Kết quả bóng đá 18/6/2022, Kqbd tỷ số bóng đá ngày 18/6

Kết quả bóng đá hôm nay 18/6/2022: Xem kqbd Thứ bảy, ngày 18/06/2022 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp KQ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp kết quả bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Kết quả bóng đá Thứ bảy, ngày 18/06/2022
  • 17:00
    1Gamba Osaka
    Yokohama F Marinos
    1 - 0
    Vòng 17
  • 17:00
    Kashiwa Reysol
    Vissel Kobe
    2 - 1
    Vòng 17
  • 17:00
    Kawasaki Frontale
    Consadole Sapporo
    1 - 1
    Vòng 17
  • 17:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Cerezo Osaka
    0 - 0
    Vòng 17
  • 17:00
    Urawa Red Diamonds
    Nagoya Grampus Eight
    3 - 0
    Vòng 17
  • 16:00
    Jubilo Iwata
    Sagan Tosu
    3 - 0
    Vòng 17
  • 16:00
    Kashima Antlers
    Kyoto Sanga
    0 - 0
    Vòng 17
  • 16:00
    Shimizu S-Pulse
    Avispa Fukuoka
    2 - 0
    Vòng 17
  • 16:00
    Shonan Bellmare
    FC Tokyo
    1 - 0
    Vòng 17
  • 14:00
    U20 Perth S.C
    U20 Stirling Macedonia
    4 - 0
    Vòng 13
  • 12:00
    U20 Armadale
    U20 Sorrento F.C.
    1 - 2
    Vòng 13
  • 12:00
    U20 Gwelup Croatia
    U20 Cockburn City1
    2 - 1
    Vòng 13
  • 12:00
    U20 Perth RedStar
    U20 Bayswater City
    0 - 1
    Vòng 13
  • 12:00
    U20 Balcatta
    U20 Floreat Athena
    0 - 1
    Vòng 13
  • 12:00
    U20 Perth Glory
    U20 Inglewood United
    0 - 0
    Vòng 13
  • 22:00
    Unia Janikowo
    Zawisza Bydgoszcz
    1 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Swit Skolwin
    Olimpia Grudziadz
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Baltyk Koszalin
    Blekitni Stargard Szczecinski
    2 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Korona Rzeszow
    Stal Stalowa Wola
    0 - 2
    Vòng
  • 22:00
    Stolem Gniewino
    Kotwica Kolobrzeg
    1 - 4
    Vòng
  • 20:00
    1Legia Warszawa 2
    Znicz Biala Piska
    0 - 1
    Vòng
  • 21:00
    U20 Vasco da Gama
    U20 Santos
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 20:00
    U20 Ceara
    America MG (Youth
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 20:00
    1U20 Fortaleza
    U20 Bahia1
    1 - 3
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 20:00
    U20 Atletico Paranaense
    U20 Fluminense RJ
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 23:30
    Domzale
    FK Rudar Pljevlja1
    3 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 23:30
    Bad Sauerbrunn
    Trenkwalder Admira
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 23:30
    Dikkelvenne
    Gent
    0 - 5
    Vòng Tháng 6
  • 23:00
    SKU Amstetten
    MFK Ruzomberok
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 23:00
    Zurich
    Wil 1900
    0 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 23:00
    Verlaine
    RFC Seraing
    0 - 2
    Vòng Tháng 6
  • 23:00
    KVK Tienen
    Sint-Truidense VV
    2 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 23:00
    SKV Rot Weiss Darmstadt
    SV Darmstadt 98
    0 - 2
    Vòng Tháng 6
  • 23:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    MSK Zilina
    3 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 23:00
    Bystrc Kninicky
    Brno
    0 - 3
    Vòng Tháng 6
  • 23:00
    NK Varteks Varazdin
    Zrinjski Mostar
    0 - 2
    Vòng Tháng 6
  • 23:00
    Rostov
    FK Kuban Kholding
    3 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 23:00
    NK Lokomotiva Zagreb
    HNK Gorica
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 22:30
    Oudenaarde
    Zulte Waregem
    0 - 2
    Vòng Tháng 6
  • 22:30
    SV Ried
    Slovan Bratislava
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 22:30
    Koper
    CFR Cluj
    0 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    NK Maribor
    Shkendija
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    Sturm Graz
    Kapfenberg Superfund
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    TSV Hartberg
    Lafnitz
    2 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    SV Leobendorf
    St. Polten
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    Dunav Ruse
    Dobrudzha
    0 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    Dornbirn
    Austria Lustenau
    0 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    Lokomotiv Sofia
    Litex Lovech
    1 - 2
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    Partizani Tirana
    ND Mura 05
    0 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    Jonkopings Sodra IF
    Hammarby
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    Team Wiener Linien
    First Vienna
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    Sportist Svoge
    PFK Montana
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    Chiemgau Traunstein
    TSV Buchbach
    0 - 3
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    Arda Kardzhali
    Sozopol
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 21:30
    Tekstilshchik Ivanovo
    Volgar Astrachan
    2 - 2
    Vòng Tháng 6
  • 21:30
    Basel
    Neuchatel Xamax
    2 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 21:30
    Pirin Blagoevgrad
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 2
    Vòng Tháng 6
  • 21:15
    CSKA Sofia
    Greuther Furth
    0 - 2
    Vòng Tháng 6
  • 21:00
    VfB Hilden
    Fortuna Dusseldorf
    0 - 2
    Vòng Tháng 6
  • 21:00
    Cliftonville
    Shamrock Rovers
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 21:00
    Bayern Hof
    Nurnberg Am
    1 - 2
    Vòng Tháng 6
  • 21:00
    Cumbernauld Colts
    Stranraer
    0 - 2
    Vòng Tháng 6
  • 20:30
    U20 Futgol
    U20 Araguari1
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 20:00
    SV Ramlingen Ehlershausen
    Hannover 96
    0 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 20:00
    Clachnacuddin
    Elgin City
    0 - 2
    Vòng Tháng 6
  • 20:00
    Dundalk
    Larne
    1 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 20:00
    U20 Uberlandia
    U20 Pouso Alegre/MG
    0 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 20:00
    U20 Coimbra/MG
    U20 Boston City MG
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 19:30
    Vila Nova GO (Youth
    U20 Atletico GO
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 19:00
    TSV Schwaben Augsburg
    Pipinsried
    2 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 19:00
    Viktoria Aschaffenburg
    Nurnberg
    0 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 19:00
    Ingolstadt 04
    VfB Eichstatt
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 19:00
    SV Rulzheim
    Kaiserslautern
    0 - 5
    Vòng Tháng 6
  • 18:00
    1Nữ Lokomotiv Moscow
    Nữ CSKA Moscow
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 18:00
    Aalborg BK
    Skovde AIK
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 18:00
    Westerlo
    City Pirates Antwerpen
    7 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 18:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Wisla Pulawy
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 17:00
    Gornik Leczna
    Radomiak Radom
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 17:00
    Slask Wroclaw
    GKS Tychy
    0 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 16:30
    Lech Poznan
    Widzew lodz
    0 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 16:15
    DAC Dunajska Streda
    FK Pohronie
    1 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    Spartak Trnava
    Artmedia Petrzalka
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    Liptovsky Mikulas
    FK Zeleziarne Podbrezova
    2 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    Arka Gdynia
    Radunia Stezyca
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    Fotbal Trinec
    MFK Dubnica
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    Bankstown City Lions
    Inner West Hawks
    2 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    Dulwich Hill SC
    Macarthur Rams
    0 - 3
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    NK Osijek
    Slaven Belupo Koprivnica
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    Garbarnia Krakow
    Wisla Krakow
    0 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    Korona Kielce
    Termalica BB
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    GKS Katowice
    Skra Czestochowa
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    Odra Opole
    Sleza Wroclaw
    2 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    Stal Mielec
    Puszcza Niepolomice
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 15:30
    Levski Sofia
    Septemvri Sofia
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 15:30
    FK Kosice
    MFK Zemplin Michalovce
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 15:30
    Viktoria Plzen
    Klatovy
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 15:30
    Slavoj Trebisov
    Humenne
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 15:30
    Fortuna Dusseldorf 2
    Fortuna Koln
    0 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 15:00
    Cracovia Krakow
    Stal Rzeszow
    1 - 2
    Vòng Tháng 6
  • 13:30
    Devonport City Striker 2
    Launceston United
    0 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 11:30
    Northern Rangers
    Somerset
    1 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 09:00
    Vancouver Whitecaps 2
    North Texas
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 08:00
    Real Monarchs SLC
    San Jose Earthquakes 2
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 07:50
    1Miami United
    Pachuca1
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 07:00
    Sporting Kansas City 2
    Saint Louis City 2
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 06:15
    2Ypiranga (AP)
    Sao Paulo AP2
    1 - 2
    Vòng Tháng 6
  • 01:00
    Auto Esporte PB (Youth
    CS Paraibano (Youth
    1 - 2
    Vòng Tháng 6
  • 01:00
    1Floresta/CE
    Cariri/CE
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 01:00
    1Criciuma (Youth
    Concordia (Youth
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 01:00
    Kolubara
    Decic Tuzi
    0 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 00:00
    TSV Buchbach
    Ismaning
    1 - 1
    Vòng Tháng 6
  • 00:00
    FV Illertissen
    TSV Nordlingen
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 00:00
    ATSV Erlangen
    Greuther Furth 2
    1 - 0
    Vòng Tháng 6
  • 09:00
    1Lane United
    Ballard1
    1 - 0
    Vòng
  • 09:00
    Southern California Seahorses
    Marin Legends
    1 - 1
    Vòng
  • 07:30
    Brazos Valley Cavalry
    Houston
    1 - 0
    Vòng
  • 07:30
    Tennessee SC
    Asheville City SC
    0 - 3
    Vòng
  • 07:00
    Colorado ISA
    Colorado Rush
    0 - 0
    Vòng
  • 07:00
    Louisiana Parish AC
    Little Rock Rangers
    1 - 1
    Vòng
  • 06:30
    Western Mass Pioneers
    Black Rock
    2 - 0
    Vòng
  • 06:30
    AFC Ann Arbor
    Flint City Bucks
    0 - 0
    Vòng
  • 06:05
    Real Central New Jersey
    Junior Lone Star
    3 - 3
    Vòng
  • 06:00
    Kings Hammer
    South Bend Lions
    2 - 0
    Vòng
  • 06:00
    Thunder Bay Chill
    Minneapolis City SC
    1 - 0
    Vòng
  • 06:00
    Midwest United
    Oakland County
    0 - 2
    Vòng
  • 05:00
    Boston City
    AC Connecticut
    2 - 0
    Vòng
  • 09:00
    Nữ El Paso Surf
    Nữ Atomic City
    0 - 1
    Vòng
  • 08:00
    Nữ Broomfield Burn
    Nữ Colorado Pride
    0 - 1
    Vòng
  • 08:00
    Nữ Bay Are
    Nữ Academica SC
    0 - 0
    Vòng
  • 07:00
    Nữ AHFC Royals
    Nữ San Antonio Blossoms
    2 - 0
    Vòng
  • 06:00
    Nữ Paisley Athletic
    Nữ Coppermine United
    1 - 1
    Vòng
  • 17:00
    Montedio Yamagata
    Ventforet Kofu
    0 - 0
    Vòng 22
  • 17:00
    Fagiano Okayama
    Ryukyu
    0 - 0
    Vòng 22
  • 17:00
    1V-Varen Nagasaki
    ThespaKusatsu Gunma
    2 - 0
    Vòng 22
  • 16:00
    Grulla Morioka
    Tokushima Vortis
    0 - 0
    Vòng 22
  • 16:00
    Roasso Kumamoto
    Mito Hollyhock
    0 - 0
    Vòng 22
  • 16:00
    Tochigi
    Oita Trinita
    0 - 0
    Vòng 22
  • 16:00
    Vegalta Sendai
    Yokohama FC
    0 - 1
    Vòng 22
  • 16:00
    Tokyo Verdy
    Renofa Yamaguchi1
    1 - 0
    Vòng 22
  • 12:00
    JEF United Chiba
    Omiya Ardija
    1 - 1
    Vòng 22
Cập nhật: