Kết quả bóng đá 19/6/2022, Kqbd tỷ số bóng đá ngày 19/6

Kết quả bóng đá hôm nay 19/6/2022: Xem kqbd Chủ nhật, ngày 19/06/2022 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá Chủ nhật, ngày 19/06/2022
  • 08:30
    Real Salt Lake
    San Jose Earthquakes
    1 - 0
    Vòng 6
  • 08:00
    Dallas
    Vancouver Whitecaps
    0 - 2
    Vòng 6
  • 07:00
    Chicago Fire
    Washington DC United
    0 - 0
    Vòng 6
  • 06:30
    Montreal Impact
    Austin1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 06:30
    Columbus Crew
    Charlotte
    1 - 0
    Vòng 6
  • 06:30
    Orlando City
    Houston Dynamo
    1 - 0
    Vòng 6
  • 06:30
    Philadelphia Union
    Cincinnati
    1 - 1
    Vòng 6
  • 06:00
    New York Red Bulls
    Toronto
    1 - 0
    Vòng 6
  • 04:00
    Los Angeles Galaxy
    Portland Timbers
    0 - 1
    Vòng 6
  • 02:00
    Seattle Sounders
    Los Angeles FC
    0 - 0
    Vòng 6
  • 23:45
    San Telmo
    Quilmes1
    2 - 2
    Vòng 20
  • 21:00
    San Martin San Juan
    Ferrol Carril Oeste
    0 - 0
    Vòng 20
  • 06:10
    Chacarita Juniors
    San Martin Tucuman
    0 - 0
    Vòng 20
  • 04:10
    Chaco For Ever
    Independiente Rivadavia
    1 - 0
    Vòng 20
  • 02:00
    Atletico Rafaela
    Agropecuario de Carlos Casares
    2 - 2
    Vòng 20
  • 01:30
    Almirante Brown
    Deportivo Moron1
    1 - 0
    Vòng 20
  • 01:30
    Deportivo Riestra
    Alvarado Mar del Plata1
    1 - 0
    Vòng 20
  • 01:30
    Gimnasia Mendoza
    Deportivo Maipu1
    1 - 1
    Vòng 20
  • 01:30
    Villa Dalmine
    Deportivo Madryn
    3 - 1
    Vòng 20
  • 01:00
    Estudiantes de Caseros
    Sacachispas
    0 - 0
    Vòng 20
  • 00:10
    All Boys
    Nueva Chicago1
    0 - 0
    Vòng 20
  • 01:30
    Club Atletico Colegiales
    Club Atletico Acassuso
    0 - 0
    Vòng Clausura / 2
  • 01:30
    Deportivo Merlo
    Argentino de Quilmes
    0 - 1
    Vòng Clausura / 2
  • 01:30
    Deportivo Armenio
    CA Fenix Pilar
    0 - 0
    Vòng Clausura / 2
  • 01:30
    1Villa San Carlos
    Club Comunicaciones (AR)
    0 - 0
    Vòng Clausura / 2
  • 21:00
    1Rosario Central Reserve
    Velez Sarsfield Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    1Colon Reserve
    Lanus Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Patronato Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Talleres Cordoba Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Independiente Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    Liniers
    1 - 0
    Vòng Clausura / 1
  • 01:30
    Deportivo Espanol
    Ferrocarril Midland
    0 - 0
    Vòng Clausura / 1
  • 01:30
    El Porvenir
    Claypole
    0 - 0
    Vòng Clausura / 1
  • 01:30
    General Lamadrid
    Deportivo Laferrere
    0 - 0
    Vòng Clausura / 1
  • 01:30
    Real Pilar
    Club Lujan
    0 - 1
    Vòng Clausura / 1
  • 01:30
    Centro Espanol
    Central Ballester1
    0 - 0
    Vòng Apertura / 7
  • 01:30
    Deportivo Muniz
    Defensores de Cambaceres1
    1 - 1
    Vòng Apertura / 7
  • 01:30
    Deportivo Paraguayo
    CA Lugano
    1 - 0
    Vòng Apertura / 7
  • 01:30
    CDyS Juventud Unida
    Sportivo Barracas
    2 - 1
    Vòng Apertura / 7
  • 01:30
    Mercedes
    Argentino de Rosario
    1 - 2
    Vòng Apertura / 7
  • 14:00
    Nữ Illawarra Stingrays
    Nữ Manly United
    2 - 0
    Vòng 11
  • 14:00
    Nữ Macarthur Rams
    Nữ APIA Leichhardt Tigers
    0 - 1
    Vòng 11
  • 14:00
    Nữ Sydney University
    Nữ Northern Tigers
    1 - 0
    Vòng 11
  • 12:25
    Nữ Emerging Jets
    Nữ NWS Koalas
    1 - 3
    Vòng 11
  • 12:25
    Nữ Bankstown City Lions
    Nữ FNSW Institute
    0 - 0
    Vòng 11
  • 12:00
    Nữ Blacktown Spartans
    Nữ Sydney Olympic
    0 - 1
    Vòng 11
  • 22:00
    OperArio MT
    Acao MT
    0 - 0
    Vòng
  • 04:00
    Sao Raimundo (RR)
    Humaita AC
    2 - 0
    Vòng
  • 03:00
    America Natal RN
    Globo
    0 - 0
    Vòng
  • 02:30
    Porto Velho/RO
    Trem AP
    1 - 2
    Vòng
  • 02:00
    4 de Julho
    Fluminense/PI
    0 - 1
    Vòng
  • 02:00
    Gremio Anapolis
    Ipora
    0 - 0
    Vòng
  • 02:00
    Inter de Limeira
    Ferroviaria SP
    0 - 1
    Vòng
  • 02:00
    Bahia de Feira BA
    Pouso Alegre/MG
    2 - 0
    Vòng
  • 02:00
    URT MG
    Caldense MG
    2 - 1
    Vòng
  • 02:00
    Parana PR
    Perolas Negras RJ
    1 - 0
    Vòng
  • 01:30
    Ceilandia DF
    Brasiliense (DF)
    0 - 0
    Vòng
  • 01:30
    Sao Luiz (RS)
    Aimore RS
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Tuna Luso
    Castanhal PA
    0 - 2
    Vòng
  • 01:00
    Crato CE
    Sao Paulo Crystal
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Lagarto
    Sergipe (CS
    0 - 1
    Vòng
  • 01:00
    EC Santo Andre
    Oeste SP
    2 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Juventus SC
    Marcilio Dias
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    SER Caxias do Sul
    Cascavel PR
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Nữ CRESSPOM
    Nữ Palmeiras SP
    1 - 4
    Vòng 13
  • 20:00
    Nữ Santos
    Nữ Bragantino
    0 - 1
    Vòng 13
  • 20:00
    Nữ Esmac/PA
    Nữ Cruzeiro MG1
    1 - 1
    Vòng 13
  • 01:00
    Nữ Gremio
    Nữ Kindermann
    1 - 1
    Vòng 13
  • 00:00
    Nữ Corinthians Paulista SP
    Nữ Internacional (RS)
    1 - 1
    Vòng 13
  • 23:30
    Melipilla
    Coquimbo Unido
    0 - 0
    Vòng 3
  • 23:30
    Cobreloa
    Palestino
    0 - 1
    Vòng 3
  • 23:00
    Deportes Limache
    CD Antofagasta
    1 - 0
    Vòng 3
  • 05:00
    Colo Colo
    Deportes Temuco
    0 - 0
    Vòng 3
  • 05:00
    1Puerto Montt
    Huachipato
    2 - 1
    Vòng 3
  • 04:30
    Universidad de Concepcion
    La Serena
    3 - 1
    Vòng 3
  • 04:00
    Nublense
    Independiente de Cauquenes
    0 - 1
    Vòng 3
  • 02:30
    Union San Felipe
    Universidad Catolica
    1 - 2
    Vòng 3
  • 02:00
    Cobresal
    CSyD Barnechea
    1 - 1
    Vòng 3
  • 02:00
    CD Santiago Morning
    Union La Calera
    0 - 1
    Vòng 3
  • 22:00
    Bechem United
    Berekum Chelsea
    1 - 0
    Vòng 34
  • 22:00
    Bibiani Gold Stars
    Ashanti Gold
    0 - 2
    Vòng 34
  • 22:00
    Dreams (GHA)
    Medeama
    1 - 0
    Vòng 34
  • 22:00
    Eleven Wonders
    Aduana Stars
    1 - 0
    Vòng 34
  • 22:00
    Elmina Sharks
    Great Olympics
    0 - 2
    Vòng 34
  • 22:00
    Accra Hearts of Oak
    Real Tamale United
    1 - 3
    Vòng 34
  • 22:00
    Karela United
    WAFA
    0 - 0
    Vòng 34
  • 22:00
    King Faisal Babes
    Legon Cities
    1 - 0
    Vòng 34
  • 22:00
    Slavia Sofia
    Spartak Varna
    1 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    Legia Warszawa
    Chojniczanka Chojnice
    2 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    Ludogorets Razgrad
    Blau Weiss Linz
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    Fortuna Heddesheim
    SV Sandhausen
    0 - 3
    Vòng Tháng 6
  • 21:30
    Mladost Lucani
    Buducnost Podgorica
    0 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 21:00
    Novi Pazar
    Radnik Surdulica
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 21:00
    U20 Carlos Renaux SC
    U20 Avai (SC
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 20:00
    AFC Eskilstuna
    GIF Sundsvall
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 20:00
    AIK Solna
    Orebro
    1 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 20:00
    Tus Bersenbruck
    Rot Weiss Ahlen
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 20:00
    Shkupi
    Tirana
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 20:00
    Hetlinger MTV
    St. Pauli
    0 - 7
    Vòng Tháng 6
  • 19:00
    Osters IF
    Hammarby
    1 - 2
    Vòng Tháng 6
  • 19:00
    DJK Arminia Klosterhardt
    RW Oberhausen
    0 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 19:00
    Utsiktens BK
    IFK Norrkoping
    0 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 18:00
    Verl
    BSV Rehden
    3 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    NK Celje
    Cukaricki
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 15:30
    Vyskov
    MFK Skalica
    1 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 15:00
    CSKA 1948 Sofia 2
    Minyor Pernik1
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 14:30
    1Ornament
    Tsuen Wan FA
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 14:30
    Sai Kung District
    hong hui
    0 - 3
    Vòng Tháng 6
  • 12:15
    Nữ Boroondara Eagles
    Nữ Melbourne Knights1
    2 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 12:00
    Tuggeranong United
    Queanbeyan City1
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 12:00
    Whittlesea United
    Altona City2
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 11:30
    Nữ Clarence Zebras
    Nữ Kingborough Lions United
    1 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 09:35
    Nữ South Hobart
    Nữ Taroona
    2 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 09:00
    Tacoma Defiance
    Colorado Rapids 2
    3 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 08:00
    1Monterrey
    Santos Laguna1
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 06:00
    New Anh Revolution 2
    Rochester Rhinos
    0 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 05:05
    Club Necaxa
    Atletico San Luis
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 01:00
    Volta Redonda (Youth
    Madureira (Youth
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 00:00
    Zandhoven SK
    Lierse Kempenzonen
    1 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 00:00
    1New York City 2
    Toronto 2
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 00:00
    Jadran Dekani
    NK Olimpija Ljubljana
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 14:30
    Yau Tsim Mong FT
    St. Josephs
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 14:30
    Fu Moon
    Tung Sing
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 14:30
    Chelsea Soccer School (HK
    Kwun Tong FA
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 14:30
    Wan Chai SF
    Kowloon City
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 12:30
    Mutual
    Kwong Wah AA1
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 12:30
    Kwai Tsing District FA
    Lucky Mile
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 23:00
    Hassania Agadir
    Maghreb Fez
    1 - 0
    Vòng 26
  • 23:00
    Olympique de Safi
    Forces Armee Royales Rabat1
    0 - 0
    Vòng 26
  • 03:30
    1RCOZ Oued Zem
    IRT Itihad de Tanger
    0 - 0
    Vòng 26
  • 01:15
    1CAYB Youssoufia Berrechid
    Olympique Khouribga
    0 - 0
    Vòng 26
  • 10:00
    Sacramento Republic
    Los Angeles Galaxy 2
    0 - 0
    Vòng 6
  • 08:00
    Colorado Springs Switchbacks
    Indy Eleven
    2 - 1
    Vòng 6
  • 08:00
    San Antonio
    Oakland Roots
    1 - 1
    Vòng 6
  • 07:30
    Rio Grande Valley Toros
    Pittsburgh Riverhounds
    1 - 0
    Vòng 6
  • 07:00
    Louisville City
    Orange County SC
    1 - 1
    Vòng 6
  • 06:30
    Atlanta United 2
    Hartford Athletic
    0 - 1
    Vòng 6
  • 06:30
    Loudoun United
    Phoenix Rising
    1 - 1
    Vòng 6
  • 06:30
    Tampa Bay Rowdies
    Charleston Battery
    1 - 0
    Vòng 6
  • 09:00
    Oly Town
    PDX
    1 - 0
    Vòng
  • 08:30
    Park City Red Wolves
    U23 New Mexico United
    1 - 0
    Vòng
  • 08:05
    FA Euro New York
    Cedar Stars Rush
    0 - 1
    Vòng
  • 07:00
    Chicago City SC
    Kaw Valley1
    1 - 0
    Vòng
  • 07:00
    Chicago Dutch Lions
    Wichita
    0 - 2
    Vòng
  • 07:00
    AC Houston Sur
    Corpus Christi
    0 - 0
    Vòng
  • 07:00
    Louisiana Krewe
    Blue Goose SC
    1 - 0
    Vòng
  • 07:00
    St. Croix SC
    Des Moines Menace
    0 - 1
    Vòng
  • 07:00
    Mississippi Brilla
    Texas United
    0 - 0
    Vòng
  • 06:30
    Westchester Flames
    Hudson Valley Hammers
    0 - 1
    Vòng
  • 06:30
    Motown
    Long Island Rough Riders
    0 - 3
    Vòng
  • 06:30
    SC United Bantams
    South Géorgie Tormenta 2
    0 - 1
    Vòng
  • 06:30
    East Atlanta
    Southern Soccer Academy
    0 - 3
    Vòng
  • 06:30
    One Knoxville SC
    Peachtree City
    1 - 0
    Vòng
  • 06:00
    Fort Wayne
    Toledo Villa
    1 - 0
    Vòng
  • 06:00
    The Villages
    NONA
    0 - 0
    Vòng
  • 05:00
    San Francisco Glens
    Project 51O
    0 - 1
    Vòng
  • 05:00
    St. Louis Lions
    Springfield ASC
    0 - 1
    Vòng
  • 02:00
    Manhattan SC
    New Jersey Copa
    2 - 1
    Vòng
  • 02:00
    U23 C Florida
    Florida Elite
    0 - 0
    Vòng
  • 02:00
    Tampa Bay United
    Miami AC2
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Weston
    Miami City Champions
    0 - 3
    Vòng
  • 23:30
    1Elite Girls Academy
    Nữ Los Angeles Surf1
    1 - 3
    Vòng
  • 09:00
    Nữ Los Angeles Surf
    Nữ Premier
    0 - 1
    Vòng
  • 08:00
    Nữ Utah Red Devils
    Nữ Utah Avalanche
    0 - 1
    Vòng
  • 08:00
    Nữ Indios Denver
    Nữ Colorado Rapids
    0 - 1
    Vòng
  • 07:30
    Oceanside Dutch Lions
    Nữ Breakaway
    0 - 1
    Vòng
  • 07:00
    Nữ Houston Aces
    Nữ Corinthians San Antonio
    1 - 0
    Vòng
  • 07:00
    Nữ Fire and Ice SC
    Nữ Quad Cities Rush
    0 - 0
    Vòng
  • 07:00
    Nữ Nashville Rhythm
    Nữ North Alabama
    6 - 0
    Vòng
  • 06:30
    Nữ Midwest Muskrats
    Nữ Chicago Dutch Lions
    0 - 0
    Vòng
  • 06:00
    Nữ Utah Arrows
    Nữ La Roca
    1 - 3
    Vòng
  • 04:00
    Nữ ISC Gunners
    Nữ Westside Timbers
    0 - 2
    Vòng
  • 08:00
    Portland Spartans
    Crossfire Redmond3
    0 - 1
    Vòng
  • 07:30
    North Alabama
    Georgia Revolution1
    0 - 1
    Vòng
  • 07:00
    Davis Mỹ
    Oakland Stompers
    1 - 1
    Vòng
  • 07:00
    2AFC Mobile
    Southern States
    0 - 0
    Vòng
  • 07:00
    Milwaukee Torrent
    Columbus
    0 - 2
    Vòng
  • 06:30
    Rishoej
    Naples United
    1 - 0
    Vòng
  • 06:30
    Georgia Storm
    Ishoj IF
    0 - 0
    Vòng
  • 06:00
    U23 Jacksonville Armada
    Florida Roots
    0 - 0
    Vòng
  • 03:00
    Northern Virginia United
    Grove Soccer United1
    0 - 0
    Vòng
  • 03:00
    Atlantic City
    Jackson Lions
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Dakkada
    Akwa United
    1 - 1
    Vòng 34
  • 22:00
    Kwara United
    Sunshine Stars
    1 - 0
    Vòng 34
  • 22:00
    MFM
    Enyimba International
    0 - 0
    Vòng 34
  • 22:00
    Plateau United
    Gombe United
    0 - 0
    Vòng 34
  • 22:00
    Remo Stars
    Lobi Stars
    1 - 0
    Vòng 34
  • 22:00
    Wikki Tourists
    Shooting Stars SC
    0 - 0
    Vòng 34
  • 23:00
    Sport Boys Association
    Melgar
    0 - 0
    Vòng Apertura / 17
  • 07:30
    Univ. Cesar Vallejo
    Universidad San Martin de Porres
    1 - 0
    Vòng Apertura / 17
  • 03:30
    Cienciano
    Academia Deportiva Cantolao1
    0 - 0
    Vòng Apertura / 17
  • 01:15
    Deportivo Municipal
    Carlos Stein
    0 - 0
    Vòng Apertura / 17
  • 20:00
    CA Torque
    CA Rentistas1
    1 - 1
    Vòng Torneo Intermedio / Bảng A
  • 04:00
    1Nacional Montevideo
    CA River Plate
    1 - 0
    Vòng Torneo Intermedio / Bảng B
  • 01:00
    Liverpool P.
    Centro Atletico Fenix
    1 - 1
    Vòng Torneo Intermedio / Bảng A
Cập nhật: