • 18/05 23:00
    Baerum SK
    Kvik Halden
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 18/05 23:00
    Skjetten
    Ullensaker/Kisa IL
    0 - 1
    Vòng 1
  • 18/05 23:00
    Brumunddal
    Strommen
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [2-0]
  • 18/05 23:00
    Pors Grenland
    FK Arendal
    0 - 2
    Vòng 1
  • 18/05 23:00
    SK Traeff
    Vard Haugesund
    1 - 2
    Vòng 1
  • 90 phút [3-3], 120 phút [4-4], Penalty [2-4]
  • 18/05 23:00
    Os Turn Fotball
    Asane Fotball
    2 - 2
    Vòng 1
  • 90 phút [5-5], 120 phút [6-5]
  • 18/05 23:00
    Bremnes
    Oygarden
    2 - 2
    Vòng 1
  • 18/05 23:00
    Voss
    Brann
    0 - 2
    Vòng 1
  • 18/05 23:00
    SK Herd
    Molde
    0 - 1
    Vòng 1
  • 18/05 23:00
    SK Trygg Lade
    Levanger
    0 - 0
    Vòng 1
  • 18/05 23:00
    Orkla
    Stjordals Blink
    0 - 5
    Vòng 1
  • 18/05 23:00
    Finnsnes
    Tromsdalen UIL
    1 - 0
    Vòng 1
  • 18/05 23:00
    1Bossekop UL1
    Alta
    0 - 1
    Vòng 1
  • 18/05 22:00
    Junkeren
    Mjolner
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [4-1]
  • 11/05 22:45
    1Surnadal1
    Kristiansund BK
    0 - 1
    Vòng 1
  • 04/05 23:30
    Eidsvold IF
    Lillestrom
    0 - 2
    Vòng 1
  • 04/05 23:00
    Halsen
    Sandefjord
    1 - 2
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá Cúp Quốc Gia Na Uy

Tên giải đấu Cúp Quốc Gia Na Uy
Tên khác Cúp QG Na Uy
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 3
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Chủ nhật, 1 Tháng năm 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 30 Tháng năm 2023
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)