Kết quả bóng đá Argentina hôm nay, Kqbd Argentina đêm qua

Kết quả bóng đá Argentina hôm nay: xem kq bd Argentina trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Argentina hôm qua mới nhất: cập nhật trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Argentina - giải đấu hàng đầu bóng đá Argentina năm 2021-2022 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Argentina hôm nay: xem bdkq Argentina trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Argentina hôm qua (nam và nữ Argentina) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Argentina (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Argentina và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số các trận đấu của ĐTQG Argentina (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Argentina mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Xem tỷ số Argentina hôm nay: cập nhật kết quả bóng đá Cúp Argentina gần đây và xem kq bd Argentina trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Argentina hôm nay và kết quả ĐT Argentina (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Argentina (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (giải dự bị) và kết quả Cúp Quốc Gia Argentina. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Argentina, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Argentina (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Argentina (ĐT Argentina lứa U) như: U23 Argentina, U21, U19 và U17.

  • 10/07 07:00
    Nữ Brazil
    Nữ Argentina
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 10/06 23:00
    U20 Argentina
    U19 Nhật Bản
    2 - 0
    Vòng Hạng 5
  • 04/06 22:30
    U20 Pháp
    U20 Argentina
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 01/06 19:00
    U23 Panama
    U20 Argentina
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 29/05 19:00
    U20 Argentina
    U20 Ả Rập Xê-út
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 05/07 07:30
    Independiente
    CA Platense
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 6
  • 05/07 05:15
    Aldosivi
    Rosario Central
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 6
  • 05/07 05:00
    Newells Old Boys
    Patronato Parana
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 6
  • 05/07 03:00
    Arsenal de Sarandi
    Estudiantes La Plata
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 6
  • 04/07 07:00
    CA Huracan
    River Plate1
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 6
  • 04/07 04:00
    Club Atletico Sarmiento
    Racing Club
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 6
  • 04/07 01:00
    Barracas Central
    San Lorenzo
    2 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 6
  • 03/07 23:00
    Union Santa Fe
    Lanus1
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 6
  • 03/07 06:30
    Gimnasia LP
    Defensa Y Justicia
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 6
  • 03/07 04:00
    Club Deportivo Godoy Cruz
    Colon
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 6
  • 03/07 04:00
    Velez Sarsfield
    Atletico Tucuman
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 6
  • 03/07 01:30
    Tigre
    Talleres Cordoba
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 6
  • 02/07 07:30
    Boca Juniors
    CA Banfield
    0 - 3
    Vòng Giai đoạn 2 / 6
  • 02/07 05:00
    Central Cordoba
    Argentinos Juniors
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 6
  • 05/07 01:00
    1Gimnasia Jujuy
    Deportivo Madryn
    0 - 0
    Vòng 22
  • 05/07 01:00
    Villa Dalmine
    Alvarado Mar del Plata
    0 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 04:30
    Atletico Rafaela
    San Martin Tucuman1
    1 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 03:00
    Atletico Atlanta
    Instituto Cordoba
    0 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 02:00
    Chaco For Ever
    Club Atletico Mitre
    0 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 02:00
    1Club Atletico Guemes
    Deportivo Maipu1
    0 - 1
    Vòng 22
  • 04/07 02:00
    1Santa Marina Tandil
    Tristan Suarez1
    0 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 01:30
    Flandria
    Deportivo Moron
    0 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 01:30
    San Martin San Juan
    Sacachispas1
    2 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 01:00
    Guillermo Brown
    Defensores de Belgrano
    0 - 1
    Vòng 22
  • 04/07 01:00
    San Telmo
    Ferrol Carril Oeste2
    0 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 00:45
    Gimnasia Mendoza
    Independiente Rivadavia
    1 - 0
    Vòng 22
  • 03/07 06:10
    Chacarita Juniors
    CA Brown Adrogue
    0 - 0
    Vòng 22
  • 03/07 05:10
    All Boys
    Quilmes
    1 - 0
    Vòng 22
  • 03/07 04:05
    Estudiantes de Caseros
    Agropecuario de Carlos Casares
    1 - 0
    Vòng 22
  • 03/07 01:00
    Almirante Brown
    Estudiantes Rio Cuarto
    2 - 2
    Vòng 22
  • 03/07 00:10
    Deportivo Riestra
    Nueva Chicago
    1 - 0
    Vòng 22
  • 02/07 05:10
    Belgrano
    Almagro1
    1 - 1
    Vòng 22
  • 04/07 01:30
    UAI Urquiza
    CA Fenix Pilar
    1 - 0
    Vòng Clausura / 4
  • 04/07 01:00
    Villa San Carlos
    Ituzaingo
    1 - 2
    Vòng Clausura / 4
  • 03/07 01:30
    Defensores Unidos
    Los Andes
    0 - 0
    Vòng Clausura / 4
  • 03/07 01:30
    Deportivo Merlo
    Canuelas
    0 - 1
    Vòng Clausura / 4
  • 03/07 01:30
    1Talleres Remdios de Escalada
    Club Comunicaciones (AR)
    2 - 2
    Vòng Clausura / 4
  • 02/07 23:00
    1Club Atletico Colegiales
    Justo Jose de Urquiza
    0 - 0
    Vòng Clausura / 4
  • 02/07 22:05
    1Sportivo Dock Sud
    CA San Miguel
    0 - 1
    Vòng Clausura / 4
  • 02/07 01:30
    Club Atletico Acassuso
    Argentino de Quilmes
    1 - 1
    Vòng Clausura / 4
  • 05/07 01:30
    Deportivo Espanol
    Excursionistas
    2 - 1
    Vòng Clausura / 3
  • 05/07 01:30
    General Lamadrid
    Argentino de Merlo
    2 - 3
    Vòng Clausura / 3
  • 04/07 05:00
    Ferrocarril Midland
    Liniers
    1 - 0
    Vòng Clausura / 3
  • 04/07 01:30
    Leandro N Alem
    Victoriano Arenas
    0 - 0
    Vòng Clausura / 3
  • 04/07 01:30
    Real Pilar
    Puerto Nuevo
    0 - 0
    Vòng Clausura / 3
  • 04/07 01:30
    San Martin Burzaco
    Deportivo Laferrere1
    0 - 2
    Vòng Clausura / 3
  • 04/07 01:30
    Sportivo Italiano
    Claypole
    2 - 0
    Vòng Clausura / 3
  • 03/07 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    CA Atlas
    0 - 1
    Vòng Clausura / 3
  • 02/07 21:00
    El Porvenir
    Club Lujan
    2 - 0
    Vòng Clausura / 3
  • 03/07 01:30
    Centro Espanol
    CA Lugano
    0 - 0
    Vòng Apertura / 9
  • 03/07 01:30
    Deportivo Muniz
    CDyS Juventud Unida
    0 - 0
    Vòng Apertura / 9
  • 03/07 01:30
    Deportivo Paraguayo
    Sportivo Barracas
    0 - 0
    Vòng Apertura / 9
  • 03/07 01:30
    Mercedes
    Defensores de Cambaceres
    1 - 0
    Vòng Apertura / 9
  • 03/07 01:30
    Yupanqui
    Argentino de Rosario1
    0 - 0
    Vòng Apertura / 9
  • 04/07 21:00
    Patronato Reserve
    Newells Old Boys Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/07 20:00
    Talleres Cordoba Reserve
    Tigre (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 03/07 20:00
    1Atletico Tucuman Reserve
    Velez Sarsfield Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/07 20:00
    San Lorenzo Reserve
    Barracas Central (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 02/07 20:00
    Colon Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 02/07 20:00
    1River Plate Reserve
    CA Huracan Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 02/07 20:00
    Rosario Central Reserve
    Aldosivi Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 01/07 21:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/07 21:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 01/07 20:00
    CA Platense Reserve
    Independiente Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/07 20:00
    Racing Club Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 01/07 01:30
    Berazategui (Reserve
    Deportivo Espanol (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/07 01:30
    Club Comunicaciones (AR) (Reserve
    Canuelas (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 01/07 01:00
    Deportivo Riestra (Reserve
    San Telmo (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/07 01:00
    1Atletico Atlanta (Reserve
    Nueva Chicago (Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 01/07 01:00
    Los Andes (Reserve
    Justo Jose de Urquiza (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/07 00:00
    Tristan Suarez (Reserve
    Deportivo Moron (Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 01/07 00:00
    CA San Miguel (Reserve
    CA Colegiales (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/07 00:00
    Sportivo Dock Sud (Reserve
    Talleres Remedios (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 01/07 00:00
    Ituzaingo (Reserve
    Argentino de Quilmes (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 21:00
    Chacarita Juniors (Reserve
    Quilmes (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 30/06 21:00
    Lanus Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 21:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 20:00
    CA Banfield Reserve
    Boca Juniors Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 00:00
    Temperley (Reserve
    Defensores Belgrano (Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 00:00
    1Villa Dalmine (Reserve
    Sacachispas (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 29/06 20:20
    Deportivo Camioneros (Reserve
    Flandria (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 29/06 20:00
    Atletico Fenix (Reserve
    Club Atletico Acassuso (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 29/06 01:30
    El Porvenir (Reserve
    Claypole (Reserve
    0 - 2
    Vòng
Cập nhật: